นัดถ่ายลงหนังสือ Race Magazine " เปลี่ยนสถานที่"

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 24 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

หายไปไหนมาพี่เติ้ล??

2. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เอางี้ลานตู้คอนเทรนเนอร์ กับโกดังจะลองถามให้นะคะ

แต่สุวรรณภูมิ ก็มีคนรู้จัก แต่วาไม่เคยไปเลย ปกติขึ้นแต่ บขส อะ ฮาๆๆๆ

3. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ดีเลยพี่กอล์ฟ น้องวาจะได้มีเวลาทำรถอย่างไม่รีบ ขอบคุณมากๆคะพี่ ^O^

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รอรับฟังต่อไป

5. sabustain

sabustain New Member Member

18
    0
    0
    ลานจอดรถระยะยาว ของสุวรรณภูมิก้อดีนะครับ วิวสนามบิน

6. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    หวัดดีจร้าน้องวา พักหลังๆงานเยอะอ่ะม่ายค่อยมีเวลา หุหุ

7. biggsanova

biggsanova New Member Member

8
    0
    0
    รถผมเดิมๆเลยอ่ะคับ สีเดิม เปลี่ยนแค่ล้ออย่างเดียวไปด้วยได้ไม้อ่ะคับ
    เศร้า...

8. armba

armba New Member Member

17
    0
    0
    ไปด้วยได้ไหมคับอยากถ่ายบ้างจัง

9. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ...................

ไปด้วยคนนะครับบบบบบบบบบบ:sad:

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอเชิญ เพื่อนๆในคลับทุกท่านเลยครับ

11. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ถ้าไม่โดนWorld Cupกินเรียบซ่ะก่อน 18 กรกฎาคม 2553 เจอกันคับ ^^"

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ^

สงสัยจะมะได้เหนพี่ชายเราซะแย้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    ไปด้วยได้ป่าว

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ู^
    ^
    มาเลยครับ เห็นรถที่ร้านป๋าม่อนแล้ว สวยงามโหดจิงๆ

15. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ถ้าไม่ติดงาน ขอไปด้วยคนคร๊าบบบ

16. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ไปดูด้วยฮ่ะ....จะเป็นตุ๊กตาหน้ารถใครดีน๊า

17. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ขี่นูโวลูก วีออสของเมิงไปเลยโจ

18. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    พร้อมเลยครับ พี่กอล์ฟ

19. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    รถเสดไม่ทันหรอ โจ

อีกตั้งเปงเดือน หุหุ

20. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    รถไอโจ ปีหน้าโน่นๆๆๆ มันจะทำ ประตูปีกนก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มานบอก มันเชื่อว่า คุเป้จะบินได้ๆๆ

21. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    จ๊ะ พ่อรถฟิมล์ปรอท เดี๋ยวกูทำปีกนกข้างคนขับข้างเดียวอยู่เนี่ย .... รถก็อยากเสร๊จนะ แต่ตังไม่มีอ่ะดิพี่

22. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    5555

23. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    แล้วได้วันมราแน่นอนยังอา่าคับ

24. JENG_V-PRO

197
    0
    0
    รถหมากรุกอ่าคับ

อิอิ

25. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

แล้วเรื่องสถานที่ ทาง Race magazine เค้าไม่ได้ช่วยจัดหาให้เลยเหรอคะ

หรือว่าถ้าเราหาเองก็ต้องพาทางเค้าไปดูด้วย หรือยังไง

26. racingX_girL

racingX_girL New Member Lady Member

98
    2
    0
    ก.ค. ไม่กัวฝนกันเลยนะ หาสถานที่แล้ว อย่าลืมคิดถึงเรื่องฝนตกเด้อ คิดว่าไม่น่าพลาดช่วงนี้ตกเกือบทุกวันเลย
    แล้วรถจ่ายตลาดอย่างพี่ไปแอบดูได้ใช่มั้ย มันใกล้ทั้งนั้นเลย สนามกีฬาราชมังฯ สุวรรณภูมิ คริสตัลพาร์ค(อันนี้พี่ว่าเวิร์คนะวิวสวยดี)
    ส่วนโกดังน้องวา ต้องไปหาแถวท่าเรือ ไม่ก็พวกที่เก็บโกดังย่านมอเตอร์เวย์ ว่าแต่เขาให้เข้าเหรอ
    ถ้าไม่มีคนรู้จักนี่

27. G Type R

3,607
    99
    0
    อัพเดต ข้อมูลใหม่ให้แล้วนะ
    ปล. เรื่องฝนก็กลัวนะ ขอบคุณมาร์ที่ช่วยเตือน แต่คงเลื่อนลำบากแล้วละ

28. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    สวนสาธารณะ ลาดปลาเค้า มันอยุ่แถวๆซอยอะไรอะพี่ ไม่ค่อยได้เข้าถนนเส้นนั้น แถวตลาดป่าว

29. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หวังว่า รถเราจะอยู่จนถึงวันนั้น นะ ฮือๆๆๆๆ

30. hernfah

hernfah New Member Member

18
    0
    0
    มีรอยชนบ้าง ครูดบ้างนิดหน่อย อยากไปด้วยอ่ะครับใกล้บ้านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้