ALPHA TECH

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 17 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไม่ต้องว่าเทียบเ่ท่ากล่องทอง....ก็จริงแต่ ลองคิดดูเอาก็แล้วกันว่า ตอนนี้

รถกระบะมิดไนท์หรือหลังถนน.... ผมแนะนำให้บูทส์ไม่เกิน50PSi เพราะว่า ทุกคันเจอปัญหาเดียวกันคือ เกียร์รับแรงบิดมหาศาล ไม่ไหว บางคนใช้สแตนโปรบ้าง อีซียูบ้าง

แต่ลูกทุ่ง ALPHA TECH ก็วิ่งเทพๆกับเค้าได้เหมือนกัน ขึ้นอยู่กับว่า คนนั้นน่ะอยากหล่อมากขนาดไหน ถ้าอยากดึงหน้ามากๆ ก็บูทส์ซะ 60 PSI~ แดกพวกเต็งๆ โชว์เด็กซักรอบเดียวพอ ถ้าไม่แหก ก็คุยได้ทั้งเดือน

คนแพ้ก็เพิ่มบูทส์ตามเกทับมา หกสิบกว่า เบิ้ลเรียกให้ออกมา คนชนะก็ดึงหน้า เก็กคุยกับเพื่อน พอจะถึงเวลา ย้ายที่ ก็ออกไปตีคู่ แล้วขโมยออกก่อนโชว์เด็กอีกรอบ ไอ้คนแพ้แม่งฝันร้าย ทั้งอาทิตย์....5555

นี่และ ชั้นเชิงมันผิดกัน กระดูกคนละเบอร์ ตัวเทพๆเขี้ยวกว่านี้เยอะ ไว้จะเล่าให้ฟัง เอิ้กๆๆๆ

2. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    5555 มานเป็นเรื่องจริงครับ

จะมารอฟังต่อครับพี่

3. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    พี่เจี๊ยบกล่อง Alpha tech like ราคาเท่าไหร่

แล้วจูน + กับ Standalone (Peak) ร่วมกันได้ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้