MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    ดีครับ.......ผมหนุ่ม สด....อยู่ใต้ แต่ใจอ่ะอยู่เหนือ.....โดยเฉพาะที่ เชียงใหม่

2. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

ยินดีที่ได้รู้จัก.. เช่นกันครับ

ไว้ว่างๆๆ จาไปเยี่ยมใน mrcs นะครับ........

3. + spoknic +

65
    2
    0

มาเลยครับๆๆ..

ยินดีต้อนรับครับ.. :D :D

4. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    รถสวยนะคร้าบ มาแว้ววววววววว

รายงานตัว คร้าบ มิกคร้าบผม

ชอบจังเลยฝากระโปรงสีดำ สวยดี

อิอิ แล้วรอดูรถผมนะจะด้ายวิ่งอีกแว้วววววววววว

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ถึงหมูอ้วนเอมมี่ อิอิ

เป็นงั้ยบ้างช่วงนี้สอบแล้วนิ ทำข้อสอบด้ายบ้างป่าว

จะลงมาสงขลาเมื่อรั้ยหละคร้าบ

เราๆชาวMRCS กำลังรอท่านอยู่นะ คร้าบ

6. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ยินดีคับ มาบ่อยๆๆก้อได้น่ะช่วยนี้เหงาน่ะ
    พาสาวๆๆมาด้วยน่ะ ฮิฮิ ล้อเล่นน่ะ เอามาฝาก
    นายมิกสักคนก้อดี ตอนนี้หัวใจยังว่างงงงง
    ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ แล้วจะมาเยี่ยมใหม่น่ะคับ

7. พิเรณ

719
    1
    0
    ผมด้วยครับ..........

8. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    +
    +

เชอะ .. ทำรถ ของเธอไปเถอะ . ..

ใส่ใจดี จิงๆ . . .

ไม่ไปแล้ว สงขง สงขลา

:mad:

9. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    อ้าว!!! "นายมิก" คนเดียวน่ะคนอื่นไม่เกี่ยว มาเที่ยวดิ
    ทางสามชิก"mrcs" ยินดีต้อนรับคับ มิกเป็นคนดีน่ะ
    "หายไปนาน"ไม่มีใครให้แซวเลยอิๆๆๆๆๆๆๆ

10. พิเรณ

719
    1
    0
    อิอิอิ..........นอนบนตักได้ไหม๊จ๊ะ........ขอสัมผัสได้ไหม๊จ๊ะ.........มิก.....มิก........ซ.-ว-.ย

11. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เพ่ๆๆ วางโบไม่บอกกันเลยน่ะ หมดไปกี่บาทล่ะ
    อาทิตย์นี้ไปลองรถที่นครป่าว เอาแบบวิ่งขำๆๆพอ
    รู้สึกว่าในทีมไปกันหลายคันน่ะ แต่นายมิกรถไม่เสร็จน่ะ

12. พิเรณ

719
    1
    0
    ผมเก็บเนื้อเก็บตัวครับ..........โบ....เบอร์........อ่ะไรครับ....ไม่มีหรอก ขำๆๆๆๆ.......แต่เบอร์น้องโบอ่ะจะเอาปะ....คิคิ

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0

พี่เก๊ะเค้าเปลี่ยนคาดหน้ากันหมดแล้ว
    ไปเปลี่ยนน่ะพี่ ไปเที่ยวเหนือนานเลยน่ะ
    หล๊บบ้านได้แล้ว

14. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ขอถามอีกเรื่อง การที่จะได้ดาวต้องทำไงครับที่ตรงใต้ชื่อ NEW MEMBER

15. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    เงียบบบบบบบบบบบบ

16. Aotza_Lampang

156
    3
    0
  17. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ไม่มีครายตอบเราเลยยยย

18. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อยากอยู่กับทีม MRC เชียงใหม่คับ มิตติ้งเมื่อไหร่บอกโตยเน้ออออ

19. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    โอ้ยยยยย ปวดหัว พรุ่งนี้จ่ายค่าแก๊ส 19,000
    ค่า Bodypart 17,000
    ค่าฟิล์มกันความร้อน 3,000
    SUB 12'' 1คู่ 6,000
    พรุ่งนี้กินมาม่าแน่ๆเลย

20. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ผมอยากได้เครื่อง EVO3 แนะนำหน่อยคำ พร้อมราคา และค่าติดตั้ง

21. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ขอเข้าร่วมทีม MRC.CM ค๊าบบบบส์/CENTER]​

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ตอบกระทู้ให้มากเข้าไว้น่ะคับเดี๋ยวดาวก้อขึ้นน่ะคับ กว่าจะได้ 2 ดาว
    ก้อประมาณ 200 กว่ากระทู้โน้นแหละพยายามเข้าหน้อ

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ก้อไม่มากคับ ประมาณ 20000 ต้นๆๆน่ะคับ
    กล่องประมาณ 6500 คับ
    ค่าวางเครื่องไม่เกิน 5000 คับ แต่ถ้าทำขับหลังด้วย
    ก้อต้องเพิ่มเงินอีกพอประมาณนน่ะคับ

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนกานหมดเนี้ย ชาว mrc.เชียงใหม่
    มาต้อนรับสมาชิกใหม่หน่อยเร็ว อิๆๆๆๆ

25. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ใครอ่ะ ,,, เข้ามา อ่ะ *

26. + spoknic +

65
    2
    0

ยินดีต้อนรับนะครับ..............

อยู่ที่ไหนๆ ก็อยู่ได้ครับ... ถ้าใจรัก มิตซู ก้อมาเลยครับ

ติดตามข่าวสาร การ Meeting ได้...

ที่นี่ครับ.. http://www.cm-club.com/vb/forumdisplay.php?f=86

27. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    โย่วววววววววววววววว
    เชค อิท อัพ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

28. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ขอบคุณทุกท่านนนที่ให้การต้อนรับ และตอบข้อมูลที่ฉงฉัย กาผมก็เป็นเดะบ้าน่อ เปโคนดอย 555+
    อยากขับรถงามๆกะเขาค๊าบบบบ

29. jameball

jameball New Member Member

19
    0
    0
    แวะมาคาบ..........
    ผมอยู่เชียงรายอะคาบบ
    ผ่านมาแวะได้นะคาบ

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ได้คับ...ผมอยู่ใต้ ว่างๆๆก้อมาเยี่ยมได้น่ะ อิๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้