สอบถามเกี่ยวกับ สนามBRC

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Mab, 25 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mab

Mab Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คืออยากจะรบกวนอบถมนิดนึงครับว่า ถ้าจะไปเช่ารถโกคาร์ทขับที่สนาม BRC นี่ อัตราค่าบริการ อยู่ที่เท่าไรหรอครับ และสนามนี้ปิดกี่โมงครับ ขอบคุณมากครับ

2. chittykart

chittykart New Member Member

33
    0
    0
    0816242021 คุณอี๊ด วงฟาย โทรไปถามเลยคับเด้วนี้สนามโดนรถดริฟยึด อิอิ

3. jing_joe14

jing_joe14 New Member Member

13
    0
    0
    มาอัพเดตให้ครับ
    จากการได้พูดคุยกับคุณ(น้า)อี้ด ต่อไปนี้จะไม่มีการนำรถดริ้ฟท์มาวิ่งในสนามแล้วครับ

ปล.สนามBRC เป็นสนามรถคาร์ทที่ได้มาตรฐาน ไลน์สนามสามารถปรับเปลี่ยนได้มากกว่า 10 ไลน์(สนาม) ทางตรงที่ยาวเกือบ 300 เมตร เพื่อการท้าทายในการขับขี่และเซ็ตอัพตัวรถ(อัตราทดสเตอร์เป็นต้น)

4. jing_joe14

13
    0
    0
    กำลังจะนำไอ้แก่ที่พิงกำแพงบ้าน ไปคลานต้วมเตี้ยมๆๆในสนามอยู่พอดี (หลังจากนำไอ้แก่ไปเพาะกล้ามมานิดหน่อย)

ปล. คงได้เจอกันบ้างนะครับ

5. titivat59

titivat59 New Member Member

25
    1
    0
    ภายในเดือน มิ.ย. 53 จะมีการเริ่มทำการปรับปรุงสนามใหม่ทั้งหมด เพื่อรองรับการแข่งขันรถ KART ระดับ Inter
    ภายหลังปรับปรุงจะให้ใช้เฉพาะรถ KART / มอไซด์/บิ๊กไบด์ และ Racing School เท่านั้น ห้ามรถดิฟท์ใช้
    และจะมีรถ KART ให้เช่าแบบเด็ก และผู้ใหญ่ รถช้า /รถเร็ว พร้อมทั้งเปิดสอนเยาวชน
    ภายใต้การบริหารจัดการใหม่ทั้งหมด

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เย่ เย่ จะได้กลับมาซ้อมที่ซีคอนอีกแล้ว ดีจัง ไม่ต้องห้อไปพัทยา กะ สระบุรี บ่อยๆ เปลืองเงิน
    ได้ยินเรื่องปรับปรุงสนามมาเหมือนกัน สุดยอดครับพี่อี๊ด..

7. arlare

arlare New Member Member

11
    0
    0
    แล้วถ้านำรถไปเอง ทางสนามเขาคิดค่าบริการยังไงครับ

8. jing_joe14

13
    0
    0
    ค่าเช่าสนามครึ่งวันบ่าย(เพราะว่าตอนเช้าเป็นรอบของ มอเตอร์ไซค์) 700 บาท (ถึง 6โมงเย็น โดยประมาณ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้