เมื่อคืนเกือบเหลือแต่ชื่อแล้วคราบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย AoF_ViGo, 29 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เหมือนกับทุกคน เช่นกันนะครับ

อุบัติเหตุ ทั้งถนนเเละสนามก็ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้น เป็นกำลังใจให้ครับ

ดีนะครับ ที่ ออฟไม่เป็นอะไรมาก

2. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    เหมือนกานนนนนนนน ล้อพังนี๊สนึง

3. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    ขอบคุณพี่ทุกคนนะครับที่เป็นห่วงอ็อฟ
    อาการตอนนี้ก็แค่ปวดเมื่อยทั้งตัว และก็ตอนนี้กินยาแก้ซ่ำในกันเอาใว้ก่อน
    เสียดายครับไปใด้ไปมิ้สติ้งอุตสาเตรียมตัวอย่างดี อิอิ

4. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    งานหน้ายังมีครับหายไวๆ

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    คนปลอดภัย ก็ดีแล้วครับ

ว่าแต่คลับเราช่วงนี้เปนไรกันหว่า มีแต่เรื่อง

6. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆๆ เดี๋ยวก็กลับมาหล่อยิ่งกว่าเดิมอีก ขับรถระวังกันด้วยนะครับพี่น้อง

7. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    คนไม่เป้นไรก็ดีแล้วครับ เอาคนปลอดภัยไว้ก่อน
    รถซ่อมได้ครับ ซ่อมเสร็จไวๆนะครับ

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ทำบุญกันซิ

9. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    รถทำใหม่ได้พี่ ดีที่ตัวพี่ไม่เป็นไรครับ

10. Nat_aiai

Nat_aiai New Member Member

7
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ คนปลอดภัยก็ดีแล้วคับ ของผม2วันที่แล้ว ก็เกือบไปมอไซด์ชิงออกไฟแดงมันตัดหน้า ฝั่งของผมเหลือเขียวอีก5-6วิ มันตัดหน้าออกรถไทรทันพลัสด้วย มาเป็น100เกือบไม่ทัน(ถ้าเอาไมตี้เจไปอ่ะกระเด็นเป็น100เมตรแน่) ยังดีมันเร่งออกไปถ้ามอไซด์มันไปช้าๆผมว่ามีขาด2ท่อนอ่ะ โมโหมันมาก อยากจะขับตามไปทับมันจิงๆ ชนมาเรารถใหญ่ผิดเต็มๆอยู่แล้ว ถึงจะถูกก็ตาม ไม่รู้กฎหมายบ้าบออะไร พูดแล้วก็โมโห โชคดีที่ดึงรถกลับมาได้ไม่งั้นทะลุป้อมตำรวจอ่ะคับ สรุปปลอดภัยหมดทั้งรถทั้งคน มอไซด์บิดไปแน๊บ กำ

11. P.ต้น

P.ต้น New Member Member

46
    2
    0
    ไอพวก ปลาดหน้า หน้าจะตามไปยิงแมร่ง ไอ....สาด.......

พี่ๆ ไม่เป็นรายก็ดีแล้ว แต่ล้อแม็คอ่ะดิ ผมว่า ราคาแม็ค แพงก่า รถมอไซค์ อีก....

12. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    เสียใจด้วยครับฟาดเคราะห์ไป แต่คนปลอดภัย OK ดีแล้วครับไม่ตายหาใหม่ได้ (แต่กว่าจะหาได้ก็น้ำตาแตก) แต่ถ้าเป็นเด็กแวนด์ ส่วนใหญ่ผม ไม่หักครับ ก็ มี 2 ทางเลือกครับ ชนมันและก็ไปเปลี่ยนกันชน (เนียน) กับอีกทางนึก เราหักหลบแต่เราไม่รู้ว่าชะตากรรมเราจะเป็นอย่างไรก็อีกเรื่องนึง

แต่! อย่างว่า กฏหมายบ้านเรา ไม่คุ้มครองรถใหญ่ด้วยเนี่ยซิ แย่เลย ถ้าเป็นอเมริกาน่ะ มอไซด์ผิดเต็ม และ ชนให้ตายยังไงน่ะ สบาย ไม่ผิดอยู่แล้ว แถมประกันก็สู้สุดฤทธิ์สุดเดช เพื่อจะชนะคดี

13. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    แหม่คุณอ๊อฟ ปวดเมื่อย อย่างนี้ ไป นวด นาบ ซิครับ หรือนวดพริ้ตตี้ก็ได้ หายแน่ๆ ..........................

14. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  15. chatchay101

chatchay101 New Member Member

170
    1
    0
    คนปลอดภัยก็ดีแล้วคับ กลับมาหล่อเร็วๆๆๆนะ

16. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ เสียใจด้วยนะครับ รถทำใหม่ให้หล่อกว่าเดิมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้