"ในดวงใจ คนไทยทั้งชาติ"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nitarn, 7 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากกกกกกกกกกก
    ส่งจดหมายคืนได้ช้ามากๆเลย

2. mysbk

mysbk New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับ Sticker

ปล.คนที่ขับ toyota ke30 สีเขียวคร้าบบบ -..-+

3. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ยังพอจะมีเป็นไฟล์ หรือเปล่าครับ ยังอยากได้อยู่ จะได้เอาไปขยายยอดต่อครับ ^ ^

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ของผมถึงยังครับ จันทบุรี

5. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    เพื่อไม่เป็นการรบกวนและขอสนับสนุนต่อยอด ขอไฟล์ ขนาด เบอร์สีสติ๊กเกอร์(เพื่อให้เป็นเหมือนกับต้นฉบับและสีไม่เพี้ยนไปเรื่อย)
    และผมจะลองถามกลุ่มเพื่อนและช่วยทำแจกเฉพาะเพื่อนที่คิดแบบเดียวกันครับ ร่วมด้วยช่วยอีกแรงจ้าาาาาาา

รบกวนส่งมาได้ที่เมล์ [email protected] ได้เลยครับ
    อาจขออนุญาตช่วยแจกแถว ปากน้ำ บางนา บางพลี อีกแรงครับ

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    วันนี้ส่ง จดหมาย EMS ไปแล้วครับพี่ พรุ่งนี้น่าจะถึงครับ

7. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ช่วยนะครับ

วันนี้ผมสั่งตัดไปแล้ว 200ชิ้น ใครที่อยู่โซนปากน้ำ บางนา บางพลี เมื่อผมตัดเสร็จจะแจ้งที่รับให้นะครับ บวกกับรถผมกำลังซ่อมด้วย
    อย่างไงไม่เกิน เสาร์-อาทิตย์ นี้ จะให้รายละเอียดเรื่องสถานที่รับนะครับ

8. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เพิ่งกลับจากต่างจังหวัดครับ

ขอโทษคุณ A_TENGU ด้วย ผมยังไม่ได้ส่งกลับเลย
    วันสองวันนี้ครับ จะรีบส่งไปให้

สำหรับคนที่รับ แล้วเอาไปต่อยอด
    ผมขอขอบคุณมากๆครับ ผมดีใจมาก ที่มีคนยินดีแสดงออกในเรื่องนี้ด้วยความเต็มใจ

9. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    ผมได้รับ sticker แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ
    แล้วกำลังต่อยอดให้ที่บริษัทกับคนที่มีแนวคิดเดียวกันครับ

10. ดันไปเพ่

11. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมอยากได้file .ai อะครับ เดี๋ยวจะไปตัดติดเองครับ สนับสนุนความคิดดีๆครับ

12. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ยอดเยี่ยมมากครับ ขอบคุณครับ

13. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ป๋มส่งจดหมายไปแล้วครับ ถ้า จขกท.ว่าง และงานไม่ยุ่งแล้ว ป๋มก็จะรอท่านอยู่ครับ

14. CARINA

6,061
    165
    63
    วันนี้เห็นโตต้าวิชสีดำติดครับ แจ่มจริงๆ

15. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    // ป๋มบอล ที่อยู่บางกรวย ได้รับเรียบร้อยแล้ว -ขอบคุณมากครับ- //

16. nitarn

2,398
    41
    48
    คุณ A_TENGU

ผมเตรียมให้แล้วครับ ส่งให้วันนี้แน่นอน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:28:40 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:28:12 ----------

คุณ A_TENGU

ผมเตรียมให้แล้วครับ ส่งให้วันนี้แน่นอน

17. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เพื่อนรุ่นพี่ที่ทำงานชอบกันใหญ่เลยพี่ต้น
    คืนนี้กลับไปจิ๊กที่บ้านนะครับ

18. เมื่อไหร่จะได้ว่ะเรา

19. CARINA

6,061
    165
    63
    ไม่แน่ใจว่าพี่ต้นได้ของผมยังอ่ะครับ

ชื่อ อดุลวิทย์ อ่ะพี่

20. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    อยากได้มากเลยครับ

21. nitarn

2,398
    41
    48

EMS มาถึงหลายวันแล้วครับ
    แต่ไม่มีคนอยู่บ้าน เลยเพิ่งว่างไปรับที่ไปรษณีย์
    ได้รับปุ๊บ จัดสติ๊กเกอร์ส่งกลับไปทันที
    น่าจะอีกซักวันสองวันนี้แหละครับ น่าจะถึง

ขอโทษสำหรับผู้ส่ง EMS ด้วยนะครับ เนื่องจากบุรุษไปรษณีย์ จะไม่ทิ้งจดหมายไว้หน้าบ้าน
    เพื่อป้องกันการสูญหาย ซึ่งกว่าผมจะไปรับได้ ไม่เสาร์ก็อาทิตย์ครับ
    แต่ทันทีที่ได้รับ ก็จะรีบส่งกลับให้ครับ

22. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    อัพไปค้าบ

23. JacKy.23

JacKy.23 New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าพี่ยังต้องการเพิ่ม โทรมากิ๊กเดียว เด๋วส่งถึงบ้าน ( limited สะท้อนแสงใจเย็นนิดนะพี่ สติ๊กเกอร์บ้านเราไม่มีเลย ต้องสั่งจาก กทม. แต่ไม่เยอะนะ ^ )
    ...ตอนนี้สั่งเพิ่มอีก 200 ชุด demand ยังเยอะอยู่ครับ จันทบุรี - ตราด มารับที่ผมได้นะครับ หรือรับที่พี่ A_TENGU :DEiEi

24. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    up up up up up up up up

25. nitarn

2,398
    41
    48
    ช่วงนี้มาทำงานที่พญาไท 3 ทุกวันครับ
    ใครสะดวกแถวเพชรเกษม วนรถเข้ามารับได้เลยครับผม

26. nitarn

2,398
    41
    48
    ช่วงนี้มาทำงานที่พญาไท 3 ทุกวันครับ
    ใครสะดวกแถวเพชรเกษม วนรถเข้ามารับได้เลยครับผม

27. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ได้รับแล้วครับ.........เมื่อวานนี้เอง
    ขอบคุณมากๆครับ

28. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    อยากได้ไฟล์ด้วยคับ ส่งให้หน่อยได้ไหม คับ ขอบคุนคับ

29. CARINA

6,061
    165
    63
    ได้รับแล้วครับพี่ ขอบคุณมากครับ

ขอโทษที่ต้องลำบากไปไปรษณีย์ครับ

ส่งไปแล้ว พึ่งคิดประเด็นนี้ได้ตอนเย็น

ปล. ผมแปะแล้ว (เบี้ยวด้วย) แล้วจะถ่ายให้ดูครับ

30. nitarn

2,398
    41
    48
    ผมยังไม่มีโอกาสไปที่ร้าน ที่สั่งตัดเลยครับ
    จะพยายามเข้าไปให้ได้เร็วๆ นี้ แล้วจะเอา File มาฝากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้