MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jameball

jameball New Member Member

19
    0
    0

จิงเหรอคาบ เดวต้องวางแผนหาทางเลิกก่อน:D :D :D :D :D

2. jameball

19
    0
    0

ไม่ต้องล้อเล่นก้อได้ ไม่ขัดศรัทธาคาบ :D :D :D :D :D :cool:

3. jameball

19
    0
    0

มีโอกาสจะไปแวะคาบ :D :D :D :D

ยินดีจาดนักคาบ:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แวะมาทานบ่อยน่ะ จะบริการเปงอย่างดี

5. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ภาคเหนือเหงาจังเลยวันนี้
    ลืมบอก เดี๋ยวเราจะมีเพื่อนๆทางอีสานแล้วน่ะ
    อีกไม่นานแล้ว

6. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไม่ใครอยู่เลยหรอเนี้ยหายกานหมดแล้ว

7. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อับ คร้าบ

8. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ชาวเหนือขอรายงานตัว 1 คนครับ

9. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ชาวเหนือไม่อยู่ ชาวใต้ต้อนรับแทนก่อนน่ะ อิๆๆ

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อัพ จังเลยน่ะ "นายมิก"

11. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    อะ อ้ายโอมกับอ้ายมิ้งมาทำไหลแถวนี้หล่าวบาว หลบบ้านๆๆ

ตึ๋งปี้น้องจาวเหนือจ้าว ไงสมาชิกปักใต้ก็ยังคงฮักจาวเหนือมั๊กๆๆ กะจ้าว
    :p :p :p

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าแต่คนอื่น"ลุงเล้ง"มาทามมายนิ
    ไปอยู่กับ"ป้านัท"ไป เดี๋ยวแก่เหงาน่ะ

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ก๊อก ก๊อก ก๊อก หว้าไม่มีใครอยู่...:)

14. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    หวาดดีคับเพื่อนๆMRC เชียงใหม่ เเวะเข้ามาทักทายกั๊บยินดีที่ได้รู้จักคร้าบบบ

15. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ขอบคุณมากนะครับนพ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม ฝากทักทาย ชาว mrcs ด้วยนะครับ พอดีฟอรั่มนี้ผมยังไม่ค่อยรู้จักออพชั่นการใช้งานเท่าไหร่ครับ กำลังพยายามครับ แต่ถ้าเราทำเวบเองขึ้นมา แล้วทำเวบบอร์ด คือ เอาฟรีบอร์ดมาใช้ผมว่าน่าจะใช้ง่ายดีนะ ที่สำคัญ รู้สึกว่ามันเร็วกว่าด้วย เพราะ RCWEB คนเข้าเยอะมากเกินไป อ่ะครับ อิอิ ( เดี๋ยวผมจะลองทำเวบลำปางมาเล่นๆนะครับ คือจะใส่รูปรถผมเองและประวัติส่วนตัวเล็กน้อย อารายประมาณนั้น แล้วมีบอร์ดให้พวกเราได้คุยกันตรงๆไปเลย แต่คงต้องพึ่งฟรีโฮสต์ของ Geocities อ่ะครับ (ประหยัดสุดแล้ว) ไม่เสียตังอารายสักบาท อาจเป็น URL : Geocities.com/mrc อารายประมาณนั้นอ่ะครับ พอดีคอมส์ที่บ้านมันเจ๊งไม่ได้เล่นเน็ตมา 2 วันละ อิอิ ไม่ได้เข้าเวบเลยย ไงก็โทษทีนะครับที่ทักทายช้า...

16. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    บอร์ดนี้แบบเงียบบ โซนเหนือไปไหนหมดค๊าบบบบส์ ++ เหงา ++

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    จิงด้วย หายไปไหนหมดอ่ะ

18. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    มมมมมมมมมมมม มาแว้ววววววววววววววว ค๊าบบบบส์
    หนีมาโพสต์แก้จน.... 555+

19. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อย่า อยู่ อย่าง อยาก

20. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    จ๊าบบบบบบส์

21. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    สวัสดีครับ เพื่อนชาว mrc.cm 555+ เงียบเหงาตามเคย หรือเปล่า
    เย้ๆ วันนี้รถผมโป้สเกิ้ตข้างเนียนไปกะรถละ ทางอู่เขาลงรองพื้นละ เหลือ 4 ครับ 55+

22. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    น่ารักขนาดนี้...ไม่รู้คุณพ่อคุณแม่เอาอารายเลี้ยงหวา
    สวยน่ารัจริงๆ นางฟ้าคนสวย หุหุ :D :D

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หามาให้ดูอีกน่ะ น่ารักม๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    มมมมมมมมมมมม มาแว้วค๊าบบบบบบบบ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    คนนี้หล่ะน่ารักไหม

26. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    นายนพ เด๋วผมโคสะนาช่วย อิอิ

M R C S. Club

KuMao Club # 099

N & O. L Family.....

South Zone MRCs. Club # 1

มิตรทอง Service Club ..... No.001

Mitsu Racing Club Southen Zone No.009

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    น่ารัก เอาให้ดูกานน่ะคร๊าบ....:)

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ขอบคุณครับ นพ รูปสาวเมื่อกี้ของ นพน่ะ น่ารักจัง อิอิ

29. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ฉันต่อเรือด้วยหัวใจ เตรียมพร้อมเดินทางไป ท่องทะเลดูสักที

คลื่นลมนั้นรุนแรงรู้ดี แต่เสียงหัวใจที่มี

บอกฉันให้ลองออกไป เผชิญกับมัน

* หากอยากเห็นผืนแผ่นดินสดใส

แต่ไม่ยอมลอยเรือข้ามไป ปล่อยเรือไว้อย่างนั้น

แล้วอีกเมื่อไรจะถึงฝั่งฝัน ต้องขอไปตามใจซักวัน ออกตามฝันซักที

ในบางครั้งมันต้องเสี่ยง แม้รู้ว่ามีเพียง เศษเสี้ยวที่จะสมหวัง

แต่หากเสียงหัวใจร้องดัง เกิดมามีเพียงหนึ่งครั้ง
    ลองใช้ครั้งหนึ่งกับฝัน ให้มันได้รู้

(ซ้ำ *)

มีใครเคยบอกไว้ ว่าอย่าอยู่อย่างอยาก เลือกแล้วต้องลองให้รู้

แม้คลื่นลมจะแรง จะขอนำเรือไปสู่ ต้องลองให้รู้กันไป

(ซ้ำ * , *)

30. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    หวาดเดครับ ผมชื่อโอ๊ตเน้อ อิอิ <<< กลัวทักผมผิด วันนี้เอาหน้าอันหล่อ(เสา) เอ้ยย หล่อเหลา มาให้ดูจะๆ ตัวเป็นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้