ขอรูปวีโก้ขับสองแต่งโชว์กันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย win99, 18 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mixkymouse

mixkymouse New Member Member

17
    0
    0
    สวยๆทุกคันเลยครับ

2. chonmetee

chonmetee New Member Member

12
    0
    0
    อยาก ชม 1kd เดิน ท่ออินเตอร์ ใหม่จังเลยครับกำลังสนใจอยู่ ถ้าได้ค่าราคากับที่ทำด้วยก็ดีมากๆเลยครับและถ้าอยากเปลี่ยนเทอร์โบ แต่ไม่อยากตีเฮดเดอร์ ใช้เขาหล่อกับ เทอร์โบ t05h ของอีโว 3 จะดีไหมครับ.ขอบคุณล่วงหน้าครับ

3. noom_nuch141

noom_nuch141 New Member Member

84
    0
    0
    ของพี่น๊อตตอนนี้วิ่งได้กี่วิอ่ะ

4. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    เข้ามาแอบดู อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้