นัดถ่ายลงหนังสือ Race Magazine " เปลี่ยนสถานที่"

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 24 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    งึบๆ รอดูหนังสือ !~~

2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เสนอให้มาถ่ายที่อยุธยาครับ ลานอนุสาวรย์สมเด็จพระนเรศวร เพื่อสำนึกรักชาติตามกระแสปัจจุบัน

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    วางแผงเมื่อไรแจ้งหน่อยนะคับ จะจัดมาไว้ชมหน่อย

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตอบทุกท่านครับ
    1. สถานที่ ได้มา 2 สถานที่ สนามกีฬาราชมังคลา สนามบินสุวรรณภูมิ เดี๋ยวสรุปให้
    2. เวลา ไม่มีใครบอกเลย งั้นผมกำหนดเอง แล้วจะแจ้งให้ทราบ
    สรุป เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบกำหนดการนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:57:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:57:20 ----------

ตอบทุกท่านครับ
    1. สถานที่ ได้มา 2 สถานที่ สนามกีฬาราชมังคลา สนามบินสุวรรณภูมิ เดี๋ยวสรุปให้
    2. เวลา ไม่มีใครบอกเลย งั้นผมกำหนดเอง แล้วจะแจ้งให้ทราบ
    สรุป เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบกำหนดการนะครับ

5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เสาร์นี้ คิคิ

6. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    ขอ ตามไปด้วยได้มั้ยครับจะได้ ไปรู้จัก หลายๆๆคน

7. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    อยากให้เปงวันอาทิตจัง ^__^ จะได้ว่างๆ กันหมด ไม่ติดงาน

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
  9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เสนอไอเดียมาเลย อยากให้มากันเยอะๆ

10. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ขอวันอาทิตย์บ่ายไ้ด้ป่าว ว่างแค่เนียะอะ แล้วมีตติ้งกันต่อเลย

11. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ขาด ซันรู๊ป อ่ะป่าวพี่อ๋อม อิอิ

12. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    สถานที่ใกล้บ้าน ทั้ง 2 ที่ เลย 55+

ขอไปนั่งดูนะค๊าบ ><"

13. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    อยากไปดูมั่งจัง

14. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ซันรูฟมันมะตรงรุ่นอ่ะดิอาโจ ทำอย่าอื่นดีกว่า

15. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    วันเสาร์ อาทิตย์ที่5-6 มิ.ย.ไง ครับบบบบบบบบบบบบ อิอิ

16. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อ่า...มาเสนอไม่ทัน อยากได้วิว ลานตู้คอนเทรนเนอร์ โกดัง หรือไม่ก็ ท่าเรือ

อยากได้ฟิวแบบแนว ดิบ เถื่อน อะคะ ฮาๆๆๆ

วัน เวลา นี่ เดือน กรกฎาคม ได้ไหมคะ เพราะทำรถยังไม่เสร็จเลย

อีกอย่าง เดือน มิถุนายน มี Racing Training Course แล้วเป็นมีตติ้ง

จะได้จัดเป็นมีตติ้งของเดือน กรกฎาคม เลย ส่วนวัน ขอเป็นวันอาทิตย์ ได้ทั้งวันเลยคะ

18. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

วันที่ 6 มิถุนายน มีเรียน Racing Training Course คะ แค่เรียนก็หมดวันแล้ว

อย่าเอามารวมกันเลยคะ เดี๋ยวมันจะวุ่นวาย

19. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ติดตามข่าวสาร....เผื่อจะไปได้

20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมนะคับ

21. G Type R

3,607
    99
    0
    ตกลงจัดวันอาทิตย์แน่นอนครับ เดือน กรกฎาคม ผมก็ว่าดีครับ จะได้มีเวลาเตรียมรถกัน
    งั้นขอสรุปเป็น 18 กรกฎาคม เลยนะครับ ส่วนสถานที่ใครมีนำเสนออีกบอกมาเลย แต่ช่วยเอาแบบที่เราเข้าไปถ่ายได้จิงๆนะ
    เช่น สุวรรณภูมิ ช่วยอธิบายหน่อยว่าตรงไหน และตู้คอนเทนเนอร์อะที่ไหนที่เค้าจะให้เราเข้าได้

22. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    คริสตัลปาร์ค หรือ CDC ตรงข้ามโลตุ๊ด เลียบด่วน

23. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    คริสตัลปาร์ค หรือ CDC ตรงข้ามโลตุ๊ด เลียบด่วน สาวเยอะดี

24. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    Central Park พระราม2 ด้วยอีกเสียง
    ถ้าไปที่นี่ รถเดิมๆขอไปด้วยคนค้าบ

25. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    กรกฎาคม ก็แจ่ม เลยคับ จะได้เตรียมเงินเตรียมทองไปมีทติ้ง ตบท้ายคิคิ

26. Kamo!

Kamo! New Member Member

8
    0
    0
    สุสรรณภูมิอีกเสียงครับ วิวดี แต่รถไม่สวยอีกคันจร้า

27. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เด่ววันไป เด่วเบส จัด เฮลิคอปเตอร์ 2ลำ รถตำรวจอีก8 ทหารอีก2 S.W.A.T อีก3คัน โคโยตี้อีก 20คน นำขบวนไปละกาน

ทุกคนจาได้รู้สึกว่า อบอุ่นและ อุ่นทั้งกาย อุ่นทั้งใจ ฮ๋าๆๆๆๆ

28. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    อันนี้น่าสน

29. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    เบส พี่ไม่ขอรัยมากนะ ไอโคโยตี้อะ ขอมานั่งรถพี่นะ รถพี่ว่าง 555

30. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    ถ้าว่างเดี๋ยวจาแว๊ปไปดูนะลุงหนวด ช่วงนี้รถเน่ามั๊กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้