ถ้ากินข้าวเสร็จแล้วกลับมาเจอรถคุณเป็นแบบนี้ คุณจะรู้สึกยังไง (ถึงกระบะสีบรอนซ์ทอง ที่ร้านจิ้มจุ่มพระ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kenny_eak, 27 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ทำใจครับ ยิ่งจอด แบบนี้ ถอยเข้า ถอยออก เข็นไปเข็นมา โดนทุกที ไปห้าง นี่ตัวดีเลย

2. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    .....บางแสน อีกที่คับ จอดกันดันกัน ทะเบียนหน้า กับ ทะเบียนหลัง ชนกัน จะๆ

3. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    เลว

4. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    อุ๊บส์

5. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    เอาใจช่วยครับ รถผมออกมาจากอู่วันเดียว จอดไว้ในโรงรถที่บ้าน เมื่อ2-3วันก่อนฝนตกลมพัดแรงมากกรงนกตกใส่ เซงๆๆๆ มากมาย

6. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เข้าใจครับ ผมเคยโดนมุมขวากั้งแถบเลย แอบเซ็ง

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เซ็งเลยสีสวยด้วย

8. เห็นแล้วคงเซ็งๆเหมือนเจ้าของกระทู้อ่ะครับ

9. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    งานเข้ามากๆ เลย

แล้วก็เบื่ออีกพวกนึงคือ พวกที่เข็นรถที่จอดขวางในห้าง

ไม่รู้มันไปโกรธมาจากไหน เล่นเข็นชนซะป้ายทะเบียนพับเรย

10. เซ็งแทนเลยคับ

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ลำบากหน่อยครับ สำหรับคนรักรถ

จะจอด จะแวะ อะไร ทีไ่หน นี่ ถ้าเห็นแล้ว ไม่ใช่

ผ่านเลย

ปล. กลับมาหล่อไว ๆ น่ะครับ :D

12. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    จอดต่อๆ กันอันตรายจิงๆ แต่บางครั้งก็หลีกเลี่ยงไม่ได้

13. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    โดนเหมือนกันคับ...แบบชนแล้วหนี..

14. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เซ็งแทนเลยครับ

รถผมออกจากอู่สีอาทิตย์นึง

เจอพวกถอยชนเป็นรอย

จับตัวไม่ได้ด้วย เซ็ง

15. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    เคยโดนเหมือนกันคับ เเต่ของผมนี้เหนคาตา ไอ้คนที่ถอยมาชนมันก้อจอดมองผม พอผมเดินเข้าไปจะคุย กดหนีเลย

เข้าใจความรุ้สึกเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้