เสาร์-อาทิตย์ 26-27 มิ.ย. 53 / ทริปนอกรอบ Super Car thailand สนาม 3-4 สนใจมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 9 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    พีโม่มีปัญหาเครื่อดับรอบวอร์มอัพครับ เกือบจะไม่ได้ออกมาไล่แล้ว
    ส่วนพี่ช้าง เยสเล็ก สมกับคำแช่งของผม ได้ที่ 1 Super 2000 Junior เก่งมากเพื่อน
    คอยติดตามตอนต่อไปพรุ่งนี้ ว่าอีโวที่พังๆ กัน จะออกมาสู้ได้ไม๊

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เอาใจช่วยทุกๆท่านครับ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    วันนี้ดูต่อครับ มันส์มาก
    ยินดีกับพี่ช้างน้อย (พี่เขาให้เรียกอย่างนั้น 55) ด้วยครับ แต่รถคล้าย ๆ กับรถพี่ปรีดามากเลย บางทีดูทางทีวีไม่รู้ว่ารถใคร
    เมื่อวานรุ่นที่พี่ช้างแข่ง มี civic คันที่ชนพี่ช้างสนามที่แล้ว วิ่งอีกแล้ว รอบแรก ๆ ก็พังควันท่วมเหมือนเดิมเลย แต่ไม่ลงสนามหญ้า สงสัยแข่งเอามัน....

ปล. พี่โอทามไรตอนตีสองครับ... :)

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    วันอาทิตย์รถพี่โม่ไฟลุกพรึ๊บเลย........ เป็นรัยมั้ยเนี่ย

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    วันอาทิตย์เห็นรถพี่โม่น่าจะแค่ควันในห้องเครื่องอย่างเดียวนะ หรือไฟลุกด้วยครับ
    อยากรู้เหมือนกันครับ

6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อาจารย์ช้าง ดีใจด้วยครับ สุดยอดมากๆๆๆเลยพี่

7. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ดูที่ถ่ายทอดสด ก็เห็นแค่ควันท่วมตรงสุดทางตรงน่ะ.... แต่เพื่อนบอกว่า ไฟลุกเลย ตกลงแล้วหนักแค่ไหนเนี่ยพี่โม่

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีกับพี่ช้างด้วยครับ

แล้วเวลาขึ้นโพเดียมถ่ายรูปอันดับ 1 พี่ช้างเราจะสูงไปไหนเนี่ย เห็นตากล้องถอยโฟกัสกันแทบไม่ทัน 555..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:21:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:21:01 ----------

ยินดีกับพี่ช้างด้วยครับ

แล้วเวลาขึ้นโพเดียมถ่ายรูปอันดับ 1 พี่ช้างเราจะสูงไปไหนเนี่ย เห็นตากล้องถอยโฟกัสกันแทบไม่ทัน 555..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้