MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    เอาไว้รอบหน้าครับพี่ๆ อิอิอิ

2. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    ไปเปิดร้านไฟเบอร์ที่เชีงใหม่ดีกว่ามั๊ยเนี่ยยยย อืมมมม

3. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ก็ดีครับพี่ออม จะได้ไปอุดหนุน ( ใกล้หน่อย )

4. Piccolo

1,673
    65
    0
  5. tao_cm

tao_cm New Member Member

37
    0
    0
    หวัดดีครับพี่น้องงงงงงง

6. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

ดารามาเองเลยหรอเนี่ย...........

:p :p :p :p :p :p

7. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    คิดถึงทุกคนครับ....

ส่วนคันขาวประสบอุบัติเหตุเมื่อคืนครับ...

โดนรถมอร์ไซต์(เมา)ขับชนกลางลำรถ...(คือผมกำลังกลับรถ)

กระเด็นนอนจมกองเลือดต่อหน้าต่อตา....นึกว่าจะ....โชคดีคับไม่เป็นอารายมาก

กระดูกนิ้วเท้าหัก ผ่าตัดไปตอนเช้าวันนี้ ละ.... ก็สงสารคนเจ็บนะคับ แต่มาดูรถตัวเอง..

ซุ้มล้อไปหมด ล้อแบะครับ ส่วนรถคู่กรณี กลายเป็นเลค 8 ครับ โอ้ย...เซ็งจริงๆ เป็นคดีกันอีกยาวเลย

ก็ส่งข่าวสมาชิกทาง MRC นะครับ มีมิตต้งมิตติ้งคงมะได้ไปละเน้อ รถโดนยึดไว้...โรงพัก ~____~

ช่วงนี้ขอเตือนผู้ขับรถกลางค่ำกลางคืนนะครับ ระวังดีๆหละ...เด๋วจะโดนเหมือนผม

บับ บายยย คิดถึงทุกท่านคร๊าบบบส์

8. + spoknic +

65
    2
    0

โอ้ว....... ระวังกันด้วยครับ

9. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ขับเบาๆกันหน่อยนะคร้าบ พี่น้องหมู่เฮาจ่าวเหนือ พี่น้อง คนใต้เค้าเป็นห่วง:sad: :sad: :sad:

10. Piccolo

1,673
    65
    0
    จริงครับ ทุกท่าน ควรระวังเป็นอย่างมาก

ไม่ใช้ระวังไปชนคนอื่นอย่างเดียว แต่ต้องระวังคนอื่นมาชนอีก.....ว้า.....อย่างหลังนี้หนักเลย

11. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    . ..

คราวนี้ ,, เพื่อน ที่อยู่ บีเอ็ม ได้เสียชีวิต จากอุบัติเหตุ . ....

ขอให้พวกพี่ ทุกคน ขับรถ ระวังๆ

แล้ว อย่า ซิ่งมากจนเกินไป . .. ฝากไว้ด้วยนะคะ ไม่อยากให้เรื่องราวไม่ดีเกิดขึ้นกับใครทั้งนั้น *

12. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    น่ากลัวเนอะ...ช่วงนี้เหงกันบ่อย..ยังไงทางโน้นก้อระวังน่ะ

เปงห่วง...วันนี้ขอมาป่วนหน่อยน่ะ..คิดถึงเพื่อนทุกคน..คร๊าบบบ

13. + spoknic +

65
    2
    0

:D :D :D :D :D

14. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ชาวเหนือหายไปไหนกานหมด..เนี้ยยยยย

15. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    หวัดดีครับทุกท่าน...ตอนนี้อยู่เชียงใหม่ได้ 3 วันละครับ แต่มะมีรถขับ รถโดนอาญัติไว้อ่ะนะ
    อื้ม....ได้ข่าวว่าคุณ Vong อยู่รามอินทรา กม. 6 หรอครับ......ประมาณ...สิ้นเดือนมีนานี้ผมจะไปอยู่ที่ กม.8 นะครับ อิอิ ไงเจอรถก็ทักทายกันบ้างนะครับ อิอิ

16. tao_cm

tao_cm New Member Member

37
    0
    0
    + + หวัดดีครับ พี่น้อง MRC ทุกท่าน หลังจากที่หายหน้า หายตาไปนาน ไม่ค่อยได้ติดต่อใครเลย

ก็คิดถึงทุกคนนะครับ หวังว่าคงจะสบายดีครับ ทั้งพี่แจ็คใหญ่ พี่แจ๊คเล็ก คุณออม ตาเอ็ม นายเพียว คุณพัทยา

และอีกหลายๆทั่นนะครับ .... ขอให้พี่น้องรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ ถึงแม้ว่าตอนนี้จะไม่ได้ใช้ Mitsubishi แล้วก็ตาม

แต่ก็ยังผูกพันธุ์กับรถ ยี่ห้อนี้อยู่นะครับ ... คงอีกลายเดือนนะครับ ที่จะได้มาคุยกันในเว็ป ตัวผมเองจะกลับ
    วันที่ 13 มีนา เนี๊ยครับ ..

