งานแข่งจิมคาน่าโดยMotor Extreem Sport&BF Goodrich

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย RamaIX, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    งานวันที่ 10-11 กุมภาพันธ์ 2549 ณ ลานไบเทค ติดถนน สุขุมวิท (ที่แข่งจิมคาน่าของ กรังปรีซ์)

สำหรับนักดริฟท์ วันที่ 10 กุมภาพันธ์ จะทำการซ้อมและเตรียมสนาม

วันที่ 11 แข่งจริง

จะมีการแข่งขันจิมคาน่า ในงาน BF goodrich Extreme Tonight

วันที่ 11 กุมภาพันธ์

13.00 - 18.00 จะมีการแข่งขันจิมคาน่า
    18.00 - 20.00 ซ้อม Drift
    20.00 - 22.00 แข่งขัน Drfit

ผม COPY มาจากทางTune Speed นะครับ

ตกลงจิมคาน่านี่ได่วันเดียวใช่ป่าวเอ่ย
    แล้วเวลาก็ตามนี้ใช่ไหม 13.00 - 18.00 จะมีการแข่งขันจิมคาน่า

ว้า.........ได้เล่นกันน้อยจังเนอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2006
  2. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0

นี่ไง...ยังไม่ทันขาดคำ ที่ผมไอ๋หย๋าไปอ่ะ ........ว่าแล้วเชียว:(

3. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    อืมมม พวกจิ๋มคาหน้า ลูกเมียน้อยอีกและ 12 ก็ว่างน่ะทำไมไม่จัดหว่า งง แล้วน่ะเนี้ย

4. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ซ้อมวันศุกร์ แข่งวันเสาร์หรือเนี้ยยยย

แล้วจะว่างไหมเนี้ยยย

5. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    มีแต่เวลาแต่ไม่มีรายละเอียดจะรู้มั้ยเนี่ย
    จะต้องทำรถยังไงแล้วใช้ยางอะไรก็ไม่รู้

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เขาให้ดริฟซ้อมแจ๊ค ของเราอ่ะแค่ บ่ายโมงถึง6โมง แค่นั้น ดูดีๆ
    เอ.......หรือว่าแจ๊คโดนดูดไปอีกคนหว่า อิอิ :D :D

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    5555

ยังไม่ได้รถเลยพี่ CKยังทำสีม่ะเส็ดเลยยังม่ะได้ซื้อ

8. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  9. Poyee_ZC

611
    7
    0
    ทามงายได้ล่ะเฮ้อ :(
    ใช่ซี้ เรามันแค่เด็กจิม ไม่ใช่เด็กเอ้าดอร์อย่างใครเขา:D

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    เอา CK ทำขับหลังเลย :D

11. RamaIX

RamaIX New Member Member

11
    0
    0
    ใจเย็นครับ เดี๋ยววันอังคารคุยกันอีกที จะทำให้ดีที่สุดครับ :D

12. Super Colt

2,980
    11
    0
    พวกผมอยากวิ่งและตั้งใจวิ่ง ดังนั้นผมอยากให้ตั้งใจจัดด้วย(หมายถึง Gymkhanaนะ) ผู้จัดและนักแข่งต้องไปด้วยกันนะครับ ขาดใครไปงานก็ไม่ดีหรอก

13. Aon_Drifter@Yasothon

Aon_Drifter@Yasothon New Member Member

19
    0
    0
    วันเวลายืนยันแล้วใช่มั๊ยครับ ผมจะเดินทางไปลองหน่อยครับ มือใหม่ค่าสมัครแพงมั๊ยครับ รถเดิมโรงงานใช้ได้มั๊ยครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

14. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    อยากไปจังคับ

15. Super Colt

2,980
    11
    0
    เวลาผมว่ายังไม่ยืนยันนะครับ ค่าสมัครที่ทราบ 300 บาท ใส่ยางบีเอฟ วิ่งฟรี
    รถเดิมวิ่งได้เลยครับ

มาสิครับ มาสนุกด้วยกัน

16. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    อยากบอกว่ารัก มันก็อ่ะ อ๊ะ อาย เกี่ยวไหม๊เนี่ย มีรุ่นแจ็สด้วยก็ดีนะครับ น้องๆเค้าเรียกร้อง

17. sleep

91
    1
    0

รวมรถมาเลยว่าได้กีคันแล้วเสนอไปทางผู้จัดได้เลยถ้ารถเยอะเขาน่าจะจัดให้น่ะ 10 คันขึ้นจะสวยมาก

18. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    ตกลงแข่ง 11 ชัวว์นะ

19. Super Colt

2,980
    11
    0
    กติกาออกยังหว่า:)

20. Aon_Drifter@Yasothon

Aon_Drifter@Yasothon New Member Member

19
    0
    0
    กติกาว่าไงครับ กรุณาแนะนำด้วยครับ

21. Poyee_ZC

611
    7
    0
    วันพุธแล้วครับ...:rolleyes:

ขอบคุณครับ:)

22. RG37

302
    2
    0
  23. sleep

91
    1
    0
    ได้ข่าวว่าสรุปแล้วน่ะ แบ่งรุ่นน่าจะคล้ายๆเดิม และมีรุ่นมือใหม่ด้วยครับ ได้ 11 วันเดียว ส่วน 12 นี่ไปๆมาๆโดนพวกเครื่องเสียงยึดไปแล้วครับ กำลังหาทางแบ่งสนามมาอยู่ครับผม

24. RG37

302
    2
    0
    เอาไง เอา(ท่าเดียว)กัน
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

25. oayama

127
    0
    0
    พฤหัสแล้วครับ
    อยากรู้กติกา อยากรู้ๆๆๆๆ...:D :eek: :rolleyes: :cool:

26. kabu

kabu Member VIP

46
    0
    6
    ว่ารถคลัซลื่น เซ็งเลย ทำไม่ทันก้อวิ่งมานทั้งอย่างนั้น

27. Super Colt

2,980
    11
    0
    พรุ่งนี้วันศุกร์

28. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...ถัด จาก วัน ศุกร์ ก็ เสาร์ อ่ะดิ

งานนี้ไปด้วย รักพี่ เสียดายน้อง...อิอิ

29. oayama

127
    0
    0
    เนี่ยวันศุกร์แล้วพี่
    ศุกร์หน้าก้อแข่งแล้ว
    ยังม่ายรู้กติกาเลย

ไปรู้เอาวันแข่งเลยก็ได้ อย่าไปเร่งเขาเลย มายังไงก็แข่งๆ มันไป เอามันส์ เขากรุณาเจียดเวลามาให้แล้วอย่าไปเรื่องมาก ต้องทำใจไอเรามันแค่ตัวประกอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้