พวกเราชาว MTC มาร่วมกันอวยพรวันคล้ายวันเกิดให้น้อง เอ_จันทบุรี กันดีกว่า

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 15 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

55555 ชอบไอเดียอวยพรวันเกิดของพี่เค้าเจ๋งอะ ประมาณว่ายิงปืนนัดเดียว ได้นกถึงสองตัว (ปล.ถ้าพี่จัด อา โอ อิ แล้วก็อย่าลืมแบ่งกันมั่งนะ อยากลองเหมือนกัน ต เป็น ต น เป็น น)

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ถ้าท่านเอบอกว่า อยากมีความสุข และรักกับพี่น้องอะว่างัยดีครับพี่ ei ei ei ล้อเล่นนะครับพี่น้อง mi mi

3. มีแต่สุข แข็งแรง รวยๆ ***สาธุ**

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไอ้สราด.....จะล่อ อาโออิ เลยหรอว่ะ
    แต่ขอกรูก่อนนะ อิอิ

5. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สรุปแล้วผมว่าสวิงน้องอาโออิรวมกันเลยดีกว่าครับ เผื่อน้องเค้าชอบ ei ei ei (แต่ผมขอเปิดก่อนนะ ของมันเล็ก) mi mi

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อ้าวน้าอ๊อดเข้าตัวเองเลย
    แต่จะเล่นอาโออิเลยเหรอ...............เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ผมเอาด้วย

7. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    มาช้าไปหน่อนแต่ก็ HBD ด้วยครับน้องเอ

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับ
    แล้วตอนนี้อยู่ที่ไหนครับพี่

9. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    แหลมฉบังครับ

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    24ก.ค.มาจันดิพี่ บก.ต่อแกนัดถ่ายรูปลงหนังสือ
    ผมชวนพวกพัทยามาเหมือนกัน

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    - ถ่ายนู๊ดลงหนังสือเหรอครับท่านเอ ei ei ei

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แล้วจะรู้ว่าของดีเมืองจันท์เป็นไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้