มีโอกาสคงได้มาคุยกันอีกนนะครับ ...

ps. ขอบคุณนะครับ สำหรับการติดหมุดไว้ เพื่อให้ ได้ใช้ช่องทางนี้ติดต่อ สื่อสารกัน ขอบคุณพี่ๆ MRC อีกครั้งครับ.... หวังใจเป็นอย่างยิ่งว่า สมาชิกทุกท่านจะได้ใช้กระทู้นี้ อย่างมีประโยชน์สูงสุด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 มีนาคม 2007
  17. Styx

Styx New Member Member

32
    1
    0
    ตามลุงเต๋ามาคับ เอิ้กๆ
    สวัสดี เพื่อนๆ สมาชิกทุกคนคับ
    ผมชื่อเอ๋ ขับ CK5 Sei สีดำคับ :D

18. Dearja

Dearja New Member Member

15
    0
    0
    อิอิ สวัสดีครับ ทุกๆท่าน ผม ชื่อเดียร์ ครับ กำลัง หา ซื้อรถ มิตซู อยู่ครับ อิอิ เชียงใหม่จร้า :cool:

19. + spoknic +

65
    2
    0
  20. nongpea

nongpea New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับ ผม ต้นเชียงใหม่มารายงานตัวก๊าบ...:D :D

21. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ขายคร้าบ อีคาร์ วาง 4จี63 โบ

22. janetera

janetera New Member Member

1
    0
    0
    มารายงานตัวด้วยคนครับ

ผม เจน(พี่ฮาน) MSC เชียงใหม่ครับ :)

23. Dearja

Dearja New Member Member

15
    0
    0
    ช่วงนี้เชียงใหม่อากาศ เย็น (แต้ๆนาคับ) แต่อากาศไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ ยังไม่ได้รถเลย กรำๆ

24. frozz

frozz New Member Member

55
    1
    0
    มารายงานตัวใหม่คับ หลังจากหายไปนาน เอ้คับ

25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เป็นไงบ้างคับทางโน้น...ดูข่าวแล้วไม่ค่อยดีเลย

ต้องทำฝนเทียม...แถมห้ามออกกำลังกายตอนเช้าอีก

ยังไงรักษาสุขภาพกันน่ะคร๊าบบบ....From..MitsuRacingClub..SouthZone

26. manmunoi

manmunoi New Member Member

43
    1
    0
    อยากเป็นสมาชิกด้วยจัง ต้องทำไงบ้างคับ ช่วยบอกทีดิคับ
    ชื่อ แมน คับ ใช้ lancer อีคาร์ลูชั่น 3 สีแดงคับ
    วิ่งอยู่แถวดอยสะเก็ด อ่ะคับ

27. manmunoi

43
    1
    0
    พี่ ๆ ขอถามไรหน่อยสิคับ พี่แก้ไขประวัติส่วนตัวแล้วก็แทรกรูปกันยังไงคับ
    ขออีกข้อนะคับ ทำไม่ในเว็บบอร์ด ของ cm-club ผมโพสมะได้อ่ะคับ เขาบอกว่าไม่ได้รับอนุญาติให้เข้าถึงหน้านี้แต่ผมก็สมัครทุกอย่างแล้วอ่ะคับ ช่วยแนะนำทีคับ

28. manmunoi

43
    1
    0
    แทรกรูปได้ละ เฮ้อกว่าจะได้ พี่ msc คับ พี่ยังไปเจอกันที่ปั๊มปิโตรนัส เหมือนเดิมรึเปล่าคับ

29. manmunoi

43
    1
    0
    เจอกันที่ไหน บีบแตร ไล่บี้กันได้ ตามสบายเลยคับ

30. manmunoi

43
    1
    0
    พี่ๆคับ อยากถามเรื่องโรบาร์ อ่ะคับ ว่า แบบ 4 จุด กับ 6 จุด ราคาเท่าไหร่อ่ะคับ เอาทั้ง ใหม่และมือสองคับ
    แล้วถ้าติดตั้งโรบาร์ต้องใช้เวลากี่วันอ่ะคับ พอจะแนะนำร้านดีๆ ให้หน่อยได้ไหมคับ
    อีกข้อคับ เครื่อง 4จี15 เซตโบเอสอาร์20 ถ้าจะใส่อินเตอร์ จะเอาแบบ vr-4 หรือ RB ดีอ่ะคับเพราะตอนนี้มีอินเตอร์ของ RB อยู่แล้วแต่ไม่กล้าใส่กลัวจะมีปัญหาอ่ะคับ แล้วอินเตอร์ทรงvr-4ราคาประมาณเท่าไหร่คับถ้าเป็นมือสองอ่ะคับ ช่วยแนะนำทีคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้