สถานการณ์เริ่มกลับมาสงบแล้ว เรามานัดทานข้าวเย็นกันมั้ย

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 27 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    คร่าวๆนะครับ ต้นเดือนมิถุนายน รอโปรต้อมมากรุงเทพ หลังวันที่6 นะครับ
    อยากเจอแล้ว ไม่ได้เจอกันแบบเป็นกลุ่มมานานแล้ว เด๊ยวผมจะโทรบอกเพื่อนๆที่ไม่ได้เล่นเนทให้ครับ
    ปล.คราวนี้ผมขอเป็นสาวกโอนิด้วยคน อิอิ
    แล้วเจอกันนะครับ คิดถึงทุกคน
    ปล. เตฟาน กะ เวียร์ ไม่เข้ากทม บ้างเหรอ ครับ ถ้ามาก้อแจ้งบ้างนะจะได้นัดเจอกาน

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เวียร์คงไม่ได้ไปคับ แต่พี่สเตฟานคงได้ไปคับ อิอิ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ส่งใจมาแล้วกันนะเวียร์เพื่อนๆ หายไปไหนกันหมด

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มารายงานตัวอีกท่านครับ แล้วเจอกันครับกบ

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ตามมารายงานตัวแบบติดๆๆเลยแล้วกันคับ

ปล.เวปเข้ามาเล่นยากมากมาย

6. TankEk

6,091
    562
    0
    ขอบคุณคับ พี่

7. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    อยากไปใจจะขาด คิดถึงทุกคนครับ...

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    หาเวลามาซิครับเตฟาน อยากเจอเพื่อนๆ ครบๆ
    น้องเอ็มดำช่วงนี้ก้อไม่ค่อยได้ดูแลซักเท่าไหร่ ล่าสุดลิ้นนนหน้าแตก รอยเดิมเลย ออก ตจว บ่อย
    รอยหินเต็มฝากระโปรงไปหมด เลยคิดจะใส่ฝาเคฟล่าห์ดูบ้าง ยางเริ่มดังนิดๆ ตอนนี้กลัวมันน้อยใจ
    เลยเคลือบสีซักรอบ หลังจากร้างลามานาน ตอนนี้เข้าสู่โหมดดูแลรักษามากกว่าแต่งครับ
    ใครเจอฝาเคฟล่าห์แท้ตรงรุ่นของนอกชี้เป้าด้วยนะครับ หรือ ฝาครอบวาวล์แดง ก้อด้วยครับ

9. TankEk

6,091
    562
    0
    ล่าสุดพึ่งอกหักจากเบรคมูเกิ้นมาเลยคิดว่า อยากได้เบรค DC5มาใส่แทนคับ

10. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ได้พร้อมกันไหมอ่ะ

12 okay ไหมครับพี่น้อง

ไม่ได้เข้ามานานเลยครับ ขออภัยด้วย

11. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    12 ไปอยู่แล้วพี่ แต่อาจจะขอ นอกรอบกันก่อน ที่ spice ครับผม

12. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    จัดไปหิวๆๆ

13. TankEk

6,091
    562
    0
    จัดรูปมาฝากกันด้วยนะคับ พี่ๆ

14. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน คิดถึงทุกคนครับ กำลังบ้าอย่างอื่นอยู่ แต่ไม่ใช่จักรยานน่ะ

15. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    เด๊ยววันนี้ จะเก็บปรากอบ มาฝากเพื่อนๆ ที่ไม่ได้ไปกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้