ร่วมให้กำลังใจ อ.อ๊อดรถเหลือง พันห้าพาเพลิน ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [email protected], 12 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    จารย์อ๊อดสู้ไว้ห่วงๆ ผมบอยเอง...

2. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ได้ข่าว..... แล้ว ตกใจมากๆ

มาให้กำลังใจครับ..... ขอให้หายเร็วๆนะ อ. อ๊อด

และผ่านพ้นอุปสรรค ได้เหมือน ทุกครั้งที่ประสบมา

และหวังว่าจะได้เห็น ล๊อคอิน " อ๊อดรถเหลือง " เขามาออน ตอบคำถาม และให้ความรู้ได้ในเร็ววัน

3. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    เรายังเพิ่งคุยกันที่งาน RZ อยู่เลย ตอนรู้ข่าวตกใจมาก ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆนะน้อง กลับมาให้ได้นะ

4. Poppi_EK

Poppi_EK New Member Member

84
    9
    0
    อ๊อด ขอให้น้องหายไวๆนะ สู้ๆอย่าทิ้งกันนะเว้ย

5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เป็นกำลังใจให้ครับหายไวๆนะครับ

6. ขอให้ปลอดภัย หายเป็นปรกติไวๆนะครับ

7. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ฟื้นไว...นะอ๊อด

8. จากที่ไปเยี่ยมมาแล้ว น้องอ๊อดอาการทรงตัว

คิดว่าอีกไม่นานคงรู้สึกตัวแล้วก้อกลับมาหายเป้นปกติอย่างแน่นอน

ยังไงก้อขอเป็นกำลังใจให้หายเร็วๆ กลับมาเหมือนเดิมเร็วๆนะน้องร๊าก

ขอบคุณทุกท่านแทนน้องอ๊อดด้วยนะคร๊าบ ยังไงต้องหายชัวร์

กลับมาเฮฮา มาช่วยกันจัดแข่ง มาแข่งด้วยกันนะน้องเอ้ย สู้ๆ

9. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    หาย เร็วๆนะครับ

10. D15B_InSide

D15B_InSide New Member Member

11
    0
    0
    ขอให้หายไวๆ น๊า ครับ อาจารย์อ๊อด

^^

11. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอให้พี่อ็อดหายไวๆนะครับ

12. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ขอให็ปลอดภัยและหาเร็วๆครับ

13. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    หายไวๆนะอ๊อด พระคุ้มครองนะ

14. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    หายไวๆๆคับ

15. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    เคยเจอ เคยคุยกัน เฮฮาครับ ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ คุ้มครองให้พี่อ๊อดปลอดภัยนะครับ

16. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวน่ะคับ แต่คนเล่นรถด้วยกัน ต้องสู้ครับ ต้องอดทน ต้องปลอดภัย และต้องหายเป็นปกติน่ะครับ ปลอดภัยครับ เอาใจช่วย

17. Toonie

Toonie New Member Member

73
    0
    0
    ขอให้พี่อ๊อดหายไวๆนะครับ
    ยังไงพี่ต้องหายนะ
    ส่งกำลังใจให้ครับ

18. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    ขอให้หายไวไวครับ...

19. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เป็นกำลังใจให้นะครับพี่ ขอให้ปลอดภัย หายไว ๆ นะครับ

20. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ปลอดภัยคับ......

21. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    สู้ๆนะครับพี่อ๊อด

ขอพรอันประเสริฐ แห่ง หลวงพ่อโสธร จงคุ้มครองปัดเป่าโรคภัยให้พี่...... หายเปนปกติด้วยครับ

22. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ขอให้ปลอดภัย ครับ

23. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ.......

24. MD RZP

MD RZP New Member Member

29
    0
    0
    ขอให้ปลอดภัยนะคับ เอาใจช่วย

25. [[[greddy]]]

[[[greddy]]] New Member Member

52
    0
    0
    ขอให้ปลอดภัยและหายไวๆนะครับ

26. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    ขอ ให้ ปลอด ภัย น่ะ ครับ พี่ อ๊อด สู้ ๆ ​

27. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    หายดีแล้ว มาวิ่งในสนามด้วยกันนะครับอ๊อด

28. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    หายไวๆ ครับพี่เป็นกำลังใจให้นะครับบบบ สู้ๆๆๆ

29. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ขอให้ปลอดภัย หายไวๆ และกลับมาเหมือนเดิมครับ

30. auttaponpon

auttaponpon New Member Member

9
    1
    0
    ขอให้โชคดีครับ พระคุ้มครองน่ะครับ คุณอ็อด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้