เกือบสิ้นชื่อซะแล้ว บังเอิญ รึ ปฏิหาร! ครับ ?

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nong Lopuri., 21 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    โชคดีนะที่ไม่เป็นอะไรมาก
    แต่รถเนี้ยซิ เห้อออออ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:43:23 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:43:12 ----------

โชคดีนะที่ไม่เป็นอะไรมาก
    แต่รถเนี้ยซิ เห้อออออ

2. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    น่ากลัวมากเลย
    ไม่เป็นอะไรก้อดีแล้วครับ

3. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    อันตรายจริงๆครับ

4. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    Oh ! ............. ถือว่าโชคดีมากๆคับ ที่ปลอดภัย สภาพรถน่ากลัวมาก

5. เห็นแจ๊คมาเล่าให้ฟังอยู่เหมือนกันว่าเพื่อนรถชน น่าจะคันเดียวกันเนอะ ลพบุรีป่ะครับ

6. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    .ใช่ครับ ผมอยู่โคกสำโรง ลพบุรี ครับผม

7. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    โชคดีมากๆครับ ดูไว้เป็นอุทาหรณ์นะครับเพื่อนๆ

8. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ตะกรูดคล้าย ๆ ที่ผมมีเลย แต่ก็โชคดีนะคับที่คนไม่เป็นไรมาก หายไวไวนะคับ

ป๋าคิดไรอยู่คับ 555

9. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    หน้ากลัวนะคับ

10. Nong Lopuri.

Nong Lopuri. New Member Member

126
    0
    0
    [​IMG]อุบัตติเหตุเกิดขึ้นได้ทุกเวลา อยาประมาทนะครับทุกคน เพียงเสี้ยววินาทีคุณอาจ จะเสียทั้งทรัพย์และชีวิตก็ได้ ผมไม่อยากให้ทุกคนเจอแบบผม

11. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อุธาหร สอนใจ

12. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    แขวนพระอะไรครับ

13. Tuang_RaceAppeal

Tuang_RaceAppeal New Member Member

74
    0
    0
    ดีแล้วครับที่ไม่เป็นอะไร ทีหลังผมจะไม่กินเบียร์แล้วขับรถครับ 555 5

14. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    เปิดมาที่แรกตกกะจัยเลย....สุดๆ...โชคดีสุดๆครับ

เห็นแล้วเสียวๆ..คงต้องเมาไม่กลับแล้วละครับ..

ว่าแต่โค้งแถวไหนครับเนี่ย..

15. Nong Lopuri.

126
    0
    0
    แถวนี้เขาเรียกว่า " โค้ง โตโยต้า" โคกสำโรง ครับผม

โชคดีผมคนดี ไม่ดื่มเหล้า ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้