มีเรื่องจะปรึกษา ถ้าเป็นเพื่อนๆ จะทำยังไง ถ้าขายของไปเกือบครึ่งปี แล้วคนซื้อเอาของมาคืน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 171 กล้วยๆ มาแล้วครับ, 17 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    มันเป็นไรมากป่าวฟระหรือเพิ่งนึกขี้นได้ เป็นผมๆก็ไม่คืนครับ ไม่ไหวครับแบบนี้

2. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    นานไปเเล้วคับ ยังงี้

3. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    นานเกินไปแล้ว แบบนี้ไม่ไหวๆ

4. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    เก็บไว้นานจัง...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้