MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BankMSC

BankMSC New Member Member

25
    0
    1
    วันไปมีท รถแต่ละคน สวยหมดเลยอ่ะ อายรถตัวเองจัง

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ไว้ลงมากรุงเทพเมื่อไหร
    ก้อโทรมานัดกันได้ครับ
    ชาว MRC ยินดีต้อนรับครับ

3. nutcha.e36

nutcha.e36 New Member Member

5
    0
    0
    ใกล้จะโดนมิตซูเชียงใหม่ แยแส ละ

สงสัยจะได้ไปเข้ากลุ่มกะมิตซู กรุงเทพ ครับ

555

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    รถใกล้เสร็จยัง Bank ลงมาเร็ว ๆ เน้อ กึ๊ดเติ้งหารถตั๋วเก่าผ่อง อ้ายมาร์ช

5. nutcha.e36

nutcha.e36 New Member Member

5
    0
    0
    เข้า cm-club ไม่ได้อ่ะ

มีใครรู้มั่ง ตอบหน่อย......

6. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

ปรับปรุงเว็ปนะ... นัท

แต่ตอนนี้เข้าได้แล้วนะ

:D :D :D

7. BankMSC

25
    0
    1
    ลงไปเอารถ ประมาณ11สิงหาน่ะครับ พี่มาร์ซ ดูท่าแล้วโช๊คเดิมคงวิ่งกลับหอ ลิ้นแหกแน่ๆมันมีเนินสูงมากๆ คิดว่าจะไปเอารถเสร็จแวะ หาพวกพี่ๆแล้ววิ่งกลับเชียงใหม่เลยน่ะครับ
    ปล.ส่วนน้องนัทหายหน้าหายตาไม่ยอมเข้ามาที่ปั๊มนะ ว่างๆก็เข้ามาที่ปั๊มมั่ง เล่นหายไปเงียบๆติดต่อก็ไม่ได้

8. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    มีอะไร กันนิ update ให้ฟังบ้างสิ

:)

9. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    ลงมา19จิ มีคลอง5 มิต กะ อิม อะคับ

10. Ez-Net

Ez-Net New Member Member

39
    0
    0
    เอาจริงๆ เหรอแบ๊งค์ ทำสี 60,000บาท ผมว่ามันโหดมากนะ :(

เอ่อ...เอาไงก็เอากัน ขอให้โชคดี ละกัน

11. BankMSC

25
    0
    1
    เอาไปแล้วอ่ะ พี่ป๊อป วันนี้เค้าจะพ่นสีจริงๆแล้วครับเพิ่งโทรมาคอนเฟิมสีตอนบ่ายๆ หลังคาด้วยไงพี่เลยมองว่าแพง
    รอดูผลงานครับ555 คิดถึงรถจางเรยToT'
    พี่มาร์ซ พี่เจสม์ พี่โอ๋ (จำชื่อได้แค่นี้อ่ะครับขอโทดที) ช่วยผมหาบันไดหลัง อิคาร์ให้หน่อยจิครับ2อันซ้ายขวา(แผ่นพลาสติกที่รองใต้ประตูหลังอ่ะคับ) เด๊วเอาตังไปจ่าย เรยเอิกๆ ของผมมันตกหายอ่ะ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กรกฎาคม 2006
  12. lovesingha

1,407
    6
    0
    เอาบันไดลิงไปก่อนดีกวว่ามั๊ย อิ อิ ล้อเล่นเน้อ เดี๋ยวว่าง ๆจะลองดูให้

13. BankMSC

25
    0
    1
    ใน motor track คันนี้ โดดออกดีแท้น้อ

14. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    มีอาไรกันนิ ไม่ได้เข้ามานาน

15. lovesingha

1,407
    6
    0
    ใกล้ได้รถแล้วจิ แบงค์ มากรุงเทพโทรหากันนะจะได้มีเวลาจอยกันอีก เอารถมาโชว์ด้วย อิอิ

16. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เค้ามาเอาไปตั้งแต่เสาร์ที่ 5 แล้วอ่ะท่านมารช์ หุๆๆๆ
    กลับถึงเชียงใหม่ยังหว่า.......

17. + spoknic +

65
    2
    0
    กลับมาแล้วครับบบบบบบบบบบบ....................

สวย ..... เนียน.......

:D :D :D

18. lovesingha

1,407
    6
    0
    กำ ไปมุดอยู่รู้ไหนวะเรา

19. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    รูไหนดีอ๊ะ รู kyote ที่ Jungle อ๊ะเปล่าพี่มาร์ช :D :D :D :p :p :p

20. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    จุ๊ๆๆๆ จาร์ยอ๊อด เดี๋ยว ชาวเชียงใหม่รู้หมด 5555...:p

21. + spoknic +

65
    2
    0
    เงียบเหงา........... :mad: :mad: :mad:

22. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    หายไปนานกำลังได้เข้ามา แวะมาทักทายคับทุกคน

23. jameball

jameball New Member Member

19
    0
    0
    อยากเปนสมาชิกของเชียงใหม่ด้วยคนอะคาบ

แต่เข้าเวปไม่ได้คาบ พอดีผมอยู่เชียงรายคาบ

แต่บางทีก้อไปเชียงใหม่บ่อยเหมือนกันคาบ

เผื่อจะได้รู้จักพี่ๆบ้างอะคาบ ทำไงดีคาบ

24. + spoknic +

65
    2
    0
    ตามนี้เลยครับ......... http://www.cm-club.com/vb/forumdisplay.php?f=86

ผมชื่อ ปิ๊ก อยู่ Mitsu club เชียงใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

:D :D :D :D :D

25. jameball

19
    0
    0
    ขอบคุณคาบ

ถ้าไปเชียงใหม่จะแวะไปเที่ยวนะคาบ

26. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ทักทายๆ ... เชียงราย เช่นกันค่ะ ..

ยินดีๆ ค่ะ .. ... เด๋วจะเป็นตัวแทนพี่ๆที่เชียงใหม่ ต้อนรับที่เชียงราย นะคะ ...

27. jameball

19
    0
    0
    อ่า......
    ต้อนรับที่ไหนดีคาบ

อิอิ..................

28. jameball

19
    0
    0
    ว่าแต่อยู่แถวไหนคาบ
    ยังมะรู้จักใครเลย

29. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
  30. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    แล้วคนคนนี้หละ
    ยินดีตอนรับป่าว
    หละเอมมี่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้