.....คิดยังไงเรื่อง' กล้วย ' กับ 3 ประตู.......

การสนทนาใน 'Banana Club' เริ่มโดย G spot, 19 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G spot

G spot New Member Member

34
    1
    0
    ....... แหะ ๆ หวัดดีคับพี่น้อง.....คือ สนใจล้อ กล้วย น่ะคับ .... :D

........คิดว่าจะเหมาะกับ eg 3 ประตู รึเปล่าครับ....ขอความเห็นหน่อยครับ:D

........อยากได้สีเข้มน่ะครับ....รถสีขาว.....:)

.......ปล. เพิ่งเข้ามาน่ะครับ ไม่มีข้อมูลเรื่อง กล้วย ในหัวเลยครับ.....คงมีคำถามเรื่อยๆ :)

.......ฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบ :D

......ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามา .....ขอบคุณครับ :)

2. iisj

iisj New Member Member

19
    0
    0
    ดูสิ

ใส่พีหลูดคนด่าทุกวันเลยคับ " ล้ออะไรก็ไม่รู้ ทู่เร้ด ทู่เรด "

ใส่ 3 ประตูก็คงโดนพอกัน ........ เหอเหอ ต้องใจรัก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2007
  3. kokois

kokois New Member Member

13
    0
    0
    เท่แน่นอน ใครจะว่าไม่สวย ไม่สนโว้ย

4. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    ไงก็ต้องความชอบมาเป็นอันดับแรกครับ เพราะล้อลายนี้มันเป็นลายโบราณแต่มันก็แฝงด้วยเสน่ห์ครับ ใส่แล้วก็ไม่เหมือนใครดีด้วย (ความเห็นส่วนตัวนะ)

5. kan_celica

kan_celica New Member Member

14
    0
    0
    สีขาว ใส่แล้วขึ้นครับ สีน้ำตาลไหม้ หรือดำด้าน ๆอ่ะครับ เพื่อนผมก้อใส่อยู่ครับ

ผมว่า ต้องรถเล็ก ๆ อ่ะครับถึงจะใส่สวย เพราะก้านมันอ้วน ๆกลม ๆ
    เหมาะกับรถเล็ก ๆ ที่ มีทรงโค้งมนอ่ะครับ

6. mrzoom

mrzoom New Member Member

10
    0
    0
    สวยแน่นอนครับ
    แบบนี้

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ใส่อะไรมันก็สวยทั้งนั้นแหละ

8. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    ถูกต้องใส่อะไรมันก็สวย

9. HN

HN New Member Member

16
    0
    0
    ผมว่าก็ดูสวยดีนะครับ แต่ของพวกนี้มันขึ้นอยู่ที่ความขอบของแต่ระคนครับ คนที่เค้าไม่ชอบก็ต้องมองในแง่ลบอยู่แล้ว แต่ถ้าเราชอบก็ใส่ไปเถอะครับ

10. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    //// ผมว่าเข้ากันนะ ล้อยี่ปุ่ง เบาแข็งแรง 15 ออฟ 40 กว้าง7 วิ่งแน่นอนคับ /////

11. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    บอกแร้ว ว่าสวย อิอิ

12. Bubble

Bubble New Member Member

106
    0
    0
    ผมว่าสวยดีน้า

13. FIFTYFIFTYAE101

FIFTYFIFTYAE101 New Member Member

15
    0
    0
    กินกล้วย สวยแน่นอน............

14. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0
    ใส่ Jazz ก็สวยนะคับ

15. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ผมมองว่ามันอยู่ที่แนวและความชอบส่วนตัวน่ะครับ ผมใส่กล้วยแรกๆมีแต่คนบอกว่า เก่า โบราณ บ้าป่าวล้อ 14 ราคาเกือบหมื่น แต่ใจชอบ และอยากให้รถออกมาแบบนี้ 3ดอ ใส่ผมว่า ถ้าทำได้แนว มันก็สวยอะครับ พยายามเข้าครับ ถ้าชอบก็ลุยไปตามคอนเส็ปเราเลย :D :D :D

16. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    สวยๆๆๆ

17. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    สวยเเน่นอน

คันเก่าผม 3ดอร์ สีเหลือง ล้อกล้วยสีดำ

สวยจะตายยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้