MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    ck ของอ้ายเอ้( frozz) ใส่wingหลัง หรือ สปอยเลอร์คับ ผมเห็นดอยสะเก็ดมีสองคัน ตกลงคันไหนเนี้ย

2. kabuki

kabuki New Member Member

2
    0
    0
    อยู่เชียงใหม่เหมือนกานคับ:D

3. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ++

เข้ามา คุย กันบ่อยๆ นะคะ ,,

พวกพี่ เค้า ยินดีต้อนรับเสอ คร๊า ๆ ๆๆๆๆ :p

4. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    ยินดี ยินดี

5. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แวะมาทักทาย..ไม่ว่ากันน่ะคร๊าบบบ

ว่างๆ แวะไปทักที่ Mrcs กานบ้าก้อได้น่ะคร๊าบบ

6. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    สงกานนี้ .. ขับขี่ ปลอดภัย เมาไม่ขับนะคะ ...

โชคดีค่ะ

7. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    รถอ้ายบ่อมี wing เน้อ ตรูดด้วนๆ แต่ตอนนี้ฝากระโปรงดำแล้วจ้า

8. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    สำบายดี..กานบ่.....อิอิ:) :) :)

9. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    เข้ามาคุยบ่อยนะ แต่ไม่เคยเจอพี่เอมมี่ เลย นิ

แวะมาทักทายจ่าวเหนือ กะจ้าว :p

10. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    ไม่ได้เข้ามาตั้งนานนึกว่าโดนแบนไปแล้ว ชาว กทม. สบายดีก่อครับ :)

11. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

บายดีป่าว อ้ายโย....

:D :D :D

12. chai007

chai007 New Member Member

156
    1
    0
    หวาดดีคร้าบบ ชาวเชียงใหม่ พรื่อมั่ง บายดีกานหม้าย (โดยเฉพาะ อีมู๋ควันเหล็ก)

13. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อิอิ...มาจีบถึงนี่...เลยน่ะ..อิอิ

14. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สบายดีทุกท่านน่ะคร๊าบบบ...อิอิ...เข้ามาป่วน

15. lovewithme69

279
    10
    0
    พี่ มิค อย่า มา แซ ว เด่ว ปั๊ด เหนี่ ยว เลย

++

พี่ ชาย อีกค น เอ่อๆๆๆๆ ควันเหล็กๆๆ อะไร เด่วเหอะ

สบาย ดีๆๆ ค่ะ

++

ดี ค่ะ พี่โอม อิอิ

16. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ดีจ๊ะ..น้องชะเอม...อิอิ ถอดฟันเหล็กยังอ่ะ....

17. lovewithme69

279
    10
    0
    >_______<

ยังงงงงงง จ้า

ทำไม หรือ ... จะมาเกี่ยวเหล๊ก เอม หรือ

18. frozz

55
    1
    0
    เมินๆ มาเตื่อ หวัดดีค๊าบพี่น้องค๊าบ

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ไปจิง...แล้วจะหนาว...:eek: :eek: :eek:

20. lovewithme69

279
    10
    0
    กัว ที่ไหน ล้า ๆๆๆๆ พี่โอมมมมมมมมมมมมมมม

^__^

++++++++++++

สวัสดี พี่ๆ ทุกคนที่ เข้ามานะคะ ,,,,

อย่าลืม ทานข้าว แล้ว ก็ ขับรถดีๆน๊า น้องเปนห่วง และดูพี่อยู่ห่างๆเสมอ

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ขอบคุณคร๊าบบ...แล้วอย่าลืมดูแลตัวเองหล่ะ...ห่วงแต่คนอื่นน่ะ

เรื่อง...เบาะ..มิก..หาให้แล้วยัง...มิกมันมีของเยอะ..ลองถามมันดูน่ะ

22. lovewithme69

279
    10
    0
    ++

เบาะ ก็ จะ เอา ท่อ ก็ จะ เอา ,, โอ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

,, เด่วเอมก็ ถามๆทั้ง พี่มิค พี่ ชาย อะค่ะ ,,

ขอบ คุณ คร๊า *

23. Dearja

Dearja New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกๆ ท่าน ผม ชื่อ เดียร์ อยู่ เชียงใหม่ ครับ แวะมาทักทายครับทุกๆท่าน :cool: :cool:

24. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    หวัดดีครับ ชาวมิทซู

25. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    เงียบซะงั้นนน

26. lovewithme69

279
    10
    0
    หวัดดีพี่ ,,

อยู่ไหนแล้วหรือค่ะ .. .

ปล. อย่าเที่ยวเยอะนะพี่ ,,

27. frozz

55
    1
    0
    เบี่ยฝนตก เปียก

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รักษาสุขภาพกันน่ะคร๊าบบบ...เดี๋ยวไม่มีแรงขับรถแล้วจะเบื่อกันน่ะ อิอิ

29. Dearja

Dearja New Member Member

15
    0
    0
    สู้ๆ ฝนตก ไม่เป็นไร แต่ ตัวไม่เปียกก็พอ อิอิ:cool:

30. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ช่าย...ตัวไม่เปียกก้อพอ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้