รถเส็ดแล้วครับ (รูปมาแล้วครับ หน้า1)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย New lopburi, 1 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    แต่งมาแล้วด้วย หล่อเลย

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อีก ฉองวันแล้ว

3. Tuang_RaceAppeal

Tuang_RaceAppeal New Member Member

74
    0
    0
    หล่อครับคันนี้ ได้สมใจซะทีหลังจากที่ตามหามานาน " เนื้อคู่เลยนะเนี่ย 55 5

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สวยเลยครับ

5. New lopburi

New lopburi New Member Member

217
    2
    0
    จะสอบถามพี่ๆอีกเรื่องนึงครับ พอดีคุยกับพี่แล้วเขาบอกว่าเครื่องเริ่มหลวมแล้ว เซทโบไปพังแน่ๆ.. จะโอเวอฮอล์แล้วเซทโบเขาก็บอกไม่คุ้ม วางเจดีกว่า เลยอยากถามพี่ๆว่าถ้าจะวาง1เจโบ ต้องทำอะไรเพิ่มนอกจากวางเครื่องมั้งครับ เช่นพวกหม้อน้ำ เฟืองท้าย ฯลฯ (ถ้าเป็นพี่ๆจะเลือกทางไหนครับ ...)

6. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    อยากได้ล้อครับ ขายได้ไหมครับ ถ้าขาย เท่าไรครับ

ยังงัยโทรมาบอกได้ไหมครับ 081-6955077 สนใจนะครับ

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แล้วกัน นึกว่าจะมีสมาชิกควันดำเพิ่ม

ที่ไหนได้ เจซะงั้น

8. New lopburi

217
    2
    0
    ยังไม่แน่อ่ะครับ ต้องดูว่าเครื่องมันหลวมขนาดไหน

9. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    ครับ ตอนแรกนึกว่า หยดน้ำ อยากได้มากครับ

10. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    รอชมครับ จะมีสาวกดีเซล เพิ่มอีกไม๊น้ออออ อิอิ

11. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อัพ ๆ ลุ้น ๆ

12. New lopburi

217
    2
    0
    รถเอามาไว้ที่บ้านแล้วครับ เค้านัดไปโอนวันจันทร์ครับ แต่ตอนนี้ยังไม่อยากทำอะไร เด๋วพลาดครับ อิอิ

13. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แล้วอาการเป็นไงบ้างคับพี่

ยังแจ่มอยู่มั้ยคับ รึว่าเริ่มหลวมแระ

14. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    รอครับ

15. New lopburi

217
    2
    0
    เท่าที่ลองควันก็ยังไม่ขาวนะครับ แต่เหมือนครัชจะหมด เครื่องค่อนข้างดังไม่แน่ใจว่าแหวนหรือวาวอ่ะครับ แต่เจ้าของเก่าบอกว่ามันกินน้ำมันเครื่องอ่ะครับ ต้องคอยดู

16. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ถ้ากินน้ำมันเครื่อง แหวนน่าจะหลวมแล้วครับ ลองเปลี่ยนเบอร์หลังน้ำมันเครื่องใหม่ดูนะครับ ใช้ซัก 40 ผมว่าน่าจะดีขึ้น

17. New lopburi

217
    2
    0
    จะลองดูครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ :D

18. New lopburi

217
    2
    0
    พี่ๆที่ใช้2Lเซทโบ ใช้โบอะไรกันมั่งครับ

19. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0

งืม ๆ ผม 5 แอล ตอบแทนได้ป่ะคับพี่
    มันก้อมีหลายตัวเลือกอ่ะนะคับ
    เริ่มตั้งแต่ ชุดเดิม ๆ 2 แอลนอก
    แล้วก้อมีพวก แซด อาบี ฮิตาชิ นี่พวกตะกูลเล็ก ๆ อ่ะคับ
    ถ้าจะขยับเพิ่มไปอีกก้อมีพวก
    ทีเอฟ 05 - 06 - 07
    โอ้วเยอะเลยคับพี่
    แต่ถ้าเป็นใจผมนะ ขับมัน ๆ หนุก ๆ น่าจะเป็น ฮิตาชิ นะคับ
    มาเร็วดี ดึงได้จัยด้วย เท่านี้แหละคับ รอท่านอื่นมาตอบบ้างแล้วกันคับ

20. New lopburi

217
    2
    0
    ของพี่โบไรอ่ะครับ ผมอยากลองtf06อ่า

21. Panda`

887
    7
    0
    TF06 แจ่มเลยครับไม่ผิดหวังแน่ๆ อย่าลืมดูเรื่องความร้อนด้วยนะครับ ของผม 2L ใช้เทอร์โบ กาเร็ต AR50 ครับ

22. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อิอิอิ ของผมใส่ IHI E6 อยู่อ่ะคับ ไม่คุ้นเลยใช่มะคับ 555+

23. New lopburi

217
    2
    0
    อ๋อครับ หอยใหญ่กันทั้งนั้นเลย หุหุ

24. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    วางงบไว้ประมาณไว้ประมาณเท่าไรครับ พี่ๆเขาจะได้ช่วยจัดชุดถูก

25. New lopburi

217
    2
    0
    ก็ว่าจะถยอยซื้อของเก็บไปเรื่อยๆอ่ะครับ ที่จะซื้อตอนนี้ก็ ปั๊มฝาสูงทั้งลูก+ลูกปั๊ม12 5000 บาท,เขา+เวสเกต 2000บาท,หัวฉีด5L 1000 บาท อ่ะครับ

26. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ่ะคับ หนับหนุนเต็มที่เลยคับพี่

ค่อย ๆ ทำไปคับพี่ ใจเย็น ๆ คับผม

27. Panda`

887
    7
    0
    สาวกดีเซล จัดไปเลยครับ

28. New lopburi

217
    2
    0
    อ่าครับ ต้องค่อยๆเก็บตังทำอ่ะครับ พี่ๆทุกคนเรียกผมน้องดีกว่าครับ ผมเพิ่งอายุ17เองครับ อิอิ

29. Mr.Taweesit

3,356
    10
    0
    ว่าแต่อยู่ตรงไหนของจังหวัดลพบุรีเหรอครับ เพราะผมก็เด็กลพบุรีเหมือนกัน

30. New lopburi

217
    2
    0
    บ้านอยู่แถวแยกอนันอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้