รถเส็ดแล้วครับ (รูปมาแล้วครับ หน้า1)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย New lopburi, 1 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    มารายงานความคืบหน้าครับ วันนี้ไปเปลี่ยนครัชมาแล้วครับ แต่ใส่แบบธรรมดาไปก่อน รอเดือนหน้าจะยก2Lออกละครับ เปลี่ยนใจไม่ซ่อมและ วางเจดีกว่า อิอิ

ล้อเล่นครับ เปลี่ยนเป็น5Lพอดีเจอลุงคนนึงเค้าจะเอามาวางเจอ่ะครับ รถวิ่งไปแสนกว่าโล ช่างบอกยังโอเคอยู่ เค้านัดมายกออกเดือนหน้าอ่ะครับ ไม่รุเครื่องเก่าจะขายได้สักกี่ตัง หุหุ

2. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    แจ๋วเลยครับ ได้ซี ซีเพิ่มอีกด้วย

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าวววววววววววววววววววว

ได้เพื่อนสาวกดีเซลเพิ่มอีกลำ ไม่พอ ยังได้เพื่อน 5 แอล ด้วยอ่ะ ดีจัยจัง

4. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ถ้าขายไม่ค่อยได้ราคาก็เก็บไว้เป็นอะไหล่ก็ได้ครับ

5. New lopburi

217
    2
    0
    ครับพี่ตี๋ เด๋วรอดูก่อน

6. New lopburi

217
    2
    0
    มารายงานความคืบหน้าครับ ตอนนี้รถเส็ดแล้ว แต่ยังไม่สมบูรณ์ครับ ตอนนี้ครัชลื่น สรุปเครื่อง เปลี่ยนท่อนล่าง2lเทอร์โบใส่ครับ เทอร์โบTF06 ปั๊ม12มม. เฟืองท้าย3.7 ไว้มีโอกาสจะถ่ายรูปมาให้ชมนะครับ

7. Panda`

887
    7
    0
    ถ่ายมาชมหน่อยครับ ยินดีต้อนรับสู่วงจรน้ำดัน นะครับ 555 ล้อเล่นนะครับ อย่าลืมเจาะวาวล์น้ำด้วยนะครับ

8. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว้าววว.........TF ซะด้วย รอชมครับ

9. New lopburi

217
    2
    0
    วาวล์น้ำเจาะเรียบร้อยแล้วครับ ว่าจะเพิ่มหม้อน้ำลูกหลังอีกใบ ยืดอายุฝาหน่อย อิอิ

10. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าว ๆๆๆๆ มีดีเซลโหด ๆ อีกลำ แย้วววววววววววววววววววววววว

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ตัวแรงๆๆๆๆ

12. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    ตามเซียนคราฟ มาไวๆ ต้นมันๆ อิอิ

13. Panda`

887
    7
    0
    คืนนี้ว่าไงพ่อหนุ่มล้อเขียว

14. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
  15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    6พย. น่าจะได้เห็นแฮ้ดดดดดดดดดดดดดดดดด

16. New lopburi

217
    2
    0
    อยากเหมือนกันครับ แต่งบน้อย อิอิ
    ไปครับ แต่ยังไม่แน่ใจอ่ะพี่ว่าจะวิ่งป่าว ยังไม่ได้ทำครัชเลย

17. New lopburi

217
    2
    0
    อยากเหมือนกันครับ แต่งบน้อย อิอิ
    ไปครับ แต่ยังไม่แน่ใจอ่ะพี่ว่าจะวิ่งป่าว ยังไม่ได้ทำครัชเลย

18. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
  19. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    จัดเต็มเลยคับ รอชมอีกคนคับ ..

20. ดีเซล อีกคันแล้ว

21. จัดไปครับอนุรักษ์ควันดำเอาไว้จริงปะพี่โอ๋
    ตั้มราม2

22. จัดเลยครับพวกเราชาวควันดำเหมือนกันครับ

ซาหวัดดีครับผมตั้มราม2 ครับ

23. รีบไปทำครัชด่วนเลยครับเรื่องน้ำมันเดี๋ยวพี่โทรหาอีกทีครับ
    ตั้มราม2

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:06:19 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:05:35 ----------

6 พย เจอกันครับน้องนิว
    ตั้มราม2

24. New lopburi

217
    2
    0
    โอเคครับ

25. ยินดีที่ได้รู้จัก แบบไม่เห็นหน้าครับ ยังงัยครัชเสร็จส่งข่าวบ้างเด้อ

ตั้มราม2

26. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    หวัดดีคับพี่
    รถควันดำดีนะพี่
    ผมที่เอารถเครื่องเสียงไปโชว์ที่ตลาดนานา อ่ะพี่ ร้านต้อม คาร์ออดิโอ คับพี่
    รถ dx สองประตูสีขาวอ่ะพี่
    เด๋วว่างๆจะเข้าไปทำความรู้จักที่ร้านนะพี่
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

27. New lopburi

217
    2
    0
    ครับพี่ตั้ม ยินที่ได้รู้จักครับ สรุปครัชเดี๋ยวนิวเอาของ bk อ่ะครับ

28. New lopburi

217
    2
    0
    อ๋อครับ อิอิ
    เห็น dx ซัดอยู่หลายรอบฮ่าๆ อันนั้นร้านพี่ผมอ่ะครับ ผมเข้าไปอาทิตละครั้ง2 ครั้งอ่ะครับ ว่างๆก็แวะไปคุยกับพี่ผมก็ได้ครับ

29. หุๆๆจัดไปครับ
    ตั้มราม2

30. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    แวะมาดู ดีเซล เค้าคุยกัน .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้