MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แล้วอย่าลืมไปเยี่ยมกันที่ mrcs กานบ้าง....นาคร๊าบบบบบบบ

2. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    วันนี้เรียน Eng เบื่อโคตรๆ เรียนทั้งเช้า 4 hr . บ่ายเรียนบริหาร โอ้....เวงกรามส์
    วันนี้ดีใจมักๆเลย จะไปรับรถละ ติดแก๊สโคตรนานเลยครับ ตั้ง 3 วัน 3 คืน
    ผมนี้เต้องดินเอาอะ เวลาจะไปไหนมาไหน ถามเรื่องเครื่องเสียงครับ ไม่ทราบว่า e car
    ท่านใดที่ตีตู้ซับแอขข้างกระบะหลัง ผมอยากทราบราคา เพราะอยากรู้ว่าว่า
    ระหว่างแบนพาสกะตู้ข้าง อันไหนจะตุ๊บๆกว่ากัน
    พอดีผมมี 12 '' 1 คู่ ผมคิดการใหญ่คือ เจาะลงพื้น เอายางอะไหล่ออก แล้วอ้าคออกให้เรียบ
    จากนั้นตีตู้ลงหลุม เจาะสว่านเป็นรูๆ ลง พื้นหลายๆจุด คิดว่ามัน แต่กลัวอย่างเดียว น้ำ+ฝุ่นจะเข้า
    เรื่องเสียดายรถ ....ไม่เคยมีในหัว 555+ (บ้าดัดแปลงงง)

>> อีกเรื่อง ไม่ทราบว่า ผมติดแก๊สราคานี้แพงไหม 19000 คือ เขาบอกว่าหม้อต้มของอิตาลี ถัง มอก.58ลิตร
    เข็มขัดรัดสายไฮโดรลิกเป็นแสตนเลส เป็นแบบมัลติวาวนะคับ แล้วมีตัวไฟฟ้าคุมอะ เขาบอกว่าถ้าร้านอื่นไม่ได้ คือผมเคยถามนะ ร้านเขาบอก 16000 ก็มี แต่มันไม่ได้สเป้กนี้ (ไม่รู้ว่าติดแพงหรือถูกหว่านี่..)

3. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    +++ แอบอาจารยืเล่นเน็ตครับ แบบอาจารย์สอน เพื่อนผมฟัง แต่ผมไม่ฟังเพราะฟังม่ายรุเรื่อง ก็ให้ตายสิโรบิน เขาเป็นอาจารย์ฝาหรั่งหงะ โอ๊ยยยยจ๊อสสสสส อยากใส่ตัวหนังสือแบบคนื่นใส่ไงอะ แล้ว Add file GIF ทำไง ผมเห็นของน้องผู้หญิงเขาทำ ที่เป็น อีโวไทยอ่ะ ทำไง หรือต้องให้ได้ดาวเยอะๆก่อนเหรอ?ครับ

จาก....เด็กโดดเรียนบ้างนิดหน่อย...

4. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    เชียงรายมีมีตติ้งวันไหนคับบบ ขอไปแจมส์ด้วย ไม่ทราบว่าถ้ามีตติ้งไม่ทราบว่าเป็นตัวจังหวัด หรือ อ.อื่นๆ ไงขอข้อมูลครับ ผมอยู่ลำปางจะไปอยู่แถวๆเชียงราย 1 เดือน (ฝึกงานครับ)

5. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    น้องที่ชื่อเอมมี เรียนระดับมัธยม หรือ อุดมศึกษาคับ งง แบบว่า......เห็นมีบอกว่าใกล้สอบอ่าคับ

6. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อยากติดบอดี้พาท เร็วๆๆจัง จะได้ถ่ายรูปมากฝากเพี่ยนๆ 555+
    หนุ่ม ลำปาง รายงานตัวค๊าบบบส์ ไว้รถมาเดี๋ยวหน้าไปคับ ...
    มะต้องสงสัย..อิอิ อยากทราบว่าชาว mitsu ภาคเหนือเราเล่น
    เวบนี้กันบ้างป่าว ใครมีรถ เอามาอวดในบอร์ดหน่อยจิ ผมจะได้
    จำไปแต่ง...555+ แบบหัวไม่คลีเอทอ่ะ ท่านใดใช้ Bodypart VO3
    อยู่กรุณาโชวืรถท่านด้วยน๊าค๊าบบบส์ อื้มมส์ ถ้าเป็นสมาชิกของ
    MRC.CM แล้ว... member จะได้ตอนไหนห๋อออ...
    ถ้ามีข่าวไรคืบหน้า ประธานติดต่อกลับด้วย
    [email protected] <<< เน้อจ้าววว

7. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    M i t s u L a m p a n g

8. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อ า ร า ย ห ว่ า

M i t s u L a m p a n g

>>>>> L a m p a n g R a c i n g C l u b By Aotza`

>>>>> T h e p h i l o s o p h y o f c a r

>>>>> Hip Hop Dance / In the Club / Drinking / Funnying

>>>>> Well come to the older cities of northern

>>>>> S A W A S D E E K U B ;) ;) ;)

9. Aotza_Lampang

156
    3
    0

Mitsu Lampang

10. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    จายเย็นครับ........................................................................................................................................

11. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
  12. jameball

jameball New Member Member

19
    0
    0

แวะมาได้เลยคาบ........
    อยู่แถวในเมืองคาบ.................

อย่าลืมเอาตังมาด้วยนะคาบ อิอิอิ:D :D :D :D :D

13. jameball

19
    0
    0

ยินดีคาบ มีตังเมื่อไรจะลงไปเที่ยว:D :D :D :D

14. jameball

19
    0
    0

ยินดีต้อนรับคาบ อยากไปเที่ยวใต้อยู่เหมือนกัน:) :D :D

15. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    สาวใต้น่ารักน่ะ(ไม่ได้โม้)...แต่ผมชอบสาวเหนือน่ะ อิๆๆ :)
    ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ ชื่ออะไรคับ ผมชื่อ โอมคับ.....โย่ๆๆๆ

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ดีใจจัง ตอนนี้ที่ลำปางมีสมาชิกเพิ่มมาอีกแล้ว
    อย่าลืมที่สัญญาน่ะ มีกะตัง จะลงมาหน่ะ อิๆๆ :)

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ช่วย Uppppppp

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    วันนี้ mrc.cmหายไปไหนหมดคร๊าบบบบบ

19. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    สวัสดีครับชาย MRC ทุกท่าน
    วันนี้ผมได้รถกลับมาคืนละ หลังจากทางอู่นัดเอารถมะวาน แต่เขาดันทำโอริงตรงถังแก๊สหาย ที่ร้านดันไม่มีสต๊อก คน ซ ว ย คือผมเลย เพราะมะได้ใช้รถ โอ๊ยยย เซ็ง.... แต่วันนี้ลองแล้วครับ ทางร้านจูนดีมากๆเดินเบาเรียบ ดับบ้างช่วงแรกๆตอนเร่งรอบให้ระเครื่องเปลี่ยนระบบ วันนี้วิ่งได้ แค่ 50 กิโล เองครับ ยังไม่ได้ลองจริงจัง แบบว่าค่ำก่อน ถ้าชาว MRC ท่านใดจะไปเชียงใหม่ยังไงก็ต้องผ่านลำปาง ว่างๆมิตติ้งกันได้นะครับผม เด๋วพาไปกิงหมูกาทะ อร่อยๆ 555+ (เอาตังค์มาเยอะๆนะคับ) เอิ้กๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    แนะนำตัวละกัน ผมชื่อโอ๊ตนะครับ อื้มมส์ เห็นสมาชิก MRCS มีเวบใช่ไหมครับ ยังไงผมอยากเข้าไปอยู่นะครับ ช่วยลง URL ให้หน่อยจิ เออ....อีกอย่างพอดีจริงๆแล้วผมเขียน WEB side ได้นะครับ ถ้าชาวเราอยากมีเสบไซต์ เด๋วผมอาสาให้ แต่กรุณาส่งข้อมูล และรูปรถมา เพราะจะเอาลงในแกรลอรี่ครับผม แล้วก็ประวัติส่วนตัวเจ้าของ อารายประมาณนี้ ขอดูรีเควสก่อนนะครับ ถ้าซาวด์เสียงไม่มีก็คงไม่ได้ทาม 555+

