MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ครับ....ถ้ามาไงก็แวะมาลำปางได้นะคับ ตอนนี้ อากาศหนาวคับ กลางวันก็หนาว ไม่รู้เป็2 วันมานี่เอง ได้ข่าวว่าพายุเข้านะครับ อิอิ อากาศครึ้มฟ้าครึ้มฝน แต่ไม่มีฝนตกค๊าบบบ รายงานจากกรม ตุๆ วิทยา

2. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    ตอนนี้พักอยู่โนโวเทลที่เชียงใหม่อ่ะครับ ว่าเดี๋ยวจะแวะเข้างานพืชสวนโลกอ่ะครับ อากาศเย็นดีครับออกหนาวนิดนึงด้วย อยากย้ายจากกรุงเทพมาอยู่ที่นี่จริงๆเลย

3. Vong

Vong New Member Member

745
    0
    0
    ย้ายไปเลยพี่ ไม่ต้องกลับมานะ 555

ปล.หางานที่เชียงใหม่อยู่เนี่ย อยากไปอยู่จะตาย

4. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

ยังอยู่เชียงใหม่ป่าวครับ.....

มีไรให้ช่วยโทรหาผมได้ครับ

086-9292020 ครับ

:D :D :D :D

5. --OrM--

181
    4
    0
    กลับมาแล้วครับเพิ่งกลับมาเมื่อวานนี้เอง ขอบคุณมากเลยครับ ผมไปเที่ยวเชียงใหม่มา2ครั้ง อิจฉาคนอยู่เชียงใหม่จริงๆเลย ไปไหนมาไหนก็สดวกขับรถก็สบาย ถึงบางทีรถจะติดแต่ก็ไม่เท่ากรุงเทพ อากาศก็ดี ร้านกาแฟ ก็น่านั่ง นักศึกษาก็น่ารัก เฮ้อ ....เก็บตังซื้อบ้านที่เชียงใหม่ดีกว่า กรือไม่ก็ไปเปิดร้านไฟเบอร์ เคฟล่าที่เชียงใหม่ดีก่า อิอิ...........ยังไงก็ขอบคุณSpoknic นะครับ ไว้ไปคราวหน้าจะโทรไปหาเผื่อจะฝากหิ้วอะไรจากกรุงเทพไป

6. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    .. .

พี่โอม .. ลืม เอมแล้ววววว เอม ก็ อยู่ เชียงใหม่ นะ

โด่ๆๆ , ,,,

.. ..

7. --OrM--

181
    4
    0
    ออมครับ มะใช่ โอม หรือว่าไอ้โอม EVO Th. หว่า

8. + spoknic +

65
    2
    0

ยินดีครับ... ถ้ามาเชียงใหม่บอกผมได้ครับ

ชาวมิตซูเชียงใหม่ยินดีต้อนรับครับ.......

ปล 1. ดีนะครับถ้ามาเปิดร้านไฟเบอร์ที่นี่อ่ะ เพราะเชียงใหม่รถแต่งเยอะครับและก้อยังไม่มีแบบเนียน ๆ จริง เ ลย
    2. ดีครับเผื่อฝากหิ้วของเล็กๆ น้อยๆ

:D :D :D :D :D :D :D :D

9. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    .. ..
    ..
    .

ห่ะ ห่ะ ... ขอโทดคร๊า นึกว่าพี่โอม EVO Th แหละ ,,

10. tao_cm

tao_cm New Member Member

37
    0
    0
    Hi all , How are u? ...55+ missing everyone ja...

11. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    นู๋ไม่ว่าง , , , ,

เซ็ง >__<

12. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ดีคับๆ มาช่วยแก้ไฟเบอร์หน้าอีโว 3 ผมที มันม่ายเนียนอ่ะคับ แถมตอนนี้หูหลุดอีก เบื่อละ ทางร้านที่ทำก็ไปอยู่เชียงรายละ ไม่สนใจรับประกันรถเราเลย ทำตั้ง 2 หมื่น อ่ะคับ 5 ชิ้น ....ทำได้ เดือนเดียวสีก็ไปซะแล้วเพราะไฟเบอร์พอง สวยแต่ตอนกลางคืน เพราะรถผมมันสีขาว หงิหงิ ไงถ้าได้มาภาคเหนือ ไงก็ติดต่อหน่อยนะครับ จะรบกวนให้แก้ไขให้ ....

