นายนพEvo9 นายเต้ยEvo9 เรียนเชิญเพื่อนชาวEvoTh ร่วมงานเปิดตัวร้าน Lust Club (ร้านสองสลึง เดิม) ทองหล่

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 15 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    มาอ่านเหตุการณืต่อ เสียดายไม่ได้ไป

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ร้อนตัวจัง หุหุ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มาร์ช คาสโนว่า.... อิอิ
    ผมยังเป็นแค่เสือน้อยอยู่เลย .........

พี่-น้องชาวอีโว ไปกันเยอะครับ ซัก20ท่านได้ โต๊ะใหญ่ สนุกกันจนลืมดูเวลาทีเดียว ผมมองนาฬิกาอีกที ก็เลยตีสองไปมากแล้วครับ นั่งตั้งแต่ 6 โมงเย็น
    ส่วนผมกับใหม่ ที่ไปกันตั้งแต่6โมง ก็นั่งดื่มเบียร์ชวนน้องนพ เจ้าของร้านประเดิมบิลใบแรก เพื่อความเจิญรุ่งเรืองของน้อง ตั้งแต่เย็นเลย
    พอซักพักเพื่อนๆมากันก็มีทั้ง Chivas / Jim Beam / Macallan 12 ปี / ขวดสุดท้ายผมเริ่มจะมึนๆแล้ว น่าจะเป็น famous whisky (รอคุณเอ มาตอบครับ อิอิ)
    และปิดท้ายด้วย คอกเทล สูตรต่างๆมากมาย จากบาร์เทนเดอร์ ที่จ้างมาจากโรงแรม พลูแมน คิงเพาว์เวอร์ ปรุงคอกเทลได้สุดจริงๆครับ
    เหล้าแนะนำที่ ผมชอบมากคือ Macallan 12 ปี ตัวนี้กลิ่นหอมมาก ดื่มแบบ on the rock รสชาติหอมกลมกล่อม ขวดละ 2,400 บาท (สนใจซื้อผ่านคุณเอ ราคาพิเศษ ครับ)
    ดึกๆ มีดีเจ จากพับชั้นนำ มาเปิดแผ่นกัน จนลืมเวลาไปเลยครับ
    เริ่มเบา จาก R&B ไปจนถึง Hip หนักๆ (แต่ผมขอ Jay-C กับ 50Cent น้องดีเจทำหน้างงประมาณว่า ผมเกิดไม่ทันฟังHipรุ่นนั้นเลยพี่ เลยไม่สามารถ.... เอ่อ กรูแก่ อิอิ... จำไว้)

ร้านน้องนพ บรรยากาศดีครับ แต่ร้านยังเปิดพื้นที่แค่20% ที่เปิดเมื่อวันเสาร์น้องนพแจ้งว่าเปิดเอาฤษษ์ 2 วันก่อนเท่านั้นครับ
    รอการตกแต่งในส่วนที่เหลือทั้งหมด
    แล้วจะเปิดดำเนินการอีกครั้ง อีกประมาณ 1 เดือน ครับ
    ที่จอดรถมีจอดริมถนนครับ น้องนพไปเคลียร์กับเจ้าถิ่นเรียบร้อย แต่ขากลับด่านเยอะมาก ผมว่าแท็กซี่ก็น่าจะปลอดภัยสุดสำหรับทองหล่อครับ

เปิดใหญ่ เต็มรูปแบบ Grand Opening เรียนเชิญเพื่อนๆอีกครั้งครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ทั้งเพื่อนใหม่เพื่อนเก่าทุกท่านครับ
    ขอบพระคุณคุณเอ เป็นพิเศษ ที่ พกเหล้าชั้นดีสูตรต่างๆ พร้อมความรู้เรื่องเหล้า มาให้พวกเรามากมายครับ
    งานหน้าเจอกันครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    คราวหน้าน่ะ คราวหน้า.....

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    พลาดด้วยคนอ่ะคับ ลืมสนิทว่าพวกพี่อยู่ร้านเหล้ากัน
    เสร็จธุระเข้าบ้าน เที่ยงคืน แต่บ้านผมอยู่ ปรีดีพยมยงค์ 14 เอง พลาดอย่างแรง

6. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    พร้อมเมื่อไหร่อีกครับจะได้ไปแจมด้วย 5555555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้