ใครอยากได้ชุดแต่งไฟเบอร์สเกตข้างกับลิ้นหน้าทรงโรงงานบ้างครับ (รูปมาแล้วคับ)

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย sky&ska, 5 มิถุนายน 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. aoody_pp

aoody_pp New Member Member

6
    0
    0
    ครับ
    รู้สึกว่า ไม่น่าจะถึง 10 ชุด พี่ว่าหลายๆคน คงรู้สึกว่า
    --ราคาใกล้เคียง ของแท้
    --ราคานี้ เป็น เรซิ่น เกรดดี แตกต่างจากทั่วไป ขนาดไหน
    -- ฯลฯ
    พี่ว่าลองถ่ายรูปตัวจริงหลังทำโมลด์เสร็จแล้ว ชัดๆ แล้วสรุปราคาและจำนวนอีกครั้งน่าจะดีนะ คงมีคนสั่งเพิ่มมากกว่านี้
    ---------**ถ้าไง สมาชิก ลองช่วยกัน ออกความเห็น ก็ดีนะ**----------

2. sky&ska

sky&ska New Member Member

101
    0
    0
    โอเคครับพี่อู๊ด......ตอนนี้โมสเกิตข้างเสร์จเเล้วครับส่วนสเกิตหน้ากำลังดำเนินการครับ(ตอนนี้ก๊อบลูกเสร็จเเล้ว1ชุดครับเพิ่งเกะหมาดๆเลยครับรอเเต่งเป็บนึงเดี๋ยวเอารูปลงให้ดูกันครับ..............ส่วนของที่ใช้เป็น เรชิ่นเกรด355แท้ครับ.....ส่วนไฟเบอร์ใช้เบอร์450ครับละเอียดครับ)..............ส่วนในรูปเป็นของแท้ครับหายากครับเอาไว้ใส่รถตัวเองครับ(ในรูปก็รถผมเอง)

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้