นัดถ่ายลงหนังสือ Race Magazine " เปลี่ยนสถานที่"

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 24 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ลงชื่อไปด้วยก้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากเจอเพื่อนๆ หลังจากล่าสุดกธันวา 52
    ์Nut & Toey

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    คาดว่า สถานที่น่าจะหมายถึง ถนนด้านหลัง ราบ11 ที่โล่งๆ มีอุโมง

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อยู่ตั้งภูเก็ตค่าน้ำมันไป-กลับ 6k มีเห็นๆลางานอีก 3 วัน แต่...ในเมื่อพี่น้องตอบรับเยอะเช่นนี้...ไม่ไปไม่ได้แว้วววว

ลงชื่อด้วยคนนะเพื่อนกอล์ฟ แหะๆ

4. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ไปด้วยคนนะ เดิมๆ ไปได้เปล่าครับ

5. thananonn

1,973
    34
    0
    รถเดิม ก็มาได้ครับ ให้มาทันเวลาพอ

6. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    มีแต่รถสวยๆ แน่ๆเลย ว่าแต่มีครายอยุ่แถว สาทร แบบผมบ้างอะ

จะได้ไปพร้อมๆ กัน เดียวหลงทาง อิอิ

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    หลงทางมะเปนไร อย่าหลง ญ ที่เราเตรียมไว้ละกาน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. คุล

1,056
    1
    0
    5 5 5

งั้นไปเจอ หน้าคอนโดพี่อ๋อมแระไปพร้อมกัน

9. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เดี๋ยวพี่พาหลงเอง

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ใครที่ลงชื่อไว้ก็เตรียมตัวให้พร้อมและมาให้ตามเวลา แนะนำว่าควรมาก่อนเวลาคะ

ดูจากจำนวนรถที่ลงชื่อไว้ค่อนข้างเยอะ ทำให้ใช้เวลาค่อนข้างมากในการจัดการจอดรถเพื่อถ่ายรูป

ขอความร่วมมือเพื่อนๆทุกท่านที่ลงชื่อไว้ด้วยนะคะ

11. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    รอดูภาพสวยๆละกัน ยังรอซ่อมอยู่เลยคร๊าบ.............................

12. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  13. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถไม่หล่อคับ แต่คน ขั้นเทพ คิคิ ก๊ากกกกกกกก

14. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คนขั้น เทพ (โพธิ์งาม) คะเพื่อนๆ อิอิ

15. biggsanova

biggsanova New Member Member

8
    0
    0
    ผมคงไปไม่ได้อ่ะคับ

ขอโทษทีนะคับ เพราะวันที่ 18 กรกฎาคม ผมต้องไปซ้อมใหญ่รับปริญญา ม.เกษตร อ่ะคับ...
    TT

16. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ไปด้วยนะครับ

17. Kamo!

Kamo! New Member Member

8
    0
    0
    ลงชื่อด้วยคนคร๊าบบบบ

18. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    ไปด้วยแต่ไปดูอย่างเดียวรถมะสวย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มิถุนายน 2010
  19. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่บ้านแล้วรถเอ็งอะ ต้องมานะน้อง ไม่เจอกันนานแล้ว

20. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    อิอิ แมนมากเพื่อนจัดไปเรียบร้อยแล้ว

21. G Type R

3,607
    99
    0
    อ้าว รถเป็นไรไป ขอให้หายไวๆ แต่มันเดือนนึงเลยนะ ถ้าทันมาด้วยนะ

22. thananonn

1,973
    34
    0
    อยากเจอ เพื่อนๆที่ยังไม่เคยเจอ

23. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อยากเจอผู้ฉิง กับ ครูสอนเทรนเนอร์ ฮ่าๆๆๆ

24. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    คุณg type r คับ แล้วนัดกันกี่โมงหรอครับ

25. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    งั้นไว้ผมรอชมภาพสวยๆแล้วกัน ^_^

26. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    จะรอชมตอนวางแผงนะคร้าบบบ :)

27. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ไปด้วยยยย

28. MAX@SI

MAX@SI New Member VIP

397
    12
    0
    ไม่มาหน่อยหรอครับพี่อยากเห็น ถ่ายเสร็จจาได้ไป ดิงดอง กัล.. :)

29. คุล

1,056
    1
    0
    นั้นสิไม่มาหรอคับพี่โส

30. biggsanova

biggsanova New Member Member

8
    0
    0
    เห็นแล้วอยากไป....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้