ร่วมให้กำลังใจ อ.อ๊อดรถเหลือง พันห้าพาเพลิน ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [email protected], 12 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ขอให้หายไว้ไว้แล้วกันนะครับ.........

2. bena_yy

bena_yy New Member Member

176
    0
    0
    อ็อดเว้ย ขอให้หายไวๆนะน้อง จะได้ออกมาสำแดงเดชกันอีกรอบ พระคุ้มครองเว้ย

3. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    หายไวๆครับพี่

4. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    เข้มแข็งครับ ขอให้หายไวไว

สู้ สู้ ครับเพื่อนอ็อด

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หายไวไว ไม่มีอาการแทรกซ้อน กลับมาปกติ สุดๆ ครับ

6. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ขอหั้ยหายเร็วๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

7. tucky

tucky New Member Member

166
    0
    0
    หายเร็วๆนะครับพี่..เป็นกำลังใจให้นะครับ

8. B2

B2 Member Member

527
    1
    18
    อุดมรีบๆหายนะ แล้วไปเฮฮากันเหมือนเดิม เพื่อนๆพี่ๆน้องๆรออยู่นะครับ

9. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    แรงใจจากเพื่อนๆๆสังคม racing อย่านี้
    เชื่อผม เจ้าอ็อดรถเหลือง ต้องปลื้มใจแน่ๆ

ฺำBe Strong , We're alway be with you
    พันห้าพาเพลิน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 07:12:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 07:12:19 ----------

แรงใจจากเพื่อนๆๆสังคม racing อย่านี้
    เชื่อผม เจ้าอ็อดรถเหลือง ต้องปลื้มใจแน่ๆ

ฺำBe Strong , We're alway be with you
    พันห้าพาเพลิน

10. kritgd3

kritgd3 New Member Member

51
    0
    0
    หายไว้ๆน่ะครับ

11. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    หายไวๆ ครับ หลายๆคนเป็นห่วง

12. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ขอให้พี่ อีอต ปลอดภัย กลับออกมาเหมือนเดิมนะครับ

13. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ขอให้ปลอดภัยครับผม ยังไงจะติดตามกระทู้นี้เรื่อยๆครับ
    รบกวนอัพเดทด้วยนะครับ ^_^

14. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    ขอให้ปลอดภัยนะครับ......สาธุ

15. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    หายไวๆครับเพื่อน

16. ตอนนี้ทางญาติน้องอ๊อดได้ย้ายตัวอ๊อดไปรักษาตัวต่อที่โรงพยาบาลปทุมเวชแล้วนะคร๊าบ

อาการณ.ตอนนี้ยังทรงตัวอยู่ ยังไม่รู้สึกตัว ส่วนสมองยังบวมอยู่เนื่องจากแรงกระแทกอย่างรุนแรง

ถึงอย่างไรแล้ว น้องอ๊อดของเราก้อต้องฟื้นในเร็ววัน ยังไงช่วยเป้นกำลังใจด้วยนะคร๊าบ

หรือถ้าใครว่างๆอยากจะไปให้กำลังใจถึงที่ก้อไปเยี่ยมได้ที่โรงบาลเวลาเยี่ยม 11.00-12.00 น.

และ18.00-20.00น.ของทุกวัน ขอให้น้องอ๊อดฟื้นและกลับมาแข็งแรงเป็นปกติโดยเร็วนะน้อง

17. KMnO4

KMnO4 Member Member

173
    1
    18
    ขอให้หายไวๆนะครับ .... :eek:

18. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    รีบหายเร็วนะพี่พวกเราทุกคนรอพี่อยู่

19. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    ขอให้พระคุ้มครอง และหายไวไวคับ

สู้สู้

20. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    พระเจ้าคุ้มครองอ๊อด

21. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    ขอให้หายไวๆ นะครับ

22. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    หายไวๆนะครับพี่

23. EK ALPHA TECH

EK ALPHA TECH New Member Member

6
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้เข้มแข็งนะครับหายไวๆครับ

24. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0

ในคลิป เป็นคนไข้ ที่ประสบอุบัติเหตุ ได้รับความกระทบกระเทือนทางสมองคับ

http://www.youtube.com/watch?v=nbFs9NN__Mk

เมืองไทย เพิ่งมีเครื่องนี้คับ

Hyperbaric Oxygen Therapy (HBOT)