>>> วันพรุ่งนี้ผมขึ้นเชียงใหม่ครับ ไปดูงาน ไงก็จะไปเชียงใหม่ ก็ขอทักทายสมาชิกชาวเชียงใหม่ที่นี้ด้วยเลยนะครับ
    >>>> ศุกร์นี้เอารถจอดอู่ Bodypart หน้า EVO 3 ครับ หลังเต็ม ทำเป็นฟันติ่งๆ กาบข้าง ทรงVeilside หางหลัง EVO 7 ขอความเห็นผู้เชี่ยวชาญครับ ช่วยคอมเม้นให้หน่อยครับผม

20. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ขอถามข้อมูล สตัทปรับเกลียวของ E-car ครับ พอดีอยากโหลด มีคนแนะนำให้ใส่แบบนี้ ราคาเท่าไหร่ครับ เพราะโหลดตัดสปริงก็ไม่เกินคง 1000 บาท แต่มันทำคืนมะได้

21. jameball

19
    0
    0

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันคาบ ผมชื่อนพคาบ..... อยุ่เชียงราย

ไม่ค่อยรู้จักสาวใต้เลย...ไม่รู้ว่าน่ารักป่าว

22. jameball

19
    0
    0

เก็บตังได้เมื่อไรได้เจอกัน อิอิ:D :D :D :D :D :D :D :D

23. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    >>>> สอบถามด่วน
    >> สตัทปรับเกลียว มือสอง e car ราคาเท่าไหร่ครับ ประมาณว่าของเชียงกงหรือของถอดจากรถแต่งเบื่อแล้วก็ได้ อิอิ
    >> แล้วสปริงมือ 2 ของ e car ราคาเท่าไหร่ครับ เชียงกงเชียงใหม่มีที่ไหนบ้าง คือม่ายเคยไป อิอิ อยากโหลดแต่กลัวตรวจสภาพรถที่ขนส่งม่ายผ่าน 555+

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ดีจังทำเวบได้เดี๋ยวผมลองปรึกษา mrcs ก่อนน่ะว่าจะเอาไง
    แต่น่าสนใจมากเลยน่ะ ชอบๆๆๆๆๆ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ผมแนะนำสตัท ของcusco เป็นสำนักแต่งของ evo
    น่าใช้มาก มีปรับหนืดในตัว จะให้นิ่ม หรือ แข็ง ก้อได้
    มือสองอยู่ที่ 8500 บาท ญี่ปุ่นแท้น่ะคับ .....

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    โอ๊ดคับ ยินดีต้อนรับสู่ mrcs น่ะคับเข้าไปคุยกันที่
    "สมัครสมาชิก mrc ภาคใต้ได้เลยน่ะคับ"
    ชาว mrcs จะคุยกันที่นั้นน่ะ

27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีเหมือนกันคับ นพ ผมชื่อ โอมคับ สาวใต้น่ารักไหมหรอ
    ไม่รู้ดิ เห็นหนุ่มเหนือลงมาติดใจทุกคนเลยน่ะ อิๆๆๆ

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    แล้วจะหาสาวๆๆ รอน่ะ อิๆๆๆ ล้อเล่น

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เอาไปดูแก้เซ็งกันน่ะคับ.....evo ten

30. kong evo II

kong evo II New Member Member

9
    1
    0
    ร่วมฉลองเปิดร้านใหม่นะคะ

เราเปิดร้านใหม่คะ ชื่อร้านน้ำชา Car'fe

เป็นที่พบปะพูดคุยกันระหว่างสามชิกทั่วประเทศคะ

โดยเฉพาะหมู่เฮาจ่าวเหนือกับโหม้เราช้าวต้าย อิอิ

แล้วเข้ามากันนะคะ จะด้ายรู้จักกันยิ่งขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้