ขอบคุณ และ ขอบใจ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านนะคับสำหรับงานในครั้งนี้

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 5 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เออ..ชอบว่ะ คำนี้อ่ะ อิอิ
    ปล.เปิดโซน จันทบุรีว่ะ ตอนนี้เอมันบอกว่าสมาชิกเริ่มเพิ่มขึ้นเรื่อยๆล่ะ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยอดชาย สุภาพบุรุษจริงๆ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จัดระเบียบใหม่ดิพี่นะ รันนัมเบอร์ใหม่เลย จะได้รู้ว่ามีประมาณกี่คัน (แค่ความเห็นนะครับ) mi mi

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดีเหมือนกัน

5. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ดีมากครับ

6. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ยังไม่ได้ชาว ไม่ได้เป็น ยอดชายหรอก เอ
    เปิดโซน จันฯ เหรอ เอา ดิ รถแรง ๆ เยอะดี และ เค้าก็ มาร่วมงานกันได้ มาจากจันบุรี ค่าน้ำมันเท่าไร ระยะทางเท่าไร เสียเวลา กันขนาดไหน
    ไม่ใช่ว่า ขับรถแค่ ไม่ถึงร้อยโงบอก ไกล ........................................... เฮ้อ

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไปกลับ600โลใช้เวลา8ชม.ในการเดินทางทั้งไปและกลับ
    น้ำมัน1ถังเหลือนิดหน่อย แต่ทำไงได้ก็ใจมันรักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้