พอดี เพิ่งเข้ามาอ่าน เป็นกำลังใจให้คุณ อ๊อด นะคับ

ฝากถึงครอบครัว คุณ อ๊อด ด้วยคับ

เครื่องรักษา อาการบาดเจ็บทางสมองคับ

เครื่องแรก อยู่ที่กองทัพเรือ ปีนึงรับ 70 คน ตอนนี้ คิวอยู่ที่ 700 กว่า อีกสิบปีถึงจะถึงคิว
    ครั้งละ พันกว่าบาท

เครื่องที่สองอยู่ที่่ โรงพยาบาล กรุงเทพ ครั้งละ สามพันกว่าบาท

http://www.bangkokhospital.com/index.php?p=medicalservicedetail&id=0&cid=16&hid=BGH&lang=TH

โรงพยาบาลกรุงเทพ เลขที่ 2 ซอยศูนย์วิจัย 7 ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ เขตห้วยขวาง กทม. 10310 โทร. 0-2310-3000 หรือ 1719

เครื่องที่สามเป็นของ เอกชน ครั้งละพันกว่าบาท ผู้นำเข้าเป็น ทีมวิจัย เรื่องนี้คับ

เครื่องที่สี่ อยุ่ที่โรงพยาบาล บำรุงราษ คับ

BUMRUNGRAD INTERNATIONAL
    33 Sukhumvit 3 (Soi Nana Nua), Wattana, Bangkok, 10110 Thailand
    Telephone: +662 667 1000
    Facsimile: +662 667 2525
    Emergency:+ 662 667 2999
    Out-patient Appointment: +662 667 1555

http://www.bumrungrad.com/overseas-...cs-and-centers/hyperbaric-oxygen-therapy.aspx

เครื่องที่ห้า อยู่ที่โรงพยาบาล วชิรภูเก็ต คับ
    สถานที่ตั้ง : ห้องปรับบรรยากาศความกดดันสูง
    งานเวชศาสตร์ใต้น้ำ โรงพยาบาลวชิระภูเก็ต
    353 ถ.เยาวราช ต.ตลาดใหญ่ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000
    โทรศัพท์ 076-361234 ต่อ 2500, 2501, 076-361232
    Fax 076-361232, 076-361270

http://www.vachiraphuket.go.th/?name=knowledge&file=readknowledge&id=47

แต่ แนะนำ ผู้เชี่ยวชาญที่กรุงเทพ และทีมวิจัย ของกองทัพเรือดีกว่าคับ

ที่อเมริกา มีมานานแล้ว ประสบความสำเร็จมากมาย เมืองไทย กำลังเดินตาม แต่ยังไม่ได้ข้อสรุปทางวิชาการคัับ

เครื่องนี้ จะเพิ่ม ออกซิเจน ในสมองและปรับ ความกดอากาศภายในคับ ใช้เวลา 1 ชั่วโมงต่อ 1 ครั้งคับ

ช่วยเพิ่มออกชิเจน ในสมอง และรักษาอาการผิดปกติ ต่างๆ ของสมอง

เมื่อ ก่อน เครื่องนี้ ใช้ในกองทัพเรือ ในการปรับความดัน ของนักดำน้ำ

และ รักษาอาการบาดเจ็บ ของทหารเรือ เวลาดำน้ำลึก คับ

มีเทคโนโลยีทางการ แพทย์หลายอย่างที่ดี แต่คนไทยยังตามอยู่หลายก้าวเหมือนกันคับ

มีอะไร โทรถาม ผมได้นะคับ ผมตามเรื่องเครื่องนี้ มาพอสมควรคับ

บี 089-4613962

http://www.youtube.com/watch?v=nbFs9NN__Mk

[/SIZE]
    [/SIZE]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มิถุนายน 2010
  25. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    หายเร็วๆนะเพื่อนอ๊อดดดดดดดดด

26. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    ขอให้หายไวๆๆนะครับคุณอ๊อด พระคุ้มครองครับ

27. ฟื้นมาดิอ้ายน้องอ๊อด

28. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    เอาใจช่วยคับ

29. JZA80 HKS

JZA80 HKS Member Privilege

173
    7
    18
    หายเร็วๆ นะครับ

พระคุ้มครองครับ

30. K.June

K.June New Member Member

56
    6
    0
    หายย ไวๆๆๆ นะคับ เป็น กำ ลัง ใจ ให้ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้