ขอบคุณ และ ขอบใจ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านนะคับสำหรับงานในครั้งนี้

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 5 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    ทำตกเหมือนกันคร้าบ ตกไปสองรอบเลย

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ไม่ได้เอารถไปวิ่ง แต่ไปเชียร์ครับ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    บอกได้อย่างเดียวครับ มันส์ และเมาครับ.............................อิ..........อิ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - เห็นหน้าท่านเป้แล้วไม่ต้องสืบครับ ei ei

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านอีกรอบนะคับ งานหน้าปลายปีทางผู้จัดจะพยายามจัดให้รอบคอบกว่านี้คับ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ต้องมีมุนเครื่องเสียง+โคอ่อน ๆ ด้วยนะน้าเอ๋ ovo

7. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ตาเอ๋จัดดีแล้วครับ แต่ขออย่างเดียวครับ

ขอให้คงคอนเซ็ปต์ไว้ครับ ........................ ขอเป็นรถบ้านอ่ะครับ ผมว่าน่าจะมันส์กว่านี้ เหมือนคราวที่แล้วอ่ะครับ

ถ้าคุม ตรงนี้ได้ผมว่าโอเค นะครับ เพราะรถแต่ละคันก็รถใช้งาน รถบ้านทั้งนั้น ที่ยากจะรู้เวลารถตัวเอง และอาจมีรางวัลติดไม้ติดมือกลับบ้านกัน

ไม่ช่ายให้รถสนามมาลงแข่งผมว่ามันไม่ยุติธรรม

ขอเถอะครับ อ้ายถังน้ำมันไว้หลัง ยางแดร็ก สภาพรถสนามอ่ะ เอาไว้แข่งรายการ Open หรือรายการตอนกลางคืนเถอะครับ

ผมว่าถ้ายังเป็นอย่างนี้ รับรองได้ คราวหน้าคงจะมีรถมาร่วมสนุกน้อยลงแน่ หรือไม่อย่างนั้นก็มีแต่รถสนามมาลงแข่งทั้งนั้น

ขอออกความเห็นเพียงเท่านี้ครับ ถ้าไม่ถูกใจก็ขออภัยด้วยครับ

ด้วยความเคารพ

8. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ว้า ...... งานนี้ ไม่เมาเลยอะ

9. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    งานต้องขอบคุณแก้วปรับบูสของพี่นะ :beer: :becky:

10. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    ปรับจนตอนลงแข่งสนามดูลายตา 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:23:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:22:54 ----------

ปรับจนตอนลงแข่งสนามดูลายตา 555

11. na046

983
    7
    18
    ต้องไปถึงสนาม ให้เร็ว ๆ กว่านี้หน่อย นะ ท่าน อิอิ

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาช้ายังดีกว่าไม่มาครับพี่

13. kook_kai_3746

130
    0
    0
    เร็วกว่านี้อะก็ไม่ต้องลงสนามแล้วพี่นะ:p

14. kook_kai_3746

130
    0
    0
    แก้วนี้ไม่มีค่าปรับจูนแต่ปรับแล้วแรงจิงจิง

15. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ของพี่เค้าแน่นอนจิงๆ อิอิ

16. whatwalk

whatwalk New Member Member

49
    0
    0
    ผมวิ่งเสด แล้วค่อยกินน้ำปรับบูสลื่นจริงๆ

สดชื่นๆ ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่น้องคนนี้ได้ร่วมงานดีๆ

มิตรภาพ และ อบอุ่นสุดๆ

17. na046

983
    7
    18
    งานนี้ แก้วปรับบูส ......... ไม่เกี่ยวกับผมนะ เพราะผม กินไม่ได้ครับ ต้อง ไอ้ปู นู่นเลย ครับผม หนามหน้า น่าจะมี 2 แก้วนะ ........ มีใครจะไปสะเดา มาเล มั่งไม๊ ฝากซื้อหน่อยดิ

18. kook_kai_3746

130
    0
    0
    ก็เห็นแก้วติดมือไม่วางเลยหนิหน่า 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:24:04 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:23:09 ----------

อะน้า สงสัยคราวหน้าเอาแก้เซเว่นใหญ่ๆไปแทนได้ปะพี่นะ หรือว่าเล็กไป 555

19. na046

983
    7
    18
    จริง ๆ แล้วการไปร่วมงาน ต่าง ๆ ของ คลับ อะนะ มันเป็นหน้าที่ มันเป็นสำนึก ของสมาชิคคลับอะนะ ผมว่า เราอยู่กับในคลับ อยากอยู่ อยากมีกลุ่ม มีเพื่อนเราก็ต้องช่วยกันดิ นะ

20. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    รอบนี้ไม่ได้ไปคับ เซงๆคับ ดันมาไส้ติ่งแตกก่อนวันงานไม่กี่วันเองคับ

21. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จูเนียร์เจ็บตัวเลย

22. na046

983
    7
    18
    เฮ้ย ....... โทษที ไม่ได้นึกถึงใคร เลย พูดโดยรวม ๆ อะนะ อยากให้ มาเจอกัน
    สำหรับบางคนที่ ไม่เคยได้เจอกันเลยนะ หมายความว่าอย่างนั้น
    ผมเคยโพสไว้ทีนึงแล้ว นานแล้วหล่ะ ว่า "ไม่อยากเห็นรถแปะมินิทรัคแล้วมีคำถามว่า รถใคร?" คือเราน่าจะรู้จักและสนิทกันทั้งหมดอะ
    คือง่าย ๆ สมาชิคท่านที่หายไปนาน มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆ ก็มาเจอกันซักหน่อยถือว่ามาเที่ยวมาร่วมกิจกรรมกัน
    จูเนียร์ ก็ติดผ่าใส้มา มิใช่หรือ มันเหตุจำเป็น บลอก หลังป่าว ถ้าบลอก ต้องพักยาว ๆ หลายเดือน เหดียวจะเหมือนผม

