#### รูปทริปน้ำตกเขาชะเมาเเละเที่ยวงานเทศกสลผลไม้ #######

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 23 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    รูปสวยจังเลยครับ รถหล่อๆ กันทุกคัน

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับพี่ต่าย

ทริปนี้ สนุกมากครับ
    พ่อมาร์ช เอา LUMKA มานี่ ทำกลุ่มซู หัวทิ่ม กันไปหลายคนเลย 555..

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    p' วัช แอบไปไม่ชวนน้องเลยนะครับ

4. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ภาพแรกก็ควบสองแล้ว

5. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อดๆๆ หมดกัน พี่มาร์ชน่ะพี่มาร์ช มีของดีมะบอกกันเลย หุหุหุ

6. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    น่า อิจฉา จิงๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ครับ
    Forester ทะเบียน 9000 สวยมาก รุ่น 2.5 turbo ใช่ใหมครับ

8. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ใช่ครับกาญ เป็นเครื่อง 2.5 เเรงได้ใจเลยครับ เจ้าของเปลี่ยนหอยให้ใหญขึ้นเเล้วทำกล่องเพิ่มเติม

เป็นรถที่หน้าใช้อีกคันครับ

วันนั้นรถมาร์ชอัดตามพวกกลุ่มหน้าๆ เห็นบอกว่าBoot ไหลเลยเหรอ

บางช่วงที่ไปก็วิ่งกันเร็วบ้าง ช้าบ้างครับ สนุกสนานครับ

9. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไอ้ที่บุชไหลนั้น คนครับพี่ต่าย อิอิ

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เก็บกระป๋องเบียร์หนีมาร์ชมันอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้