ใครเคยเจอแบบผมมั่ง คนแต่งรถแปลกๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย CARINA, 5 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    สาดมาเหน็บกูถึงนี้ 555555+

2. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ???????????? ???????????????????????

3. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ??????????? Mazda Speed ??????????????? 555

4. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    พัทยารถแบบนี้เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกก

5. เคยเห็น CARINA สีเขียว ติดติ๊กเกอร์ "รถคันนี้กลัวเมียจัด"

6. ☻Drifter"Pom☻

☻Drifter"Pom☻ New Member Member

47
    0
    0
    อีกแบบนึงที่เจอบ่อยๆเลยก็คือพวกเวปมั่วๆอะคับ พึ่งเจอ สดๆ วันนี้เลยคับ เขียนว่า [email protected] ไรเงี้ยอะคับ

และก้ประมาณ แบบ toyotaclubthailand.com มันมีด้วยหรอ 5555 ผมว่าเค้าคงอยากติดอะคับ ติดเพราะ อยากติด ไม่ได้คิดอะไร ร้านขายติกเกอร์เค้าก้คงไม่ได้ห้ามหรอกว่าจะเอาไปติดรถไร ก็คงไปยุ่งอะไรกะเค้าไม่ได้อะคับ แต่สำหรับผมไม่เอาแน่นอนอะ (ผมไปซื้อกรอบทะเบียนเอียง ยังอยากได้แบบไม่มีโลโก้เลย แต่ก้หาไม่ได้ จำต้องยอมเอา TRD มา มันไม่ช่ายอะกิ๊ฟฟ TRD ทำทะเบียนเอียงขายด้วยหรอ 55555)

7. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เด๋วพี่ไปหา TRD มาแป่ะบ้างดีกว่า อิอิ

8. แหงะ... สงสัยยัดอะไรของโตโยต้าลงไปแล้วแน่ๆ เอิ๊กๆ

9. PadZz

PadZz New Member Privilege

786
    4
    0
    ผมว่าเป็นสีสรรบนท้องถนนดีครับ บางทีเห็นแล้วยังแอบยิ้มนิด ๆ อิอิ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เจอประจำอ่ะคับ

เอางี้นะ เจอทีไรก้อเป็นต้องยิ้มทุกทีอ่ะคับ

11. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เจอบ่อยมากเลยด้วยครับ

12. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    เจอเเบบเดียวกันเลยครับ

13. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ขำขำ ไม่ซีเรียส อิอิ แล้วแต่ฟามชอบส่วนบุคคล :D

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เจอบ่อยเลยครับ เจ้าของรถเค้าคงเห็นว่าสวยดีแต่ไม่รู้ว่าเป็นของรุ่นไหน ถ้าเป็นคนรู้จักก็จะบอกซะหน่อย อิอิ ....

15. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    ผมยังเคยคิดเลย

ว่าจะออก yaris มาแต่ง spoon ทั้งงคันไปเลย

อิอิ

16. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    โยโย...อิอิอิอิ....555....ค่ะ

17. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    ขอคุยด้วยคนจิค่ะ...คริคริ

18. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

อันนี้ของจริง ไม่มีมั่ว กลัวจริง ป๊อดจริง ไม่มีสแตนอิน อิอิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:22:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:21:55 ----------

อันนี้ของจริง ไม่มีมั่ว กลัวจริง ป๊อดจริง ไม่มีสแตนอิน อิอิอิ

19. bird TaLent

bird TaLent New Member VIP

304
    1
    0
  20. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โดนครับ กับของพี่ซอลิ้วเฮียง อะ "ชอบของ....สูง"

เดี๋ยวเอามั้งดีกว่า "ถนัดซ้าย...รัว..รัว" 555+

แถวระยองมีเยอะครับ 555+

21. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    เป็นสีสันบนท้องถนนคับ

อิอิ

22. แน่นอน ตัวจิงๆเห็นๆ

23. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    แถวบ้านผมนี่เพียบบ อีซูซุ ติด TRD กำลังเป็นที่นิยมแถวบ้านผมมากกก

และก็มีอีกคัน นาวาร่า ติดครบทุกยี่ห้อเลย AMD trd mugen skunk2 nismo rallyart hamann hks เยอะมากก เดี่ยววันไหนเจอถ่ายรุปมาฝาก

24. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    เพื่อนผมขับVIGO PreRunnerแต่ใจยังรักHONDAก็แปะSKUNK TODAกระจกหลังนะ

พวงกุญแจยังHondaเลย

บางทีอาจเป็นรถSERVICEก็ได้นะ อิอิ

25. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    กรําตายแล้ว ผมกะลังจะทํา อยู่พอดีเลย ใอ้แบบนี้ อ่ะ พอดี ที่บ้านได้รถ KIA CARNIVAL มาคันนึงวางเครื่องVQ 25 มาแล้วใอ้เราก็เออ นั่งคิดว่าอนาคตอยาก หาเครื่อง VQ30DET TURBO ของตัว NISSAN CIMA มาลง ล้อR33 อีกชุด +โลโก้ 25 Gt มาเแปะเทน ของเดิมที่เขียน GS แล้วเอาโลโก้ ยนตรกิจออก มันก็จะกลายเป็น KiA CARNIVAL 25GT แทน อ่านเจอกระทู้ นี้แล้วไม่กล้าทําเลย 55555 ว่าจะหาโลโก้ NISMO มาแปะด้วยกะแปลงนิสสันมันให้หมด ไม่เอา และ 5555

26. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    .....ห้าๆๆๆ เครื่อง ToYoTa JZ ยัง มี YaMaHa ที่ฝาสูบ เร้ยคับ อิอิ

27. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    หวัดดีค๊าบเทคโบ จำกันได้นะค๊าบบ อิอิ

28. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    เคืองอันเนี้ย ไขออกทิ้งแม่งเลยเปลือยฝาเลย อิอิ

29. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    ตอนขับวีออสสีส้มทำเต็มๆเลย เด็กปั๊มถามว่าพี่วางเครื่องรัยคับ

ก็เลยบอกไป 4E เทอร์โบ เด็กปั๋มแม่งบอก พี่ยกวางเจเลย

กูพูดไม่ออกเลย ได้แต่คับๆ พ่องตาย ขับหน้าเจ จวย

30. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    จําได้ค้าบบบ เอิ้กๆ นานจะตอบที่ อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้