X X X รบกวนขอยืมพื้นที่ไว้อาลัย เฮียเส็ง S14 PANDA ในตำนานหน่อยนะครับ X X Xสู่สุขคติครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Turngkung P 11, 30 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ถึงแม้ไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่เคยเห็นผลงาน ทั้งในบอร์ดและหนังสือ คุณเส็งเป็นคนชอบแต่งรถ และ อธิบายชัดเจน ยังใงก็ขอให้หลับให้สบายนะครับ คุณจะอยู่ในใจพวกเรา RCW ตลอดไป

2. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    ขอบคุณผู้ดูแลนะครับที่แก้ไขให้

3. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ

4. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    เคยมีคนให้เฮียแกโพสรูปที่ไปถ่ายให้ดู แกบอกว่าโพสไม่ได้ต้องรอให้หนังสือวางแผงก่อน

ตอนนี้หนังสือกำลังจะวาง แต่เฮียแกไม่อยู่ซะแล้ว เฮ้อออ

5. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ขอจูบ ทีนึงได้ป่ะเพื่อน
    เดี๋ยวรู้วันวางแผงที่แน่นอน จะมาแจ้งอีกทีนะ

6. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    เล่มนี้ป๋มต้องมีไว้ในครอบครอง และห้ามพลาดด้วยปะการทั้งปวง

เห็นรูป...คิดถึงเฮียเส็ง...มากๆครับ

7. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    มีคนรักพี่มากจริงๆ พี่จะอยู่ในความทรงจำของRCWและผองเพื่อน...ตราบนานเท่านาน

8. เฮีย หล่อโคตรๆเลยครับ..

9. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    น่าเสียดายเจ้าของรถยังไม่ได้เห็นภาพ

10. รูปสวยครับ ขอให้พี่เส็งหลับให้สบายนะครับ

11. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ไปสู่สุขคตินะครับเฮียเส็ง

12. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    เล่มหน้าก็จะได้ลงแล้ว หลับให้สบายนะครับเฮียเส็ง

13. เฮียเส็งหลับได้สบายแล้วล่ะทีนี้

14. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมชอบการตอบกระทู้พี่เค้าหลายๆกระทู้มาก

หลับให้สบายนะครับพี่เส็ง

ปล. โคตรชอบอะ s14 คันนี้

15. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    รูปสวยมากครับ ขอให้หลับให้สบายครับ

16. Terr_Impreza

Terr_Impreza New Member Member

24
    0
    1
    หลับให้สบายนะครับ

รูปสวยมากๆเลยครับ

17. N'Best@TEANA

N'Best@TEANA New Member Privilege

805
    4
    0
    หลับให้สบายนะครับเฮีย

18. หลับให้สบายนะคับ เฮีย ก่อนเฮียเสีย เฮียเพิ่ง PM มาหาผม เอง เฮียเป็นคนดีมากๆ

19. KOZO FATBOY

KOZO FATBOY New Member VIP

702
    2
    0
    ผลงาน ที่ น่า เก็บ อีก 1 ผล งาน ของ เฮีย เส็ง . .

ผู้ใหญ่ ใจกว้าง ใจดี อย่างเช่นเฮียเส็ง หายาก...

หมดห่วงอีก 1 เรื่องแล้วนะเฮีย

20. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    รูปสวยนะครับ
    เห็นแล้วก็คิดถึง

21. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เสียใจ อย่างสุดซึ้งคับ

22. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เสียใจอย่างสุดชึ้งคับ :cry:

23. เฮียเส็งแกทุ้มเทกับรถคันนี้มากๆ

ผมต้องซื้อเก็บไว้ซักเล่ม

ป่านนี้เฮียเส็งคงจะรอดูหนังสืออยู่นะครับ

24. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ขอให้หลับให้สบายครับ...

25. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    :sad::sad::sad:
    :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2010
  26. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    หลับให้สบายครับ

27. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    ขอเเสดงความเสียใจด้วยอีกคนครับ

28. CeFiRoS

CeFiRoS New Member Member

1
    0
    0
    ไม่มีใครวิ่งตามไฟท้ายของเขาทันอีกแล้วครับ ....
    ขอให้ไปสู่สุขคตินะครับ ....

29. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    หลับให้สบายนะครับ....รถพี่เป็นตำนานแล้ว

30. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    คิดถึงเฮียจัง ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้