ภาพบรรยากาศงาน Saraburi Drag Racing 2010 < รูปยัดตูดตายคับผม >

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 29 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ขอบคุณนะครับหมู...รูปสวยๆ

แสดงความเสียใจกับพี่ธงด้วยนะครับ..มีหมอแมนอยู่ทั้งคน..เดี๋ยวก็กลับมาหล่อแรงเหมือนเดิมแล้วครับ......

2. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    รูปเพียบ
    เสียใจด้วยพี่ธง
    กลับมาหล่อไวๆนะพี่

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ข้อบคุ้นม้ากๆน้ะครั้บหมู้ รูปสวยๆทั้งนั้นเล้ยยย

ขอเเสดงความเสียใจกับสิ่งที่ทุกคนไม่อยากให้เกิดขึ้น ด้วย นะครับ

นั่นถือว่าเป็น อุบัติเหตุ ทั้งสิ้น รถทำใหม่ได้นะครับ พี่ธง ดีนะที่ ตัวพี่เเละ ปาป ไม่เป็นอะไร อย่าคิดมากนะครับ

อีกพักเดี๋ยวก็ได้ขับ ว่าเเต่ สีไร ดีน้อออออออออ อิอิอิอิอิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2010
  4. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    รูปสวยแล้วครับเสียดายไม่ใด้ไป

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0

555+ คนเค้าหล่อก้อเงี้ยอ่ะคับ

ซาหริ่ม ปั่น ๆ รึ ซาหริ่ม วงเวียน อ่ะคัฟ
    อิอิอิ พี่แมนเค้าขอมาเด้อ จัดให้แล้วนะคับพี่แมน

อิอิอิ ขอบคุงคัฟ พี๋แม๊น
    ส่วนเรื่องสีรถเสี่ยธง จัดสีดำไปอีกสักคันเลยดีก่ามั้ยคัฟ

6. ขอบคุณครับบบ พี่หมู ภาพแหล่มๆทั้งน๊านนนนนนน

7. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ

สำหรับรูปสวยๆๆ

ขอให้รถพี่ธงกลับมาหล่อไวไวคร๊าบบ

8. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    อย่าทำนะครับสีดำ..สีดำมันทำนาน...ฮิฮิฮิ

9. ไม่นานทำมะดา นานม๊ากมากด้วย เห้อๆๆ

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สีทนได้.....

11. ยังตัดสินใจอยู่ ดำ ขาว

12. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขอบคุณน้องหมูสำหรับรูป"หล่อๆๆๆ"มากกกกกกกก

เสือขาวป่วยอีกแล้วอ่ะ เดี๋ยวพวกเราจะต้องรักษาให้หายโดยเร็ว เพื่อนให้2300 นะธง ตามนั้น

13. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขอบคุณครับหมู

14. Toii teenpee

Toii teenpee New Member Member

49
    1
    0
    ภาพสวยครับหมู อับไป ..อย่าลืมดูไฟให้พี่ด้วย thx

15. Toii teenpee

Toii teenpee New Member Member

49
    1
    0
    เสียใจด้วยนะธง แต่ได้หมอดีจะต้องหล่อ+แรงกว่าเดีมแน่ๆ

16. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    น่าสนุกมากเลยคับ เสียดายได้รถมาไม่ทัน

17. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ทำงานอ่ะ เซ็งเลย แต่ดูแล้วท่าทางจะสนุกน่าดูเลยนะคับ

18. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอบคุณรูปภาพสวยงามนะครับหมู

19. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

20. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แล้วรูปสาวๆที่แอบถ่ายละหมูไม่ปล่อยมาลงลงหลอ อิอิ

21. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    นั้นดิพี่หมู

เห็นแอบมาเยอะไม่ใช่หรอ

22. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ต้องเก็บไว้เสพ คนเดียวสิคับพี่บอล 555+

เอิก เอิก นี่อุตส่าห์ แอบแล้วนะเนี่ย

ยังเห็นอีกรึ

23. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มาดูภาพบรรยากาศดีๆอีกหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้