รถซิ่ง ที่ ญี่ปุ่น คับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Bshowroom, 29 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    แจ่มๆทั้งนั้นครับ จุ๊บุจุ๊บุ ขอบคุณครับ

2. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ขอบคุณครับ

รถก็สวย สาวก็งาม

3. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
  4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รถสวย หญิงสวย

5. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    Wow สวยทั้งรถทั้งนักเรียนเลย ประเทศนี้สวรรค์จริงๆเลยอิอิ

6. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    บรรยากาศจริงๆคับ

7. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    โอวว...เป็นบ้านเมืองที่น่าไปอยู่ซะจริง ๆ

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชอบๆๆๆๆ ขอบคุณครับ..เมื่อไหร่จะมีนักเรียนมือ 2 เก่ายุ่นมาไทยสักที...

9. งามๆทั้งนั้นเลยคร๊าบ ขอบคุณคร๊าบ

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    รถก็สวยคนก็น่ารัก

11. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    HO!! สุโค่ย

12. vagrant3036

vagrant3036 Member Member

375
    9
    18
  13. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เซฟแปลงสกายเยอะจัง

14. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    2 in 1 ครับ สวยทั้งรถ สวยทั้งคน

15. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับ

16. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    สวยงามคับ ขาวโอโม่ทั้งนั้นเลย อิอิ..

17. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    อยากไป เที่ยว บ้างจังเลย

18. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    เป็นประเทศที่อยากไปที่สุดเลยยยยย วู้

19. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    อยากไปมั่งจัง

20. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ไปย่านไหนมาครับเนี่ยรถซิ่งเยอะเชียว

21. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ชอบมากเลยคับ ได้ทั้งบรรยากาศ ได้ทั้งสาวๆญี่ปุ่น แล้วก้อรถสวยๆคับ ขอบคุณมากคับ ++

22. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    สวยทั้งรถสวยทั้งคน

23. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อยากไปเที่ยวแบบนี้มั่ง มีของกินทั้งรถทั้งอะไรต่ออะไรน่าเที่ยวเยอะเลย

24. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    รถเทพๆบ้านเรา ไปอยู่บ้านเค้าเป็นรถบ้านๆนี่เอง

25. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    เจอแบบนี้ รักเลย

26. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    34 สีขาว คนก็ขาว

27. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    รูปเยอะสะใจมาก

ขอบคุณมากครับ

28. Bshowroom

467
    13
    0
    ไปมาสองครั้งแล้วคับแต่ไม่รุ้จักใคร ในสาย รถซิ่งที่โน่น เลย

ดึกๆ ผมก้อเลยชอบเอากล้องออกมานั่ง ถ่ายรถซิ่งตอนกลางคืน

เจอรถดริฟ เหมือนกันแต่แบบว่า กว่าจะเปิดกล้อง มัน ก้อ แซ๊ด ไปแล้ว

อยากจะแต่งชุดตำรวจ แล้วโบกขอถ่ายรุปจริงๆ

เฮ้อ

Dae Postcard ถูกใจสิ่งนี้
  29. Bshowroom

467
    13
    0
    ไป โยโกฮาม่า มาคับ ไปมาสองครั้งแล้วคับแต่ไม่รุ้จักใคร ในสาย รถซิ่งที่โน่น เลย โฮะๆๆๆๆ:)

ดึกๆ ผมก้อเลยชอบเอากล้องออกมานั่ง ถ่ายรถซิ่งตอนกลางคืน เจอบ้างไม่เจอบ้างแต่อยากเห็นแบบดิบๆ:p

เจอรถดริฟ เหมือนกันแต่แบบว่า กว่าจะเปิดกล้อง มัน ก้อ แซ๊ด ไปแล้ว :eek:

อยากจะแต่งชุดตำรวจ แล้วโบกขอถ่ายรุปจริงๆ:D

เฮ้อ:cry::cry::cry::cry::cry:

เด๋ว จะพา ไปอาบน้ำแร่ แบบ ออนเซน กัน

ออนเซน คือ การ แก้ผ้าอาบน้ำ หมู่ 555

ทั้งชาย และ หญิง แยก ห้องกัน

เคยเห็นในหนังมั้ย แบบ ยากรูซ่า อาบน้ำ อะ

ซึ่ง ของผม ก้อใหญ่ไม่เป็นรอง ชาวญี่ปุ่น เหมือนกัน

ในเรื่องของพุง ส่วน กระเจี้ยว มองไม่เห็นเลย เพราะพุงมันบัง

เค้าห้ามถ่ายรุป แต่ผมจัดมาให้แล้วคับ รอสักครู่

[/color] [/size] [​IMG]

30. Bshowroom

467
    13
    0
    [size=30pt]ที่ญี่ปุ่น จะตรงข้ามกับจีน คือไม่มีฮวงจุ้ย ห้องน้ำ ส่วนใหญ่อยู่ด้านหน้า

ห้องต่างๆ เหมือนมีค่ายกล ลึกลับเหลือเกิน

ผมจะพา ไปอาบน้ำออนเซนกัน

จากห้องผม ลงลิฟไป เลี้ยวซ้าย

ตรงไปอีกนิด เลี้ยวซ้ายอีกที

ตรงไปเลี้ยวขวา

ตรงไปเลี้ยวซ้ายอีกที

แล้วเลี้ยว ขวา

สีน้ำเงิน ผู้ชาย แดง ผู้หญิงคับ

ซับซ้อนมั้ยคับ เลี้ยวขวา ไปล้อบบี้

โอยยยย งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้