MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    แต่นั้นดิ วิ่งเร็วม่ะได้เลย ( เดี๋ยวโบว์ปลิว )
    ดูๆ ไปน่ารักดีเหมือนกันน่ะ ผูกโบว์เนี้ย
    หายกานไปนานเลยน่ะคับ อิอิ

2. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    สาวเหนือไปไหนหมดดดดด

3. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    มีด้วยหรอ...หรือว่าพี่เก๊ะเอาไปหมดแล้ว อิอิ

4. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    ขอคาราวะเลยคร๊าบบบ เรื่องการติดโบว์ โอ้โห เอามาติดหื้อผมมั่งเน้อ..... แรงขึ้นกี่ม้ากั้บเนี่ยๆ อิอิ

5. beevercm

beevercm New Member Member

8
    0
    0
    เชียงใหม่รายงานตัวคับ วันเสาร์ที่แล้วไปเล่นเกมวัดดวงกันมาตกรอบกันระนาวคับ555 เอารูปมาฝากคับ

6. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ป่าวเลย..ช้ากว่าเดิมเพราเดี๋ยวโบว์หลุดน่ะ อิอิ

7. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ว่าแล้วไง....นึกว่าหายไปไหนกาน..ที่แท้ไปเล่นเกมส์
    กันนี้เอง...สวยๆๆ..หล่อๆๆ...ทุกคนเลยน่ะ...คร๊าบ...

8. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปไหนกานหมด...ฉงฉัยเล่นเกมส์
    วัดดวงจนเหนือย...อิอิ

9. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    นานๆ จาเข้ามา

รายงานตัวครับ..

10. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ก้ออย่าหายไปกานนานจิ....เบื่อหน้อบ่มีเปื้อนคุย..อิอิ
    ( อยู่ใต้อยากพูดเหนือเป็นเอาไว้จีบสาวเหนือน่ะ )

11. + spoknic +

65
    2
    0

ครับๆๆ

ตอนนี้ทางไต้หนาวรึยังครับ....

:D :D

12. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ที่นี้ไม่มี หนาวน่ะ แต่ฝนตกทุกวันเลย
    ที่โน้นคงหนาวน่าดู...เน่อ

13. + spoknic +

65
    2
    0
    หนาวครับตอนเช้า ๆ นะ..........

14. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    ของผมอ่ะหนาวตอนกลางคืน.................หนาวใจ

15. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เล่นไปลงอ่างก้อหนาวอยู่แล้วหล่ะ อิอิ

16. + spoknic +

65
    2
    0
    เอิร์ก......

17. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    .. . .
    ..
    กอดพี่มิ้งไปก่อนดิ ... คิคิ

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    อิอิ ทามมาดาน่ะ อิอิ

19. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายไปหายกานหมดเนี้ย...:p

20. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    Hello All . .. *

ทานข้าวกันหรือยัง อะค่ะ

21. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    หายกานไปไหนอ่า........

22. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    แวะมาทักทายครับ:)

อีสานร้อนตับแลบเลยครับ ที่อื่นหนาวกันยังเอ่ย:cool:

23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ม่ะร้อนเลย....สวยน่ะคับ:) :) :)

24. GozilA

371
    2
    0
    อ่า......อะไรสวยเหรอครับ??:confused: :eek:

ว่างๆลงมาขอนแก่นกันบ้างดิครับ เสาร์นี้มีแข่งด้วยนะ:)

25. + spoknic +

65
    2
    0
    เมื่อเดือนที่แล้วผมเพิ่งไป ขอนแก่น มาเอง

ไปอยู่มา 3 อาทิตย์ .............

ไม่ได้ไปทักทาย ชาวขอนแก่นเลย

26. GozilA

371
    2
    0
    น่าเสียดายจัง ถ้ามีโอกาสมาอีกบอกเลยนะครับเด๋วพาทัวร์คนแถวนี้เขาใจดี:D

27. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    เหนื่อยมากๆคับ พึ่งมาถึงลำปางมะกี้เอง ไปอยู่บ้านนอกมา 3 Wks...
    หวัดดีทุกคนนะค๊าบบบส์

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    โย่ๆๆ......กลับมากันแล้ว..ดีใจจังบอร์ดจะได้ม่ะเหงา
    เข้ามากานบ่อยๆๆ น่ะคร๊าบบบบบบบบบบ :) :) :)

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รถไง...อิอิคิดมากน่า..สีเดียวกันเลยแต่ผม Part III คร๊าบ

30. GozilA

371
    2
    0
    จะถูกจะแพงขอแดงไว้ก่อน:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้