MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    :p
    เมื่อก่อนเคยไปทำงานอยู่เชียงใหม่ครับ อากาศดี
    วัยรุ่นยังไม่ค่อยแต่งรถเท่าไร เงียบๆน่าอยู่ดีครับ
    ตอนไปล่าสุดมันเปลี่ยนไปเยอะมากจริงๆ แต่ก้อยังน่าอยู่เหมือนเดิม
    :cool:

2. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    มาไม่บอกกันเลยน๊า . ..

3. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    ...เสื้อสวยเจง......

4. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    ป๋า เป๋อ ที่ไหนมีแต่น้องใหม่วัยใส

5. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    เชียงใหม่.. ยาวปายๆ

6. frozz

55
    1
    0
    มาทำงานวันจันทร์ เนตล่มเฉยเลย เซ็ง

7. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เ ต๋ า โ ว้ ย ย ย . . . . . ห า ย ไ ป ไ ห น ว่ ะ ไ ม่ เ ห็ น อ อ น m ม า ห ล า ย วั น แ ห ล ะ . . . .

คิ ด ถึ ง ว่ ะ ว่ า จ ะ ขึ้ น ไ ป เ ที ย ว ซ ะ ห น่ อ ย . . . .

8. frozz

55
    1
    0
    ฝนตกแหมละ

9. EvoltuionXI

EvoltuionXI New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับ ชาวเชียงใหม่ขอเสียงหน่อย เฮ้..... :)

10. BankMSC

BankMSC New Member Member

25
    0
    1
    กลางเดือนหน้า จาลงไป กทม เอารถอิคาไป ใส่ชุดเกราะ3+เปลี่ยนสี ร้านไหนดีอ่า ว่าจะไปร้านครีเอจ ดีป่ะคับ
    อยากได้โป่ง+สีเนี๊ยนเนียน ขอคำแนะนำจากพี่ๆ กทม หน่อยคับ

11. jodmaru

jodmaru New Member Member

107
    0
    0
    ครีเอจ ก้อดีครับ งานเนียนมากเลยครับ

ราคาก้อสมกับคุณภาพอ่ะครับ

(ต้องขออภัยชาวเชียงใหม่นะครับ ที่ผมยังไม่ได้ไปทำแอร์ออโต้ให้ซักที ยังไม่มีโอกาศขึ้นไปหาพี่น้องชาวเชียงใหม่เลยอ่ะครับ)

12. BankMSC

25
    0
    1
    ลงไป กทม จะเจอใครมั้ยเนี่ยครับ ผมพักแถว สะพานใหม่

13. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    มิตซูเชียงใหม่หล่ออีกคันแว๊วว.............. :D :D :D

14. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ครีเอท ที่เดียวครับ

จะมาวันไหนหล่ะครับ
    ถ้าเสาร์ 1 ก.ค. นี้ ดึกๆ มีลองรถกันเล็กๆ ครับ
    โทรมาถามได้ 01-4553402

15. BankMSC

25
    0
    1
    ครับ คงอาทิตย์หน้า ไม่ก็เดือนหน้าตอนนี้กำลังแพนเรื่องตั๋วเครื่องบินอยู่ ไม่รู้ว่าอู่เค้าเสร็จกี่วัน ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับถ้าไปถึงจะลองโทรหาครับ

16. BankMSC

25
    0
    1
    ทิตย์หน้าไปแน่คับออกเดินทางวันที่ 7

17. EvoltuionXI

EvoltuionXI New Member Member

3
    0
    0
    ไปด้วยได้มั้ยพี่.... :D :D

18. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    +
    +
    ซื้อของมาฝากด้วยน๊าๆๆๆๆๆ
    +
    +

19. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สำหรับน้องเอมมี่ จะจัดให้เองเน้อ แล้วว่าจะมานั่งเป็น เนให้ตอนแข่งแรลลี่ เมื่อรั้ยจะลงมาหละ

20. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    โ ว้ ว ๆ ๆ . . . . อ ยู่ ใ ต้ แ ข่ ง แ ร น ลี่ แ ล้ ว ห ล อ เ พ่ ก้ า ว ห น้ า ๆ

21. มีตังค์ไปแข่งแรลลี่ แต่เงินค่าของที่เอาไปไม่ยอมจ่าย.. เซ็งว่ะ

22. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    ซ ะ งั้ น . . . . :rolleyes:

23. toey_gt

toey_gt New Member Member

24
    0
    0
    ลงไป กทม.ทั้งที ซื้อ 4G มาฝากด้วยนะครับ.....แหะๆๆ

24. nutcha.e36

nutcha.e36 New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับ มาจากเชียงใหม่ครับ

แต่อีกไม่นานคงจะได้ย้ายกลับไปอยู่ที่กรุงเทพแล้วอ่ะ

................................................

25. BankMSC

25
    0
    1
    มาถึง กทม แล้ว ยังมะเจอรถ ของ mitsu เลย

26. BankMSC

25
    0
    1
    ขับรถรีบเร่งกันหมดเลย ปวดหัวๆ555 มีโอกาศได้แซดกับแทกซี่ด้วย จะโทรหา คุณ พัทยา@MRC นะครับ เด๊วให้ช่วยไปส่งที่ร้านครีเอจหน่อย ฮิฮิ

27. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ฮาโหล ยังอยู่กรุงทพอยู่เปล่า วันนี้จะไปสถิตย์กับพี่เจมส์ จอยส์กันได้ครับ 19.30น.

28. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    Hello"""
    คุณแบงค์ คุณจอย MSC
    เป็นงัยกันบ้างครับ หลังจากแวะมามีตติ้ง เยี่ยมถ้ำเสือ(หรือบ้านพักคนชรา หว่า..) ชาว MRC ของเรา

รายงานตัวกันด้วยครับ

เรื่องรถถ้าไม่เรียบร้อยยังงัยโทรเข้ามือถือผมมาคุยกันได้ครับ
    ไม่ต้องเกรงใจ

29. BankMSC

25
    0
    1
    หวัดดีครับ ตอนนี้อยู่ สนามบินแว้วครับ ขอบคุณมากๆเมื่อคืน กับคำแนะนำดีๆ เสียดายมะได้อยู่ต่อ อิอิ
    ส่วนรถ ตอนนี้ไปนอนอยู่ ครีเอจเรียบร้อยแล้ว
    เอาไว้เดือนหน้าตอนมาเอารถจะไปมีตด้วยนะครับ ขอบคุณมากคร้าบ

30. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แจ่มมั๊ก ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้