MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

well come ๆๆ

:D :D :D

2. beevercm

beevercm New Member Member

8
    0
    0
    เชิญร่วมงานMittingประจำปี MSCคับ

จัดงานวันที่ 16 ธันวาคม
    เวลา15.00น. เจอกันที่ลานหัดขับรถด้านหลังศาลากลาง ตรงข้ามหมู่บ้านนักกีฬา700ปี 15.30น.เคลื่อนขบวนไปยัง บ้านเวียงพิงค์
    16.00น. เริ่มการแข่งบอลแบบขำๆระหว่าง Msc กับ เด็กบ้านเวียงพิงค์
    17.00น. เลี้ยงอาหารเด็ก แจกขนม แจกไอศครีม บริจาคเสื้อผ้าเก่า(เตรียมไปด้วย)
    หลังจากเลิกแบ่งหน้าที่กันไปจ่ายตลาด (หมูกระทะ,หอยแครงลวก,หมูยอ,เก้าลอเก้า)
    จากนั้นเริ่มงานมิตติ้งประจำปีที่ หมู่บ้านอมรนิเวศน์
    เพื่อนๆMRC ท่านใดว่างมาเที่ยวเชียงใหม่เชิญเลยนะคับ
    http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=10445

3. BankMSC

BankMSC New Member Member

25
    0
    1
    รถผมซ้ายมือ สีดำๆ น่ะครับ ติดกล้องมารูปเดว ช่างภาพประจำคลับยังไม่โพส

4. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    วันจันทร์ไปห้วยตึงเฒ่ามาหนุกมากเลยค๊าบบบ อากาศดี๊ ดี เสียดายคนไปน้อยหน่อย เมื่อไหร่ Mitzu จัดmitting แนะนำไปที่น่านนะคร๊าบบบ เวิ้คดีนะ ไม่เห็นมีครายเข้ามาเยยย เงียบบอีกแว้วว
    กลางคืนไปหัวหินมา หนุกดี อิอิ

5. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    วันเสาร์ไปกาดเชิงดอยมา ไปดูจิ๋มคาน่า... พอเย็น แซ๊ดมากเลยคับ แบบว่ารถตกทางต่างระดับตอนกลางคืน หน้า Pub บางรัก กาดเชิงดอย กาบข้างแตกยาวเลย กันชนหลังหูยิดน๊อตก็ขาด เซ็งสุดๆ
    ทำยังมะถึง 2 เดือนเลย ใครมีกาบข้าง โว 3 ราคาถูกมาขายติดต่อด่วนนะค๊าบ คราวนี้จะใส่แบบถอดได้ดีก่า อันเก่าโละทิ้งละ ใครมีหน้าอีโว 3 ติดต่อด่วน เอาแบบเนียน

6. + spoknic +

65
    2
    0

ระวังไว้ครับ.......

กาดเชิงดอยนะ.... มันคือ เนินมรณะ ครับ

:mad: :mad: :mad: :mad: :mad:

7. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    พี่โอ๊ต ตกข่าว เรื่อง เนินมรณะ นั้นน่ะ 555+

,,,,,,

สม ๆๆ ,,,

ทำรถใหม่ ซะนะ ,,, แหมมมม มาเที่ยวไม่ชวนน้องเลยนะ

พี่โอ๊คๆๆ เอม ย้ายหอแล้ว น๋า ออกไปอยู่หอนอก ล่ะ หอในนี่ บ้านนอกจัด ไม่ไหวๆๆ

8. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ประกาศ>>> โอตคิดถึงทุกๆคนมากๆคับ ไอ้เนินมรณะน่านหนะ กระจายข่าวให้กะบันดารถเตี้ยๆหน่อยเน้อ เด๋วเป็นอย่างผม เที่ยวไม่หนุกเลย กะจะไปบางรัก หมดรมณ์เลย ยังไงก็มาคุยกันหน่อยนะครับ รู้สึกบอร์ดเงียบมาก ช่วงนี้ผมงานยุ่งมากๆครับ ไม่จค่อยมีเวลาไว้มีโอกาศจะไป On tour ค๊าบบบส์

9. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    > วันนี้มีเพลงมาฝากทุกคนคับ <

สิ่งที่ฉันไม่เคยรู้สึก สิ่งที่ฉันไม่เคยจะนึกว่ามี
    แต่แล้วฉันก็พบจาก ได้พบจากเธอ เธอคนนี้

แค่เธอก็พอ ฉันไม่ขอมากกว่านี้
    แค่เธอก็พอ ฉันจะไม่ขออะไรอีก
    แค่เธอก็พอ ชีวิตฉันเพียงพอแล้วแค่คนนี้

จะไม่มีวันรักใคร และจะไม่มีวันไปไหน
    ฉันสัญญาว่าฉันจะ จะรักกับเธอเป็นคนสุดท้าย

แค่เธอก็พอ ชีวิตฉันเพียงพอแล้วแค่คนนี้

จะไม่มีวันรักใคร(ไม่มีไม่มี) และจะไม่มีวันไปไหนสักที
    ฉันสัญญาว่าฉันจะ จะรักกับเธอแค่คนๆนี้ (สัญญาๆ)

