MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    คนเชียงใหม่

ผมก็อยู่เชียงใหม่ครับ มีไรก็ [email protected] ครับผม

1. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    ครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบบบพี่โม่ง ผมแมนครับ เจอที่ไหน บีบแตร ไล่บี้ตูดได้เลยนะครับ

2. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    หวัดดีคับคุณแมน ถ้าวิ่งอยู่สายดอยสะเก้ดคงเคยเจอกันมั่งละมั้งคับ ผมเอ้ ขับ CKII สีทอง
    เจอกันทักทายกันมั่งนะคับ ส่วนปั๊มยังเข้าไปกันเหมือนเดิมแต่อาจจะบางตาไปมั่ง ติดภาระกิจกันเยอะคับ

3. manmunoi

43
    1
    0
    เหมือนจะเคยเห็นนะครับ บ้านพี่อยู่แถวๆตำบลสันป่าเปาอ่ะเปล่าคับ เพราะผมเคยเห็น ckII สีทองบ่อยมากๆเลยครับ

4. manmunoi

43
    1
    0
    เค้าบอกมาว่าวันนี้จะมีฝน แต่พึ่งล้างรถมา เฮ้อ.....เซ็งจังเลย

5. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    โย่ว ววว . .. . *

6. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    เงียบเหงา....

7. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ยังไงก้อรักษาสุขภาพกานน่ะคร๊าบบบ...ทุกๆคน

8. JIKO

JIKO New Member Member

4
    4
    0
    ไม่ทราบเพื่อนๆ มีอู่ซ่อมรถที่ไหนที่ไวใจได้แล้วราคาไม่แรงบ้างครับ
    ถามไว้ก่อนเพราะผมพึ่งย้ายจาก ก.ท.ม มาอยู่ลำพูน เวลารถมีปัญหา
    จะได้ไปถูก ( ทางก็ไม่ค่อยรู้เท่าไร ถ้าเป็นลำพูนจะดีมาก )
    e car แดง SIZE X .....ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

9. manmunoi

43
    1
    0
    ในที่สุด ควันในเชียงใหม่ก็จางลงไปแล้วครับ รักษาสุขภาพกันด้วยนะคร้าบบบบบบ

10. mochiko_xcaliber

mochiko_xcaliber New Member Member

7
    0
    0
    อานะปู่กะลุงมาอยู่กันที่นี้เองหรอ.....แบบนี้ต้องแฉ:D

11. manmunoi

43
    1
    0
    แฉ เหมือนรายการ แฉแต่เช้าเลยนะครับ...อิอิ

12. toey_gt

toey_gt New Member Member

24
    0
    0
    :D = ชะแว๊ป ๆๆ ต.ตุ่ย จากเชียงใหม่ นานๆมา โผล่ ที :D

13. frozz

55
    1
    0
    อิอิ รถเสร็จแว้วววววววววววว

14. manmunoi

43
    1
    0
    แอบซุ่มทำรถมาเหรอคร้าบพี่เอ้

15. โย่วๆ

รถแอบเสร็จแล้วเหรอครับพี่ ดอยสะเก็ดนิ แรงๆ ทั้งน้าานนนนนน

คุณ manmunoi เข้าบอร์ด CM ได้ยังครับ สมัครแล้วต้อง confirm เมลล์ด้วยนะครับ

16. frozz

55
    1
    0
    อิอิ แรงแบบประหยัด ตรงคอนเซป

17. manmunoi

43
    1
    0
    ยังโพสใน cm ไม่ได้เลยครับพี่รันคุงแล้วต้อง แล้วต้อง confirm เมล์ยังไงคับพี่
    แล้วพี่เอ้แรงแบบประหยัดยังไงคับเห็นขับอยู่เลนขวาตลอดแล้วมันจะประหยัดได้ไงนิ...อิอิ

18. manmunoi

43
    1
    0
    ช่วยแนะนำทีคับ โรบาร์มือสอง แบบที่ใส่ในอีคาร์คับแบบที่หลบคอนโซน(ขี้เกรียจเจาะคอนโซนเสียดายคับ)หลบเบาะหลังด้วยคับ(เคยได้ยินว่าบางแบบมันจะติดเบาะหลังคับ) มันมีขายที่ไหนบ้างอ่ะคับแล้วราคามันเท่าไหร่อ่ะคับ

19. frozz

55
    1
    0
    เปิดดูใน e-mail ที่เราใส่ไว้ตอนสมัครเข้ส cm คับ ลองหาดูอาจจะไปอยู่ใน junk-mail เจอแล้วกดยืนยันตามลิงค์ที่อยู่ในเมล์เลยคับ

20. manmunoi

43
    1
    0
    เข้าบอร์ด cm-club มะได้ง่ะ:cry:

21. รันคุง

รันคุง New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าสมัครนานแล้ว ผมแนะนำสมัครใหม่ดีกว่าครับ เพราะว่าปกติ junk mail จะมีอายุแค่ 7 วัน ครับ หลังจากนั้นจะโดนลบทิ้ง

หลังจากสมัครใน cm-club แล้วจะต้องเข้าไปยืนยันการสมัครในเมลล์ที่เราใส่ไว้ครับ ไม่งั้นจะมองไปเห็นรูป แล้วก็โพสไม่ได้ครับ

22. Styx

Styx New Member Member

32
    1
    0
    สวัสดีตอนเช้าคับ :cool:
    เชียงใหม่ตอนกลางวัน ร้อนตับแลบคับ :cry:

23. manmunoi

43
    1
    0
    ใช่ร้อนมั๊กมากเลย แอร์รถก็ดันมาเสียซะได้

24. JIKO

JIKO New Member Member

4
    4
    0
    ที่ลำพูนมีเชียงกงไหมครับแล้วอยู่แถวไหน

25. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ++

หวัดดีพี่ๆ เหนมาเล่นที่นี่กันบ้างแล้วหรือ ,,

หลงไปตั้งนานมาโพสที่นี่บ่อยๆนะ มันเงียบๆอะ

++

มิสยู MSC

26. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ร่วมด้วยช่วยโพสคร๊าบบบ...รักษาสุขภาพทุกท่านน่ะคร๊าบบบ

27. manmunoi

43
    1
    0
    หวัดดีคร้าบทุกคน มะรู้จะพิมพ์อะไรละ

28. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    เงียบเหงา....

29. frozz

55
    1
    0
    งานนักขนาดดดดดดดดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้