MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    แหะ แหะ

เพียงเท่านี้ก็พอใจแล้วค๊าบบบ แบบตังค์ไม่มี หาเองไม่ได้ รีบไถแต่คุณแม่ที่น่ารัก หุหุ

2. Aotza_Lampang

Aotza_Lampang New Member Member

156
    3
    0
    อยากขโมยตังค์แม่มาทำรถจิงๆ ให้ตายสิ !!!!!!! โอ้วววว พูดอารายออกปายยย 555+ พูดเล่นนะครับ
    สร้างสีสันเฉยๆ มันเงียบเหลือเกิน ผมเบื่อแลวววววน๊า

3. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    อวันนี้สดๆร้อนๆตอนบ่ายโมง ขับไปแถวโยนก (ชานเมืองลำปาง) โดนตำรวจทางหลวงขับตีคู่ โบกให้จอด ใจเต้นตึกๆเลยคับ พอจอดผมก็เลยตอบไปว่า ผมไม่ได้ขายขับ... (งงอ่าดิ้...) 55+ จริงๆแล้วผมไม่ได้พูดอารายสักคำ กะเป๋าตังค์มีเงินติดตัว 1000 บาท ดีนะพกใบขับขี่ เขาเข้ามาถามว่า เอารถมาจากไหน ผมยิ้มในใจ... >> แล้วคิดต่อว่า สงสัยก่อไผ่มั้ง ถามแปลกมาก ผมก็บอก ก็ซื้อมาอ่ะดิ เขาบอกว่ามีอีคาร์สีขาวหายไป อ้าวเวงกำ รถเราพึ่งทำเสร็จมาบังคับตูให้เป็นหัวขโมย ไอ้เราขับ40-50 km/hr. มันคงไม่มีขโมยคนไหนขับแบบนี้หรอก เห้อ... สุดท้ายปล่อยตัวไป เห็นเครื่องเสียงมี TV ในรถแล้วยังมาถามอีกติดเท่าไหร่ ติดที่ไหน โอ้ยยยจุกจิกจริงๆ ว่าจะขายต่อซะเลย แถมเอาเบอร์ผมไปอีก ไม่รู้เป็นเรื่องสยองหรือตลกดี งง บึ๋ย 55+ เอามาขับวันเดียวเกือบโดนฉลามขาวซิว ใจจริงจะเหยียบหนี แต่รถเขา Accord เครื่อง 2000 up คงไม่พ้น 555+ บายครับ Reading a book ก่อนเน้อออ

4. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    มีคับ....ผมใช้อยู่น่ะ

5. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    รถสวยน่ะคับคุณ โอ๊ต มีตุ๊กตาหน้ารถยังอ่ะ อิอิ

6. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    วันนี้ตื่นแต่เช้างับ เตรียมตัวสอบบริหาร เอิ้กๆ ตกแน่ มะวานไปเล่นบอลมาแบบเพลียอะ อ่านหนังสือไม่ไหว

7. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ขอบคุณครับคุณโอม เรื่องตุ๊กตาหน้ารถหนะ....
    ยังครับคุณโอม ....ไม่มีเลย >> รักที่พึ่งผ่านพ้นไป.... << แบบไม่มีมานานแล้ว แต่ตอนนี้รอน้องคนนึงขึ้นต้นด้วย อ ลงท้าย ด้วย .... เขารู้ตัว 555+ มะคืนโฟนกันแล้ว เอิ้กๆๆ โอ๊ต <<< หน้าด้านจิงๆ

>>รักของเธอมีจริงหรือเปล่า<<

8. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ขอบคุณครับโอม ผมเกือบซื้อของมือ 2 อะ ทีแรกนึกว่าถูก มันจะขาย 2000 ไอ้เรานึกว่าอันละประมาณ 5-6 พัน เกือบโดนหลอกขาย แล้ว5'' มีชิพไลท์เนี่ย ราคานี้เกือบๆทุกร้านเลยหรอ? เพราะเห็นเขาบอก ประมาณ 5 พันนู่น ผมก็งง

9. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    คุณโอมแนะนำที่คุยกันเยอะๆหน่อยดิครับ ที่นี่เงียบมาก ผมไม่รู้จะคุยกะใครอ่ะครับ

10. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    มีใครคนนึงบอกผมว่า... มาทำให้เด็กหวั่นไหว โอ้ยยย >> แก่ไปเลยผม เอิ้กๆๆ

11. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ทานข้าวเที่ยงกันยังค๊าบบบ ผมไปทานก่อนะ หิวละ อิอิ >>>>> เด๋วตอนบ่ายสอบเสร็จจะมาออนค๊าบบบส์

12. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    รถสวย นะ เธอ .... *

13. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    มา,แว้วค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

14. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    เงียบบบขอเมล มา@หน่อยคับบบบ

15. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    เบื่อโคตรๆ

16. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    นี่ๆ เธอไปไหนคับคนสวย คิดถึงจัง

17. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    มันมีหลายยี่ห้อน่ะ ลองถามดู ตอนนี้ผมมีของ มาเลเซีย
    ตัวล่ะ 2500 บาทพร้อม ชิฟไลด์ แต่ต้องสั่ง 5 ตัวขึ้นไป
    ของใหม่แกะกล่องคร้าบ ลองถามเพื่อนๆ ดูน่ะคับ....

18. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    เล่นคนเดียว จีบคนเดียวเลยน่ะ โอ๊ต อิอิ

19. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    หรอครับ........คุณโอม ยี่ห้อไรหรอครับ..........ไมค์ มีกี่รอบ 8000หรือมากก่า

20. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    แล้วปกติที่ใช้ๆกันมันมีกี่รอบอ่ะครับ งงแล้ว มะเคยใช้ สูงสุด 8พัน หรอ? น้อยไปปะ

21. Aotza_Lampang

156
    3
    0
    ขอลองลายเซ็นน๊าคีบ อิอิ

22. Aotza_Lampang

156
    3
    0
  23. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    12000 รอบ ครับพี่ เอามัย อิอิ

24. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
  25. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    รวบรวมให้ได้ 5 คนก่อนน่ะพี่ จะได้คุ้มค่าส่งหน่อย
    2500 รวมส่งเรียบร้อยแล้วน่ะคับ

26. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ประมวลภาพการติดโบว์ Mrcs คร๊าบบบ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2006
  27. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ติดตั้งโดย"ลุงเล้ง"คร๊าบบ

28. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    ส่วนที่เหลือเดี๋ยวตามมาอีกน่ะคับ อิอิ

29. Red Evo Thailand

861
    4
    0
    สงสัยไปลอยกระทงกานหมดเลยวันนี้ อิอิ :)

30. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0
    โห......

ผูกโบด้วย... ท่าจะแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้