MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ame_e

ame_e New Member Member

14
    0
    0
    ได้ข่าวว่า พี่เต๋า MSC ที่เชียงใหม่จะสละโสดอะครับ ใครรู้จัก ก็ไปแสดงความยินดีได้น๊าครับ

2. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ดีครับ โย่ว จีบสาวเชียงใหม่ไว้เยอะแต่ไม่เคยได้เลยอะ รักแท้เเพ้ระยะทาง

3. aud

aud New Member Member

16
    2
    0
    พี่มีลูก มีเมีย แล้ว น่า เบาๆบ้าง อิอิอิ

4. ame_e

14
    0
    0

มิตซู เจียงใหม่ครับ

5. ame_e

14
    0
    0

นี่ด้วยครับ

6. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    มีเยอะเจง สวยล้วย แจ๋วค้าบ:eek:

7. tao_cm

tao_cm New Member Member

37
    0
    0

ใจ๋อ่ะป่าวนาย.... :D

8. tao_cm

37
    0
    0
    :rolleyes:

9. ame_e

14
    0
    0
    รูปนั้น น่าจะเป็งที่ลานกาดเชิงดอยอะครับ อยู่แถวๆ มช.ครับ

10. vorvaa

vorvaa New Member Member

14
    0
    0
    ดีครับมีใครจำผมได้บ้างผมอยู่ที่เชียงใหม่งับ ชื่อ วอ อ่ะงับ

11. ame_e

14
    0
    0
  12. Sirius Turbo

Sirius Turbo Member Member

64
    0
    6
    ขึ้นเชียงใหม่เดือนเว้นเดือน จะมีโอกาสเจอกันบ้างมั๊ยเนี่ย

13. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    นิ.. นิ.. คนข้างบนนะเที่ยวไปทั่วเลยนะครับ เดี๋ยวนี้:D

14. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    หวัดดีครับมาจากเชียงใหม่เหมือนกันครับ...............:rolleyes:

15. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    วันไหนไปบ้านญาติที่ ชม. จะแวะไปเยี่ยมคับ ว่าแต่ จะติดต่อใครละเนี้ย

16. third msc cm

third msc cm Guest

0
    0
    0
  17. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

ยินดีเลยครับ....

จะติดต่อคัยก้อได้ครับ.. นี่เลย.. http://cm-club.com/forums/index.php?board=19;action=display;threadid=16976

18. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0

ตามนี้เลยครับชาวเชียงใหม่ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ จากต่างจังหวัดครับ.......:rolleyes:

http://cm-club.com/forums/index.php?board=19

19. tao_cm

37
    0
    0
    ยินดีครับผม.........

20. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ไปด้วยคนนะ จะพาแฟนไปเที่ยวอยู่พอดี ขับเป็นเพื่อนกันไปดีกว่าไม่เหงา

21. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    แฟนคนไหนว๊ะมิ๊ง:D :D :D :D

22. colt_yellow

241
    0
    0
    เรารักเชียงใหม่เจ้า (โดยเฉพาะสาวสาว ) หุหุ

23. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    +
    +
    +

มาเที่ยว กันเลย ,,,

แต่ เอม อยู่ เชียงราย หนึ่งใน มิตซู เจียงใหม่ เหมือนกันค่ะ ,,,

+
    +

24. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เหอๆ มาครับ เชียงใหม่ ยินดีต้อนรับ

25. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    วันศุกร์นี้จะไปชียงใหม่ครับ กลับวันอาทิตย์ไปเที่ยวอ่ะ แต่ยังไม่รู้จะไปไหนเลย ไปกะพี่ที่อู่ด้วยพักที่NOVOTEL อ่ะครับ แต่ไม่รู้จะไปหาใครดีอ่ะ

26. colt_yellow

241
    0
    0
    ไปทามรายหวา ออม เที่นวเหรอ

27. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    โหหหหห ได้ไปแต่ดอย.ไปดอยนั้นต่อดอยนี้ ประทับใจสถานที่เที่ยวทุกๆที่มากๆเลยครับ ชอบมาก แล้วก่อนขึ้นเครื่องกลับที่สุดท้ายที่ไปคือถนนคนเดิน หรือถนนราชดำเนินของที่นั่น เป็นถนนที่ศิลป์ปินมากๆเลยครับ แล้วที่ประทับใจสุดคือสาวๆ สวยๆ น่ารัก ขาวๆ เยอะมากๆๆๆๆๆ เนื้อคู่เราหลายชาติเลยนะนั่น แต่ละคน อยากเอาใส่กระเปป๋ากลับกรุงเทพด้วยจริงๆเลย.....ขอขอบคุณเต๋าCMด้วยนะครับ ไม่มีโอกาสได้เจอกันเลย ขอบคุณสำหรับคำแนะนำในการเที่ยวแล้วก็รถเช่าด้วยครับ ขอบคุณครับ เป็นการเที่ยวครั้งแรกที่เชียงใหม่ /เชียงราย ประทับใจมากครับ ทั้งคนแล้วก็สถานที่ เซ็งอย่างเดียวไปโดนหลอกซื้อบุหรี่ที่พม่า แม่งหลอกเอา .....อิอิ

28. vorvaa

vorvaa New Member Member

14
    0
    0
  29. tao_cm

37
    0
    0
    เตือนเรื่องหนังโป๊แล้ว...ดันลืมเตือนเรื่องบุหรี่ครับ เอิ๊กกกกกก....

30. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    โดนพม่าหลอกก็ดีกว่าดดนคนไทยด้วยกันเองหลอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้