MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ถ้ามา..ก็ยินดีต้อนรับ เสมอ ค่ะ ... *
    คิคิ :D

2. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    สวัสดีครับ

3. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ใกล้สอบแล้วยังหละเอมมี่ อย่ามั่วแต่แถวนะ อิอิเป็นห่วง

4. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    เป้งห่วงเหมือนกานน่ะ.....อิอิ.....ขอแจม

5. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    +
    +

ใกล้สอบแล้วค่ะ ..

................................................ *

ส่งแรงใจ มาซะไกล เลยนะ ..

อิอิ *

6. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    สะหวัดดี จาวเจียงใหม่ โอ้พระเจ้าจอร์ท เจียงใหม่ สุดยอดอย่างแรงนิ อยากปายเที่ยวมั่ง แต่ไม่เบี้ย ทำพรื่อดี ยืมตังเอมมู่ ก่อนได้ไหม

7. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ร่วมด้วยช่วยแจมครับ คนไทยรักกันสู้ๆๆ

8. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    รถยังม่ายเส็ด เย้ย เศร้า

9. lovewithme69

279
    10
    0
    พี่ชัย ยืมเงิน หัวหน้ากรุ๊ป ดิ .. ท่านมิ้งอ่ะ 5555+
    แล้วมาเที่ยวเชียงใหม่ - เชียงราย เด๋ว พาทัวร์ คิคิ

++++++++++++++

เมื่อไหร่ รถ จะเสร๊จอ่ะตัว ..

+++++++++++++++

มาป่วนกันถึงภาคเหนือเลยนะ .. แต่ไม่รู้ว่าพวกพี่ เชียงใหม่เค้าหายไปไหนหมดอ่ะ ไม่ยอมมาต้อนรับ..
    พี่ๆภาคใต้เลย

ใครอยู่ก็ ทักทายกันบ้างนะ

10. พิเรณ

719
    1
    0
    รับทราบ.........ครีบบบบบบบบ

11. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    หวัดดีคับชาว MRC เชียงใหม่ สบายดีกันไหม
    ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงรักษาสุขภาพน่ะ
    เป็นห่วง MRCS No.009
    :) :) :)

12. beevercm

beevercm New Member Member

8
    0
    0
    ว่าจะเข้ามานานแล้วคับ ไงก็ฝากเนื้อหนังมังสา ฝากตัวด้วยคับ

13. พิเรณ

719
    1
    0
    อากาศเริ่มหนาวหรือยัง.......

14. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    เพ่ๆๆ ป่วนทางใต้ไม่พอ แอบขึ้นมาเหนือเลยน่ะว่าไปก้อคนเหนือน่าตาดีทุกคนเลยน่ะ
    ทามมายคนใต้ถึงตัว ดำๆๆ ไม่เข้าจัย ยังงัยคนทางโน้นสักษาสุขภาพน่ะคับ

15. makonk evo III

595
    5
    0
    กลับกันด้ายแล้ว เค้าให้อภัยกันหมดแล้ว นะพวกเรา
    กลับมาช่วยกันสร้างสรรค์ สังคมให้สงบ สุข ซะที

16. พิเรณ

719
    1
    0
    ขอแอ่วเหนือ........นานๆๆๆหน่อยจิเจ้า

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่ ผมอยู่ด้วยดิเที่ยวด้วยกันน่ะ หนุกๆๆ น่ะ
    ว่าแต่ชาวเชียงใหม่หายไปไหนกันหมดคับ
    ทางใต้คิดถึงแล้ว ว่างๆๆไปเยี่ยมกันบ้างน่ะคับ

18. lovewithme69

279
    10
    0
    เค้าไม่ค่อยเข้ามาที่หน้านี้กันอ่ะ ..

+++

เอมก็ไม่รู้เหมือนกันนะ ไม่ว่างมั้งค่ะ ทำงานๆ

++++

พวกพี่ทุกคนก็อย่าลืมรักษาสุขภาพนะคะ

19. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    สวัสดีชาวกรุงเทพและชาวภาคใต้ทุกๆคนครับ

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เช่นกันคับ....เฮ๊ยๆๆๆค่อยโล่งอกหน่อย นึกว่าไม่มีใครอยู่
    แล้วจะเข้ามาทักทายบ่อยๆๆน่ะคับ

21. beevercm

8
    0
    0
    ยังอยู่คับ ช่วงนี้เตรียมแข่งบอลกันอยู่คับ เชียงฝนตก เริ่มจะหนาวมาเป็นพักๆแล้วคับ ช่วงนี้เชียงใหม่มีกิจกรรมเพียบคับ

22. beevercm

8
    0
    0
    ถ้าใครกลัวน้องๆสาวๆเชียงใหม่ขาดความอบอุ่นรีบมาให้ความอบอุ่นนะคับนะคับ :D

23. beevercm

8
    0
    0
    มาป่วนไรแถวนี้ บอร์ดตัวเองไม่ยอมเข้าเลยนะ

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ผมขอสมัคด้วยคนน่ะคับ ฮิๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ว่ากันน่ะ

25. พิเรณ

719
    1
    0
    ผมอ่ะอยู่ใต้......หนาวเหลือเกิน.......ว่าจะมาขอไออุ่นที่เชียงใหม่หน่อยน่ะเจ้า......จะมีใคร....มาช่วยให้ไออุ่นบ้างเนอะ..

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    พี่แก๊ะอยู่ด้วนดิ หนาวเหมือนกันน่ะ ฮิๆๆๆ
    วันนี้ชาวเชียงใหม่ไปไหนหมด

27. พิเรณ

719
    1
    0
    หนาวจังเลยเมื่อคืนอ่ะ.......

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เผาตัวเองเลยพี่หายหนาวแน่ฮิๆๆๆๆๆๆๆ
    "หล๊บบ้นได้แล้ว" เค้าให้อภัยกานหมดแล้ว

29. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    เชียงใหม่........ รายงานตัวครับ..

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ชอบจังฝากระโปงอยากได้บ้าง
    ว่าๆๆจะเข้ามาเยี่ยมบ่อยๆๆน่ะคับ ถ้าไงไปเยี่ยมกันบ้าง
    ก้อได้น่ะที่ mrcs น่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้