รูป meeting skyline หายคิดถึง 2010 ครับ (กล้องปองจ๊ะ)

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย สามสิบยังแจ๋ว, 20 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    มีรูปมาเพิ่มจากกล้อง mr. jason นิดหน่อยคับ...ดูกันเลยแล้วกัน

1. ไปเรื่อยๆ

2. เรื่อยๆ

3. ต่อไป...

4. ไปๆๆๆ

5. ไปต่อไป

6. ยัง...

7. ชุดสุดท้ายคับ
    สังเกตุรูปสุดท้ายคับ...หุ่นยังเบื่อจนต้องท้าวคางเลย

8. Nesty

Nesty New Member Member

99
    0
    0
    -*- จิงหรอพี่ 55+

9. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    มีรูปผมด้วย ! ดีใจจังถ่ายรูปติด ขอบคุณครับ

10. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    กล้องชัดดีจัง ปอง ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆทุกมุม

11. รูป สวยๆ ทุกคัน เลย ไม่ได้เจอเพื่อนๆ นานแล้ว
    ป.ล. รูปรถ ปอง โหดมากเลย สงสัยต้องทำแบบนี้แล้วปอง วายบอดี้ เลยครับ

12. มีแบบเต็มๆคันหลายๆมุมมั๊ยคับเบียร์...แต่ถ้าทางจะงามมากๆเลยคันนี้

13. รอหารูปก่อนนะ เดี๋ยวเอามาลงให้ ครับ

14. คันนี้ เคยลง นิตยาสาร CARBOY เล่มเก่าๆ คนขับ ตี๋ๆ ใส่แว่น จำชื่อบ่อได้ บอกได้ว่ารถสุดมากๆ

แล้วก็อีกคัน จะคล้ายๆกันอะปอง หน้าเหยี่ยวแดงดำ แต่ใส่ ฝากระโปรงหน้ายักษ์ กันชนแต่ง+วิ้งหลัง GT เครื่อง SE
    จะวิ่ง เซอร์กิจ กับ ดริฟนะ ติดสติกเอร์ R30 POWER คันนี้ลงใน OPTION นานมากแล้ว แต่ก็ยังวิ่งอยู่
    เดี๋ยวเบียร์จะเอามาลงให้นะคร๊าบบบบบบบบ

15. อีกนิด คร๊าบบบบ

16. SE พิมพ์ ผิด SR นะคร๊าบบบบ

17. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    เน็ทที่บ้านมีปัญหาไม่ได้เข้ามานาน

ยกเครดิตให้น้องปอง ถ่ายรูปแจ่มดี

มากันเยอะดีมากครั้งนี้อบอุ่นดีครับ ครั้งต่อไปจะแจ้งให้ทราบนะทุกๆคน

18. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    สวยครับ....พอดีมีโปรเเจ็คลับวันนั้นเลยต้องเลิกเลยไม่ได้ไปครับน้องเเนส.......คราวหน้าน้องจะไปกับพี่ใหมละ อิอิอิอิอิ

19. ขอบคุณคับเบียร์สำหรับรูปสวยๆคับ...ตามคำขอจิงๆ
    ขอบคุณคับพี่ชัย

20. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    กรี๊ซ........ซซซซ SR ยี่ฉิบ แรงกะลังดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้