รถซิ่ง ที่ ญี่ปุ่น คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Bshowroom, 29 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    รูปเยอะมากกกกกกกกกกกกก ขอบคุณครับ :D:D:D

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    เมื่อ ก่อน รถกระป๋อง ที่ญี่ปุ่น จะเยอะมากกกกก

เด๋วนี้ ต้องนี่เลยคับ

มาชชชชชชช เยอะ และ ฮิต มากๆในตอนนี้

ในไทย ใครขับมาช ก้อ เท่แบบพี่ยุ่นแล้วคับ

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อีคึ อีคึ แพงเป่าคราบ

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ที่นั่น รถไม่แพงแต่ค่าที่จอดแพงงง มากคับ

รูปสวย ชอบการแต่งตัวสาวๆที่นั่นจังวุ้ย

5. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    แจ่มมาก ทั้งรถทั้งสาว ขอบคุณครับ

6. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    อิคึ อิคึ ไม่รุ้เท่าไหร่

แต่เมื่อสองปีที่แล้ว ได้ ไปดู ญี่ปุ่น เป่า ลูกโปร่ง ด้วย นะ โฮะๆๆๆ แม่น เหมือนจับวาง

แถมเปิดขวด อีก เอาเข้าไป

7. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    แน่ นอน จิงๆ

8. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ชอบ จขกท. ครับฮาดี

9. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    แจ่มๆๆๆ ขอบคุณครับ สวยงามจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้