โอ๊ตส์ ลำปาง อนาคต ไปอยู่ กทม. ละเน๋อออออ

13. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    สวัสดีชาวไทยทุกคน...
    ช่วงนี้อาจไม่ได้มาคุย แต่ก็ติดตามนะครับ แบบว่างานโ ค ต ร เยอะ อิอิ
    ไงก็ส่งข่าวทักทายกันนะค๊าบบบส์

14. + spoknic +

65
    2
    0

Hey, what's up !! :eek: :eek:

15. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    สวัสดีครับ จาวเหนือ
    ผมอยู่เชียงรายครับ เห็นรถคุ้นๆ หลายคันเลย
    ยังไงขอฝากตัว ชาวเหนือด้วยน่ะก๊าบบ

16. Piccolo

1,673
    65
    0
    น่าเห็นใจครับ

:D ไม่ทราบร้านที่ทำไฟเบอร์แล้วย้ายมาเชียงราย ชื่ออะไรเหรอครับ หุหุ ใช้ร้านที่บอกว่าย้ายมาจากลำปางรึป่าว ( เทคโนแต่งรถ ) พอดีเพิ่งได้รู้จักกับแกมาอ่ะคับ

17. Vong

745
    0
    0
    อีกไม่นานอาจจะขออณุญาตไปรบกวนหน่อยนะครับ
    ว่าจะขึ้นไปหางานทำ อิอิอิ

ปล.รบกวนพาเที่ยว 555

18. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    หวัดดีคับ..ทุกท่าน

อ้าวมีอีคาร์เหมือนผมเลยแฮะ อิอิ รถสวยนะคับ ชอบคล้ายๆกันเลย เรียบๆ ไต้องติ๊กเกอร์มากมาย อิอิ

19. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ตอนนี้อยากจะเปลี่ยนจากหน้าโว3เป็นลายวิวไสด์อ่าค๊าบบบส์ เห็นแล้วสวยดี ดูแข็งแรงก่าด้วยหงะ
    คุณ Piccolo อยุ่เชียงรายช่ายป่ะครับ เรื่องที่ถามน่าจะใช่นะร้านนั้นอ่ะครับ มาจากลำปางคงใช่พี่เขาแน่(ในที่นี้ไม่ขอเอ่ยนามพี่เขานะครับ) เพื่อให้เกีรติบุคคลที่ 3
    ไงรบกวนฝากบอกพี่เขาว่า กันชนหน้าผมไปหมดละ ใส่ได้แค่ 3 เดือน ไงรบกวนฝากบอกพี่เขามาดูหน่อยนะคับ...... ถ้าไงเมลล์มาที่ [email protected]
    ขอบคุงค๊าบบบส์ ตอนนี้อยากตั้งทีม อีคาร์สีขาวจัง แบบรวมๆรถสีขาวในเขตภาคเหนือตอนบน อิอิ

20. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อยากกิน Mk จังๆ แต่ไม่ว่างไป .... ฮู้ววว เซ็งชีวิต..

21. Piccolo

1,673
    65
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

อิอิ :D ก็เข้าทางสิครับ ผมจะได้พาเที่ยว เชียงรายที่คุณอยากเที่ยว มาเมื่อไหร่บอกล่วงหน้าเลยน่ะครับ

จะได้วางเพลนไว้เลย สงกรานต์ ( หนุกมาก ) หรือ ตอนฤดูหนาว ชวนพี่ ๆ จาก take off มาเยอะๆ

เลยน่ะพี่ มาทั้งคลับเลยก็ดี ( แบบว่าปรื้มส่วนตัว ) รถแรงทั้งคลับเลย อิอิ..:
    D

22. Piccolo

1,673
    65
    0
    แล้วผมจะบอกแกให้น่ะครับคุณadvance.... แกคงตกใจแน่เลย..oop.!!

23. Vong

745
    0
    0
    ช่วงนี้แอบไปดู MSC บ่อยมากมาย
    สงสัยได้ไปแน่เลยเรา อิอิอิ

24. lovewithme69

279
    10
    0
    มาเลย . ... ใครมาเชียงรายบอกเลย . .

เด่วจะกลับบ้านไปต้อนรับเลย *

พี่ Piccolo ถ้า หนูกลับบ้านแล้วเจอกัน ระวังท้ายไว้ให้ดี . . คิคิ

25. lovewithme69

279
    10
    0
    Vong . .. พี่จะมาเชียงใหม่ หรือ ค่ะ

26. + spoknic +

65
    2
    0

wellcomeๆๆๆ

:D :D :D :D

27. Vong

745
    0
    0
    มีแผนว่าจะไปเชียงใหม่น่ะครับ
    พอดีมีคนเค้าติดต่อให้ขึ้นไปสัมภาษณ์งาน
    จริงๆแล้วขึ้นไปแล้วก่อนปีใหม่ ไปอยู่ประมาณอาทิตย์นึง
    แต่ไม่ได้เอารถไปเพราะอยู่อู่ รอบหน้าพาไอ้หมวยน้อยไปด้วยแน่นอน 555

ปล.ขนาดไม่ได้เอารถไปยัง Western-Warm Up-Monkey-Discovery ได้เลย 555

28. + spoknic +

65
    2
    0

อ่ะหือออ.... :D :D :D

29. Piccolo

1,673
    65
    0
    โหดร้ายมากเลย..ไปมาทั่ว Western-Warm Up-Monkey-Discovery แต่ไม่บอก mrc.cm เลย ( ล้อเล่น )

30. BankMSC

BankMSC New Member Member

25
    0
    1
    เชียงใหม่เย็นสบายจ้า กลางคืน 20องศา บรื๋อ หนาวๆ หลังเที่ยงคืน 17องศา จ๊ากกก
    ไม่ค่อยมีแดดเลยอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้