เตรียมตัวพบกับการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบประเภทยิมคาน่า ครั้งใหม่ ที่ใหม่ ความสนุกครั้งใหม่ รอติดตามไ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 3 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    เตรียมตัวพบกับการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบประเภทยิมคาน่า ครั้งใหม่ ที่ใหม่ ความสนุกครั้งใหม่ รอติดตามได้เร็วๆนี้ :)

2. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    จะจัดประมาณช่วงเดือนไหนครับ จะเอารถส่งน้ำแข็งไปวิ่งด้วยคับ อิอิ

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ใจเย็น ๆๆๆแก๊งกระบะ แรง สวยงาม ไม่แพ้ ใครแน่นอน
    งานมีเร็วๆนี้ครับ เปิดเฉยเร็วๆนี้แน่นอน ครับ

4. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    สถานที่แข่งที่ไหนคับ

5. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ใบ้ ก่อนนะ บอกเลยดีกว่า งานจัดที่ สนามพีระ ครับ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ทำไมไปไกลจัง........................แต่ยังไงก็อย่าให้งานตรงกันกับงานแข่งจิมของ M POWERนะ...............สมัคคีคือพลัง

7. Aong-race-shop

671
    5
    18
    งานจะเป็นทวินแทร๊คครับ ค่อยติดตามรูปแบบ และ กติกา ได้เร็วๆนี้ครับ

8. 3d-top1

767
    3
    0
    แข่งที่สนามพีระ..........ทวินแทร็ก..........................มีอะไรให่มให้ลองเล่นอีกแล้ว.....................มีสะพานไม

9. acyril

acyril New Member Member

1
    0
    0
  10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  11. 3d-top1

767
    3
    0
    สงสัยคงวิ่งแบบกึ่งเซอร์กิจ........อิอิ

12. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    จัดไปคับพี่อ๋อง สู้ขาดใจ

13. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    แหล่ม

14. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ไปด้วยครับ

15. ballbong

ballbong New Member Member

25
    0
    0
    ไปด้วยคับ
    อยากไปลองแบบใหม่ด้วยคน คับ

16. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่อยากวิ่งในพีระ........กลัวววว !!!

17. Aong-race-shop

671
    5
    18
    รุปแบบ คร่าวๆนะครับ เป็นการวิ่ง แบบยิมคาน่า เป็นแบบ 2 แทร็ค
    จะเป็นครั้งแรก ที่วิ่ง บนแทร็ค ของรถโกคาท ส่วนเรื่องสะพาน มีไม่มี
    รวมถึงกฏกติกา แบบละเอียด การแบ่งรถ เด๋วบอก นะ
    อดใจรอ สักครู่ เจอกันแน่นอน

18. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ไม่ไกล นะ ขับ4 น่าจะเยอะ 555

19. 3d-top1

767
    3
    0
    มีแข่งวันเดียวกับพีระป่าว.................ไม่รู้
    ค่าใช้จ่าย..................เพิ่มอีกหน่อยแข่งเซอร์กิตได้เลย....................หรือป่าว
    ยิ่งมีปัญหาด้าน.............เงินๆทองๆด้วย.............อิอิ

20. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ใจเย็นครับเทพวา เด๋วชี้แจ้งรายละเอียดให้หมดเปลือกเลยครับ

21. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มีรายการดี ๆ มาอีกแล้ว

เป็นกำลังใจให้นะคับท่านอ๋อง

ถ้าไม่ติดอะไรก็ขอไปด้วยคน

22. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ขอบคุณครับ .... ผมนำข่าวมาบอกครับ เด๋วทางผู้จัด พร้อมแล้วจะ ชี้แจงให้ทราบครับ

23. vimpy

vimpy New Member Member

6
    0
    0
    อยากไปด้วยจังแต่รถผมยังไม่ได้ทำไรเลย
    ยังเดิมสนิทอยู่เลยคับ

24. TOM

TOM New Member Member

11
    0
    0
    น่าสน

อิอิ

25. สนุกแน่คับ

26. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    รออยู่ครับ

27. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    ไปดูละกันนะพี่ เหอๆ

28. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ผู้จัดคือ???

29. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  30. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ผู้จัดเป็น สนาม พีระ ครับ พี่บี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้