แจ้งข่าวด่วน พี่เส็งเสียชีวิตคับ.............

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ToN NTS Slidecar, 23 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pop FHM

Pop FHM New Member Member

43
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะครับ

2. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    เสียใจด้วยครับ

ปิดตำนาน S14 แห่งยุดยา

3. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ เห็นพี่เค้ายังมาชวนไปตอบกระทู้อยู่เลย

4. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ไปสบายนะเส็ง หลับให้สบาย ที่นายชวนไปเที่ยวบ้านที่อยุธยา ขอโทษด้วยนะที่ไม่ได้ไป พูดไม่ออกเลยว่ะ

เส็ง..นายเป็นคนดีจริงๆ ดีใจที่ได้รู้จักนายเป็นเพื่อนนะ

5. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    รับโทรศัพท์ ตกใจ มือไม้ หมดแรง เลย ตอนนี้ ยัง ตกใจ อยู่เลย

เสียใจกับครอบครัว เฮีย ด้วยนะครับ พึ่งคุยเรื่อง ลูก ของ เฮีย อยู่เลย

หลับให้ สบายนะครับ พี่ชายที่แสนดีของผมคนหนึ่ง

พี่เหมียว พี่ต้องเข้มแข็งและสู้ นะครับ สู้เพื่อ เมก้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2010
  6. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไม่คิดไม่ฝันว่าจะเป็นน้าเส็งเลยได้รู้ข่าวแล้วใจหายเหมือนเรื่องโกหกยังไงก็ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งคับ

7. ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณเส็งด้วยนะครับ

8. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เฮียเส็ง S14 แห่งถนนโรจนะ พระนครศรีอยุธยา

9. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เสียใจด้วยคับ

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เสียใจด้วยคับ หลับให้สบาย

11. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    ขอให้บุญนำพาเฮียเส็งไปสู่สุขติภพนะครับ แม้ต้องจากกันแต่มิตรภาพระหว่างเราจะคงอยู่ตลอดไปครับ หลับให้สบายนะครับเฮียเส็ง

12. <NiSSAN-LoVeR>

<NiSSAN-LoVeR> New Member Member

55
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะพี่

13. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    ขอไว้อาลัยด้วยครับ.......

14. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    เสียใจจริงๆคับ

15. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

16. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ขอร่วมไว้อาลัยด้วยครับผม
    งงเลยครับ เจอกระทู้นี้ หลับให้สบายครับ
    NORTH PEAK TEAM

17. W123BRABUS

W123BRABUS New Member Member

1,134
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ RIP ครับเฮีย

18. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

19. เสียใจกับครอบครับเฮียเส็งด้วยครับ

20. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    R.I.P Kaa

21. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0

22. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    เห็นพี่เค้าตอบกระทุ้ใน rcweb บ่อยๆ

23. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว

แต่ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

24. union sport

union sport New Member Moderator VIP

138
    7
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับพี่เส็งและครอบครับด้วยนะครับ

ขอให้สู่สุขคติ หลับใหสบายนะครับพี่เส็ง

25. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค้าบ

26. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่เห้น LOGIN พี่เค้าบ่อยๆ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    ปล.ไม่อยากเห็นกระทู้แบบนี้เลย ไม่อยากให้ใครจากไป แม้ไม่รู้จักก็ตาม

27. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

28. R.I.P. ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปด้วยคับ

29. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    เสียใจด้วยคับ รถพี่เค้าสวยมากเลยๆ

30. PooN_NaRaKa

PooN_NaRaKa New Member VIP

40
    4
    0
    ไม่ได้รู้จักพี่เขานะครับแต่เห้นพี่เขา ตอบกระทู้ไว้เยอะมากและเป็นความรู้ทั้งนั้นและ ตลก ด้วย

ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจมากๆนะครับ ขอให้พี่ไปสู่ สุขคตินะครับ พี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้