แจ้งข่าวด่วน พี่เส็งเสียชีวิตคับ.............

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 23 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

2. Benz za

Benz za New Member VIP

23
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ:cry:

3. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    RIP

4. [ Drunker ]

[ Drunker ] New Member Member

4
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

5. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

6. straday

straday New Member Member

138
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ไม่อยากให้เกิดเหตุแบบนี้เลย

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    มาขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ

8. Aek New Folder

Aek New Folder New Member VIP Racer

15
    0
    0
    เพิ่งได้คุยกันเองนะพี่ หลับให้สะบายนะครับ เสียใจกับครอบครัวของพี่ด้วยนะครับ

9. KMnO4

KMnO4 Member Member

173
    1
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ....

10. mhai

mhai New Member Lady Member

784
    1
    0
    ดู วีดีโอพี่เค้าแล้วยิ่งเศร้าคับ เสียใจด้วยอย่างสุดซึ้งคับพี่ หลับให้สบายคับพี่เส็งT_T

11. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    เสียใจด้วยครับ ผ่านเต๊นแกบ่อย

12. nick.poo

nick.poo New Member Member

56
    1
    0
    เสียใจด้วยคะ เคยติดต่อซื้อขายรถกันคะ

13. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    ลูกยังเล็กอยู่เลย ลูกเส็งพี่เห็นแล้ว ลูกพี่เส็งก็ยังไม่ได้เห็นเลย ทำไมจากกันไปง่ายๆยังงี้วะ ไหนบอกมากรุงเทพแล้วจะได้เจอกัน แม้ไม่ได้เคยได้เจอกัน แต่ก็รู้สึกว่าเส็งเป็นคนที่จริงใจ ช๊อคมากจิง พูดไม่ออก....
    ไม่รู้จะแสดงความเสียใจยังไงเลย เพราะแม้ไม่เคยรู้จักกันยังรู้สึกสะเทือนใจขนาดนี้ เพื่อนสนิทก็คงใจสลายเหมือนกัน
    ขอให้เส็งหลับให้สบายละกันครับ ชาติหน้ามีจริง ขอให้ได้เป็นเพื่อนกันอีก .......

14. Mr.Lee

Mr.Lee New Member Member

77
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..... แม้ไม่เคยพบและไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก้อดูกระทู้ของเฮียแกบ่อยๆ รู้สึกใจหายยังงัยบอกไม่ถูก

15. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เปิดเข้ามาเจอกระทู้นี้ เห็นแล้วใจหายทุกที

16. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    รู้สึกใจหายที่ได้รับข่าว .. น้าเส็งจะอยู่ในใจผมเสมอ หลับให้สบายนะครับน้า ...

17. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    โห คลิปงานแต่งนี่ คนในครอบครัวดูคงแย่เนาะ...

18. T.33

T.33 Member Member

33
    1
    8
    เสียใจกับครอบครัวน้าเส็งด้วยครับ

19. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เฮียครับ ผมเพิ่งเข้ามาดู เนื่องจากงานยุ่งๆอยู่ เพิ่งรู้ว่ามีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้น
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งด้วยครับ เฮียเป็นคนดีมากครับ
    ผมจะไม่ลืมความทรงจำดีๆทุกอย่าง และทุกถ้อยคำที่เราเคยได้พูดคุยกันครับ
    หลับให้สบายครับเฮีย ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวด้วยครับ

ปล. เฮียเส็ง เป็นคนที่น่านับถือที่สุด

20. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวเฮียเส็งด้วยนะครับ หลับให้สบายนะเฮียเส็ง

21. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวเฮียเส็งด้วยนะครับ หลับให้สบายนะครับเฮีย

22. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

23. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เสียใจด้วยคับ

24. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วย T__T : RIP

25. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครับพี่เส็งด้วยครับ พี่เค้าคุยหนุกดีไม่หน้าเลย อาลัยครับพี่ๆๆ ไปสบายน่ะครับ

26. KOZO FATBOY

KOZO FATBOY New Member VIP

702
    2
    0
    คิดถึงเฮียเส็ง ขอบคุณทุกสิ่ง ทุกอย่าง ที่มอบให้กัน ที่ช่วยเหลือผมโดยไม่เคยหวังสิ่งตอบแทนใดๆ

เฮียเส็งเป็นพี่ชายที่แสนดี หลับให้สบายนะครับเฮีย . .

27. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ขอให้ดวงวิญญาณพี่เค้าไปสู่สุขคติครับ

28. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    R.I.P. ครับ!!

29. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

30. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    โอ อ่านแล้วตกใจเลยครับ ขอแสดงความเสียใจกับทางครอบครัวและญาติๆ พี่เส็งด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้