แค่เธอก็พอ ชีวิตฉันเพียงพอแล้ว
    ชีวิตฉันเพียงพอแล้ว ชีวิตฉันเพียงพอแล้ว
    กับคนนี้

>>>>> http://www.doo-dd.com/music/play.php?id=779 <<<<<

10. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    น้องเอม ย้ายหอใหม่ยินดีด้วยนะฮับ อิอิ ที่นั่นบ้านนอกจิงแหละ อิอิ พูดเล่นนนนน
    วันนั้นพี่ไป เชียงใหม่ แบบ ว่าไปถึง 2 ทุ่มอ่า ก็เลยไปหัวหินมา หนุกดี คราวหน้าจะไปอีก
    ว่างๆจะชวนจ้า น้องรัก ช่วงนี้งานยุ่งอ่าครับ ทุกๆคน ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูเวบเลย วันนี้เด๋วนอนก่อนนะ
    ง่วงจิงๆ บับบายคับบบ

11. o b one

o b one New Member Member

1
    0
    0
    ซวยครับรถไปน้ำรั่วที่เชียงใหม่ เอาเข้าร้าน พรสวรรค์ หม้อน้ำ ถนนทุ่งโฮเต็ล ช่าง6คนรุมทำมั่วเลยทำ11โมง เสร็จ 2ทุ่ม ราคา 1500 แม่งไปไม่พ้นลำปางเลย รั่วอีก โชคดีที่เอาของเก่ากลับมา ใส่ไปก่อนกว่าจะได้กลับซวยเจง ช่วยดูหน่อยครับร้านเนี้ย

12. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    โหย........
    น่าเห็นใจคับ ไงก็อย่าไปร้าน.... นั้นอีกเลยละกันคับ 11 โมง - 2 ทุ่มอื้อหือ... ผมนึกว่ายกเครื่องใหม่ละ อะนะ

13. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    EVO II ของ + spoknic + สวยนะคับ
    เยี่ยมเลยคับ

14. + spoknic +

65
    2
    0

ขอบคุณครับ.... :eek: :eek:

15. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    หายไปนานเลยอากาศทางโน้นเปงไงบ้างครับ
    รักษาสุขภาพกันน่ะ ทางนี้ยังคงมีพายุเข้า
    สักวันหนึ่งเราคงได้เจอกันน่ะครับชาว mrc cm

16. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    >>> หหหหนาวมั่กๆคับ ตอนนี้ที่ลำปาง อากาศ 18-22 องศาเซลเซียสค๊าบบบส์
    >>> ฤ ดู ที่ ฉั น ห น า ว <<<
    >>> อากาศแบบนี้คิดถึงเตียมนุ่มๆ เนื้อนุ่มๆ 555+ ซี๊ดดดดส์!!!!

17. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ช่วยหน่อยจิคับ ผมเข้า Post เวบ cm.club ม่ายได้เลย
    ลองมาเป็นเดือนแล้ว แง้ๆๆๆๆๆๆๆ

18. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    :rolleyes: อะไรน่าเนื้อนุ่มๆ อิอิ ;)

19. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    . ..

เอ่อ .. หนาว วุ้ยๆ *

20. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หนาว...ก้อหาคนกอดซิจ๊ะ...น้องเอม อิอิ:p

21. Dearja

Dearja New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีครับ ไม่ค่อยได้มาแวะเที่ยว ใน บอร์ดนี่ เลย แนะนนำตัว ชื่อเดียร์ นะครับ อยู่ mitsu เชียงใหม่ ครับ

22. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ยินดีต้อนรับแทนชาว mrc ch ด้วยน่ะคับบบบ :)

23. + spoknic +

65
    2
    0
    หนาววววววววว..................

24. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หาสาวไว้กอดจิ.....อิอิ:D

25. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ++หวัดดีคับบบบบ+++
    ++อากาศหนาวววว แผ่นดีไหวววว น้ำป่าไหลหลากกก ห้าห้าห้าๆ +++
    ++มามะ มาแอ่วเหนือ อิอิ ++

26. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    สวัสดีคับชาว mrc.cm และ msc อื้อ...อยากได้ติ๊กเกอร์ของ msc ทำไงดีอ่าคับ งิงิ
    พอดีกระจกหลังมะมีอารายมาติดเล้ย .... มีแต่วอร์มอัพเชียงใหม่ ไฮคลับลำปาง อารายประมารนั้น
    มะเกี่ยวกะรถเลย 5555+

27. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ทีมมิตซูภาคใต้มีแต่รถสวยๆทั้งน้านเลยอ่ะ เหมือนรถแถวเมืองชลเลย
    ปีใหม่นี้จะไปแอ่วชลค๊าบบบ 555++

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่างๆก้อลงมาใต้บ้างก้อได้น่ะคับ :teeth:

29. lovewithme69

279
    10
    0
    .. . . กลับมาบ้านที่เชียงรายแล้ว ..

หนาวกว่า เชียงใหม่ อีกง่ะ .. .

ง๊ากกๆๆ

30. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อ้าว...กลับมาพม่าแล้วหรอ?ฮับ...
    เปิ้ลว่าจะขึ้นเจียงหม่ายอยู่นะนี่....
    >_< อื้มมม ลำปางกะหนาวววเน้อ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้