ไปเก็บภาพที่ญี่ปุ่นมาครับ...R35 /R32 /S15

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gaszohol, 29 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :) ชมกันเลยครับไม่ต้องอ้อมค้อม เอามาฝากพี่น้องครับ ที่ญี่ปุ่นแต่งรถได้โหดแค่ไหน 555+:p

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ทามิย่าเปล่าหว่า เหอๆๆ สวยจิงๆ

3. gaszohol

643
    4
    0
    ถูกต้องแล้วครับเพื่อนจ๊อบ
    แบบว่าชอบมาตั้งแต่เด็กๆ
    โตขึ้นมาทำงานมีเงินเลยจัดซะเลย อิอิ

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เมื่อก่อนก็มี R32 อยู่คันนึงเหมือนกาน แรงโคตร โมมอเตอร์สเตป3 เลยขอบอก555

5. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    โอ้โห มีครบชุดเลยรถในฝันของผม แค่แบบย่อส่วนผมยังเป็นเจ้าของไม่ได้เลย อิจฉาวุ้ย

6. gaszohol

643
    4
    0
    แหม๋พี่ตั้ม ที่ทำไปอ่ะ แพงกว่ารถผมอีกมั้ง 555+

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    น่านน่ะเสะ เหอๆๆ

8. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    แบ่งม่างดิ เอา อาร์ สามสิบห้านะ :)

9. gaszohol

643
    4
    0
    พี่หนุ่มครับ คันที่พี่จะอาวน่ะ มานของโผมมมมม ฮ่าฮ่า ..... *0*

10. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เกือบหลอกผมได้เลยนะเนี่ย ..แต่ไง GTR สีขาว..ว้าว ๆ ๆๆ จัดเลย..สวยมั๊ก

11. gaszohol

643
    4
    0
    พี่ฝนไปไหนมาค้าบเนี่ย 555+
    พึ่งมาดู อิอิ
    ขายไปละคับ R35
    ไม่มีเงินต้องเอาของไปขาย 555+

น่าสงสารไหมละ - -*

12. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หง่า....ซะงั้น...คันนึงแพงไหมอ่ะคับ..ทั่น....สวยมากเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้