ขอรูปวีโก้ขับสองแต่งโชว์กันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย win99, 18 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เหมือนกันคร๊าบ นู๋ซื่อ แบงค์ ครับ 55+

1. --------------------------------------------------------------------------------

พี่ คลิก ที่ คำว่า Post Reply

แล้ว จะ มีช่องให้พิมข้อความ

แล้ว พี่ เลื่อน ลง มา นิดนึง

จะมี กล่องดำๆ เขียนว่า อัพโหลดและแนบไฟล์ อะคับ

พี่ก้อคลิกเลย แล้ว จะมี หน้าต่างเล็กๆ ขึ้นมา
    พี่ก้อ คลิกที่ คำว่า Browse แล้ว พี่ก้อเลือกรูป ที่พี่ต้องการมาลง

2. top artro

top artro New Member Member

47
    0
    0
    สวยๆกันทั้งนั้นเลย ใคร อยู่แถวพระราม2 ว่างๆมา นัดเจอ กันคับ

3. รถโหด:eek: มากคับ

4. top artro

47
    0
    0
    คับขอบคุณคับ

5. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เเจ่มคร้าบ . . . . .น่าจะเจอกันบ้างเน้อ

6. ตาน็อตรถแสร็จแล้วเหรอ ทีนี้คงมีเวลาทำไฟให้ผมแล้วสิ:D :D :D :D

7. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เหอๆๆ ขอเวลาอีกนิดนะคร้าบ

8. ไปซุ่มทำมา สงสัยมีลง 15 วิ แล้วมั้งเนี่ย.........

9. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    สวยๆโหดๆ กันมากมาย...อิอิอิ

10. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    มาด้วยเหรอ ขำ ขำ

11. top artro

47
    0
    0
    ไอ แม๊ก ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ เล่น M ป่าววะ นี่ท๊อปเอง

12. tanawat_2396

tanawat_2396 New Member Member

43
    0
    0
    รถสวย ๆ โหด ๆ กันท้างนั้นเรยนะคั๊ฟ ๆๆ อิอิ

13. แหมนึกว่าจะไม่เจอกันซะแล้ว:)

14. top artro

47
    0
    0
    ว่าแต่ว่างกันวันไหนคับจาได้นัดคุยกันคับ

15. tanawat_2396

tanawat_2396 New Member Member

43
    0
    0
    เราใช้กระบะเหมือนกัน ยังไงก็ต้องมาคร๊าฟฟฟฟ อิอิ

16. อยากไปเจอกันเหมือนกันคับ แต่อยู่ไกลกว่าชาวบ้านเค้าอ่ะ ถ้านัดแถวๆรังสิตพอไปได้คับ

17. top artro

47
    0
    0
    นัดกันมาเลยคับ

18. ที่ใหนคับ ถ้าใกลคงไปไม่ใหวคับ.....

19. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

20. top artro

47
    0
    0
    ผมว่าวันไหนนัดเจอกันคลอง5 ดีกว่า วันซ้อมก็ได้คับ จาได้ เอา มาจับ คู่แข่งกันน่าจามันดี เพราะว่า เราจาวิ่งกี่รอบก็ได้ ศุกร์นี้ดี ไหมคับเพื่อนๆๆพี่ๆทั้งหลาย ไปวิ่งเล่นๆกัน

21. บีค่ะ

บีค่ะ New Member Member

2
    0
    0
    เอากะเค้ามั่ง คันข้างๆของหนูบีเอง

22. วีโก้เยอะจัง ดีคับ รวมตัวกันเยอะๆหัวใจเดียวกัน อิอิอิ...

23. pukung999

pukung999 New Member Member

19
    0
    0
  24. pukung999

19
    0
    0
  25. pukung999

19
    0
    0
  26. pukung999

19
    0
    0
    ผม ไม่ได้ไส่กล่องmagafire กับLight box แล้วอะคับ หันไปเล่น powermax แทนอะคับ *-*

27. top artro

47
    0
    0
    ราคากล่อง POWER MAX พร้อมติดตั้งพร้อมจูนเท่าไหร่อะคับพอดีสนใจ แล้วผลตอบแทนเปนไงบ้างอะคับแนะนำหน่อยคับ

28. powermax มันไม่แรงเหรอคับ แล้วถ้าถอดออกขายมั้ยคับ:)

29. tanawat_2396

43
    0
    0
    รถแรง ๆ ทั้งนั้น เยย อิอิ เรามันแรงน้อย + หอยเล็ก เอิ๊ก ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้