ผมผ่าใส่เลื่อน มา 2 ปีแล้ว เป็นโดยกำเนิด แบบว่า จนโตยังไม่รู้ว่าเป็น นึกว่า ใส้เรามัน ไหลได้ ในท้องเนี่ย ปกติ (มันไหลแบบรู้สึกได้เลยนะ)
    ช่วงหลังมันปวดท้องปวดหลัง เลยไปหาหมอ หมอแกว่า ดีนะ ใส้ไม่ค้าง ไม่งั้นตาย เพราะ กระดูกที่กั้น ลำใส้มันกว้าง ตั้งนิ้วกว่า ๆ
    ก็ผ่าซะ บลอกหลัง ผ่าได้อาทิตย์เดียว ผม นั่งรถลงไปรับงานที่ พัทลุง 1 อาทิตย์ ไป เลยอีกอาทิตย์นึง ทุกวันนี้ยัง ปวด แบบ หนึบ ๆ อยู่เลย ที่หลังอะ ก็หมอเค้าบอกแล้วให้พักเฉย ๆ 3 เดือน ไง
    เหล้า ทำให้ผมเข้าโรงบาล มา 2 รอบแล้ว หมอ ห้ามทั้ง 2 ครั้ง ........ หมอเป็นใคร คุยกันได้ไม่ถึง 10 นาทีมาห้าม พ่อแม่เรารู้จักกันมา กว่า 20 ปียังไม่ฟังเลย อิอิ (ห้ามเอาแนวคิดนี้ไปลอกเลียนแบบ ไม่ดี)
    มาคราวนี้ไม่เกี่ยวกับ ระบบภายใน แป็น ระบบประสาท ช่วงต้นคอไปปลายนิ้วชี้ด้านขวามันจะชา ๆ ปลายเส้นประสาท ผมต้องเชื่อหมอ แฮะ ตาย ไม่กัว กัว ทำอะไรไม่ได้ ต้องนอนเฉย ๆ มันทรมานกว่า และลำบากคนอื่น นะ เพื่อนปูมันจะรู้ว่าผม .............. ไม่เอาพิการ555555

ไม่มีไรเล่าให้ฟังกันเฉย ๆ ...................

23. kook_kai_3746

130
    0
    0
    ตรงตามพี่นะพูดเห็นด้วยผมไม่ได้แปะแต่ใจก็รักมินิทรัคครับเพราะยังไม่ได้รันเบอร์

24. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    เหมือนกานครับ ไม่ได้แปะ มินิทรัค นานแล้ว แต่ก้มา มิตติงบาง ยามว่างและไม่ติดงาน มาเจอเพื่อนๆพี่ๆ ที่เคยเล่นรถมาด้วยกันตั้ง แต่ ตาเอ๋ มาขอสมัครอยู่มนิทรัคแรกๆ จำได้ม่ะ ตาเอ๋ จนมาเป็นประทานไปและ อิอิ

25. Mini truck นุกหนานอิอิ

26. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ใช่คับ ทุกวันนี้ผมก้ยังไม่เคยลืมคืนวันเก่าๆ ตั้งแต่วันแรกที่เข้าไปปั้ม เจอตานะเลยคับ
    นั่งกินเหล้าอยู่ ส่งเหล้า+กรีนทีมาให้ ก็เลย งง ไรว่ะกินยังไงเนี่ย พอกินไปก็เจ๋งดี
    ตั้งแต่นั้นมาก็กินอย่างนี้ทุกมีทฯ MTC บางครั้งไม่มีรถไป ไม่มีตังค่าน้ำมัน
    โทรหาเพื่อนปู ขอติดรถไปด้วย แมร่งมารับมาส่งถึงหน้าบ้าน และก็สมาชิกอีกหลายๆคน
    ที่ผมไม่ได้เอ่ยถึง ยังไงซะมีทหน้าก็อยากให้สาชิกทุกท่านที่ว่างๆ ก็มาเจอกันที่ปั้มได้นะคับ
    สำหรับคนเก่าก็ดี คนใหม่ก็ดี ไม่ต้องอายเข้ามาถามเลย พวกเราต้อนรับอยู่แล้วคับ
    และมีทหน้านี้ จะเป็นการอำลาตำแหน่งของผมด้วย โดยที่คุยๆกันไว้
    จะให้ไอ้ตี๋ขึ้นมารับตำแหน่งพร้อมกับจัดหาทีมงานด้านต่างๆมาแนะนำตัวให้เราๆทุกรู้ด้วยนะคับ
    ปล.ลืมบอกไปอีกอย่าง เร็วๆนี้จะมี MTC เพิ่มขึ้นอีกโซน ช่วงนี้เลยให้คนที่ดูแลเค้าเริ่มคัดสรร
    สมาชิกก่อน เมื่อลงตัวเมื่อไหร่จะมาแจ้งอีกครั้งครับ

27. na046

983
    7
    18
    เปิดที่ไหน เหดียว ผมตามไปปิดอีก นะ เหอ ๆ
    พวก แบบ หน้าอย่างหลังอย่างไม่เอานะ เบื่อ เห็นด้วย ครับ ๆ ๆ ๆ ดีครับ ผมไปแน่นอน อยากให้เป็นแบบ นั้น ถึงเวลา ด่าลับหลัง พอไปคุยบอกไม่มีอะไร ..... ไม่เอานะครับ

28. kook_kai_3746

130
    0
    0
    เห็นด้วยกับพี่นะครับ

29. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    พี่นะสุดยอดไปเลย

ดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้